ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PIT OF GOD PRESENT BREEDINGS OF 2011
  • GOLF

BIZ & DIVA ( DOUBLE BANSHEE REPEAT BABYLON )
    image

ชุด BIZ & DIVA $3500 ทุกตัวครับ

BLACK ENVY & MUDSLIDE ( DOUBLE BLACK LABLE X3 ROMEO )

image

ชุด BLACK ENVY & MUDSLIDE$2500 - $3000

PEANUT JUICE & GENESIS (ชุดนี่เรียกชุดที่สุดของแจ้ ^ ^)

image

เอา พี่ๆน้องๆ PEANUT ไปดูก่อนละกัน ตระกูล JUICE เดียวลงADได้มะไหร่ค้อยว่ากัน แฮๆ
    ไฟล์แนบ
    BIZ DIVA ADMIX.jpg 246K
    DOUBLE BB.jpg 173K
    DSC_0002.jpg 90K
  • แต่ละชุด โอ้วแม่เจ้า เด็ดๆทั้งนั้น :*
  • ว๊าววววววววว
    จองตัวเมียจมูกแดงงงงง
    เด๋วไม่ทันพี่ยีน
  • อะไรกันคอกนี้ เดี๋ยวดีว่าผมทำคลอดให้เอง อิอิ
  • มา 3500 เหมายกครอกครับคุณกอล์ฟ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

มาตกใจตอนเห็นเครื่องหมายสกุลเงินฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ไม่ได้ๆว่านเอาว่าเมียเฟริสทุกชุดจองหมดเเล้ว

ไม่งั้นเดี๋ยวอด 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    169.jpg 96K
  • แย่งกันใหญ่เลยนะครับ จะเหลือถึงเราไหมเนี้ย 5555555 งบไม่ถึงอะ :-S
  • ได้แต่อ้าปากค้าง จัดหนักกันทั้งนั้น งบคงไม่ถึงเหมือนกัน อุๆๆๆ
  • breeding of the year 2011
  • เอาว่าชุด DIVA ตอนนี้หมดแล้วอะพี่ชาญ

เร็วทันใจไหมละ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    170.jpg 114K
  • ขอบคุณทุกท่านครับ คุณตั้ม คุณมุ๊ คุณหมวด ว้าน คุณพี่ตุ้ย911 เปาเปา และทุกคนครับ

2ชุดนี้เป็นอะไรที่น่าเก็บไว้ทำสายมากๆท่านได้สนใจก็โทรมานะครับ. คิดนานยิ่งสวยราคาจะขึ้นนะครับอิอิอิ

Tel :089-108-8828. pitsofgod@hotmail.com. www.pitofgod.com. สุดท้ายอยากฝากบอก28kว่า

คิดถึงแพร. 55555555