ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเลี้ยงพิทบูลกับแมวมั่งครับ
  • แมวจะรอดไหมครับ
  • ไม่มีปัญหาครับ อยู่ที่คนเลี้ยง ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05584.jpg 42K
    DSC05579.jpg 52K
  • ลายเหมือนหมาผมเลย
    ไฟล์แนบ
    89902.jpg 81K
  • ก็รักกันดี หยอกกันทุกวัน
  • ไม่มีปัญหาครับ:m107: ของผม ตัวเก่า ลูกครึ่ง สายกัด กะ สายโชว์ มีแมว 2 ตัว

ไม่มีปัญหา มีอยู่อย่างเดียว แมวไม่ยอมเล่นกะมัน เพราะมันเล่นแรง:m081: 555+
  • จริงครับคุณ หยก ของผมชอบเล่นกับแมว (แต่โดนแมวตบ ประจำ)แมว 2 หมา 1แมวชื่อ โปเต้ กับ คอลเน่ สวนหมา cooper ครับ
  • เจ้าตัวที่เลี้ยงไว้มันกลัวแมวอะคะ55555 แมวเจ้าถิ่น!!!

แต่ส่วนมากก็ไม่ค่อยยุ่งกันเท่าไหร่นะคะ
    ไฟล์แนบ
    aa.JPG 32K
  • ของผมเจอเหมือนเป็นขนม
  • ลูกสาวผมสีบูลครับและแมวของแม่ก็เป็นแมวสีสวาทครับแต่เวลาเค้าเล่นกันลูกสาวผมชอบเล่นแรงแมวแม่ผมก็ไม่หนีก็เล่นด้วยนะเวลาเค้าเจอกันทีลูกสาวผมจะตื่นเต้นมากดีใจมากเหมือนไม่ได้เจอกันมาเป็นปีๆแต่วันนึงเจอกันประมาณ4-5รอบตื่นเต้นทุกรอบสงสัยลูกสาวผมจะความจำสั้น
  • :o001: ของผมไม่ใด้เลี้ยงแมวครับ แต่เจอที่ คลีนิคบ่อยครับแล้วแต่ตัวครับ บางตัวก็พุ่งเล่นงานบางตัวก็เล่นกับแมวครับ