ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตรัง...ใครเลี้ยงพิทบูลบ้างครับ
  • อยากเห็น...เอาน้องหมามาโชว์ตัวหน่อย
  • สวัสดีครับ บราโว่ อยู่ อ. ห้วยยอดครับ
  • หวัดดีครับผมอยู่ หาดสำราญครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
  • เราก้อบ้านอยู่ตรัง

อยากรู้เหมือนกันว่าที่ตรังเลี้ยงกันแยอะมั้ย

เผื่อมีการMeetingจะได้ไปดูด้วย
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ Add มาคุยกันได้นะครับ w_songkeit@hotmail.com โทร. 0819585080 บิ๊กครับ
    images by free.in.th
  • หมาสวยมากเลยครับ พี่บิ๊ก... เรียกพี่แล้วกันนะครับ

ผมปิ๊ก..นะครับ คล้ายๆกัน
    อีเมล์ผมครับ neo1536@hotmail.co.th ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เจ้าตัวเล็กของผมครับ

image

image
  • ปิ๊ก อยู่หาดสำราญอยู่แถวไหนหรอคับ พอดีมีเพื่อยอยู่หาดสำราญหลายคนคับ(รู้จักกันตอนเรียนที่ภูเก็ตคับ)

แล้วหาดสำราญมีคนเลี้ยงพิตบูลแยอะมั้ยคับ
  • หายไปนานเลย 555+
  • ที่ตรังมี่ที่ไหนตัดหูพิตบูลป่าวคับ พิตบูลของผม เพิ่ง 3 เดือน เพิ่งกลัีบมาอยู่ตรังอะคับช่วยแนะนำหน่อย
  • ย่านตาขาวขอรายงานตัวครับ
    ลูกรัก 5 เดือนนิดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    freddy_03-.jpg 168K