ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

///// gotti ราคาเบาๆ กับ Red Bully ราคาแรงนิดๆ////
  • image
    O:) ชมแอดโฆษณากันเล่นๆไปก่อนน่ะครับ ลูกสุนัขเดินได้แล้วจะลงรายละเอียด+รูปอัพเดทกันใหม่น่ะครับ ;-) ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพี้นที่ดีๆแห่งนี้ครับผม ^:)^
    ไฟล์แนบ
    Huahin Bully-2.jpg 92K
  • ;;) เอาใหม่รูปบนเล็กไปนิดครับ555 :X
    ไฟล์แนบ
    s7.jpg 294K
  • image
    ;-) ขอภัย อีกทีครับยังไม่ชินกับบอร์ดต้องขอโทษด้วยน่ะครับผม แหะๆ \:D/
    O:-) ชมแอดโฆษณากันเล่นๆไปก่อนน่ะครับ ลูกสุนัขเดินได้แล้วจะลงรายละเอียด+รูปอัพเดทกันใหม่น่ะครับ ;) ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพี้นที่ดีๆแห่งนี้ครับผม ^:)^
    ไฟล์แนบ
    s7.jpg 294K
  • สวยค่ะ
  • ก๊อตติหน้าไม่ได้รีดมาหรอคับ อิอิ แต่สวยทุกตัวเรยคับ
  • :m16: พี่ๆน้องๆที่โทรกันเข้ามาบอกอยากดูภาพ VIRUS ใน YOUTUBE (นาทีที่ 1และนาทที่ 4.38-5.20ถ่ายคู่กับหมาเทพไม่มีหางน่ะครับ) ตอนอยู่ที่อเมริกา ผมจัดให้แล้วน่ะครับพร้อมภาพตอนปัจจุบันเชิญรับชมครับผม :o043:

• :o039: ตัวสีดําตัวแรกในคลิปน่ะครับผม :m01: imageimageimage
    :m54: ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับผม :m69:
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 209K
    12.jpg 231K
    14.jpg 216K
    14.jpg 216K
  • virusไม่ใช่pitbullนี่ค่ะเขาเรียกว่าshotpitไม่ใช่หรอค่ะที่เมือกนอกเขาเอา2สายมาผสมกันที่มันจะเล็กกว่าของแท้มากเลยคะหรือพี่ข้ามสายค่ะ
  • อื้อหือแดงๆ มีตัวเมียบ้างไหมเนี่ย

สงสัยตอนนี้พี่บักลงแดงตายเลย 5 5 5 :o022:
  • ขอดูเมียไวรัสหน่อยครับนางไวโอเลน่ะครับสนใจอย่างแรงนิ๊ แล้วราคาแรงเท่าไหร่บอกมาเลยได้ไหมสนใจตัวเมียจ้า
  • ขอรูปblack out กับ venus ได้ไหมครับ
  • รูปพ่อแม่เต็มตัวชัดๆ ขอบคุณครับ
  • มันไม่ใช่พิทบลู
  • ช่วยตอบให้หายข้องใจที่ว่ามันใชหรือไม่ใช่อะ อยากรู้
  • GuPao 4:17AM Permalink อื้อหือแดงๆ มีตัวเมียบ้างไหมเนี่ย

สงสัยตอนนี้พี่บักลงแดงตายเลย 5 5 5 :o022:

:m32: 55555นั่นดิยีน แต่จิ๊บว่าตาบั๊คเค้ามีอาวุธหนักแอบอยู่อ่ะดิ :m84:
  • เหมือนเฟรนบลูด๊อกเลย
  • :o043: เจ้าของเค้าบอก 4 krackerjack ผมไม่เก่งเรื่องสาย ยังไงลองดูใบเพตเอาน่ะครับผมแหะๆ :o008: image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 146K
  • โอ้เจ้าตัวนั้นของพี่แกหนักอยู่เเล้วอะ

เอาว่าใครเห็นไม่ร้องให้รุ้ไป 5 5 5 image
    ไฟล์แนบ
    170.jpg 79K
  • red bullyเทาไรครับ fat_boy183@hotmail.com
    สวยมาก :X
  • สวยดีบอกราคามา triton2500cc@hotnmail.com
  • โทดนะครับ ขอถามหน่อยนะพี่ ฟันล่างมัน อันเดอร์ มั้ย เพราะหน้ามัน สั้น มาก
  • พี่คับตัวสีขาวตัวผู้หรือตัวเมียคับ ราคาเท่าไรคับ ขอบคุณคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    186960.jpg 53K
  • รบกวนขอรูปblack out เต็มๆซักหน่อยน่ะครับ
    คือผมมีลูกมันอยู่คลอกแม่ jinnee