ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องสั้นชวนคิด ชาวพิทบูลโซน
  • ไม่ได้ยัดเงินป๋า คนมันมีบารมี ตาโจแกเล็งเห็นก้แบบนี้อะ แข่งอะไร แข่งได้ แข่งวาสนามันแข่งไม่ได้ป๋า 555

ส่วนรอบหน้าคนปั่นซาเล้ง เพื่อนๆผมเยอะแยะตาโจ ทั้งจอนนี่ ทั้งบิ๊กชิว ช่งนี้เห็นว่าสุขภาพไม่ดี เอามาปั่นซาเล้งน่าจะเข้าท่า 5555
  • ตี๋ ย จ่ายไปเท่าไรว่ะงานนี้
  • เรื่องนี้พระเอกแก่เร็วไปหน่อยน่ะ
  • เนื้อหาน่าอ่านมากยังกับมืออาชีพแน่ะ น่าจะร่วมเล่มตีพิมพ์นะเนี๊ยะสุดยอด จะคอยติดตามเรื่องต่อไปครับ

ส่วนปู่มาร์คอย่าไปว่าไอ้ป๊อดลูกป๋องเลยเด็กมันไม่รู้เรื่องฮ่าๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆ :m04:
  • สุเมพเปนไรตาย น่าจะขยายความซักนิด
  • สุเทพเป็นชื่อสมมุติเอาหนะครับ ตั้งมาลอยๆไม่ได้นึกถึงใครเป็นพิเศษ เป็นแค่ตัวประกอบธรรมดาๆคับ ฮิ้วๆฮิ้วๆ

ออกตัวก่อนละตู ฮา......

เรื่องต่อไป เป็นเรื่องของ "ปู่ชิว กะ ตี๋เล็ก" ค๊าบบบ เนื้อหาฮาๆ มีพร้อมแล้ว รอจับความรู้แล้วก็ประเด็นร้อนในช่วงสัปดาห์หน้าเป็นตัวสอดแทรกครับ

ตาอ้น พี่ขอยืมแกอีกซักหน่อยนะ รอบนี้ท่าทางแกจะไม่รอด 555

คุยกับดาราของเราซักนิดครับ

ปู่ชิว " รอติกตามลูอั๊วห้ายลีลีน๊า หนังเลื่องนี้อั๊วซาแลงเองมีเฮแน่นอง "
    ตี๋เล็ก " อาป๊าก็...อั๊วบอกแล้วว่าอย่าไปโม้เค้า รอถ่ายจบเรื่องก่อนค่อยคุย"

และนักแสดงรับเชิญอีกมากมาย คิคิ เพราะได้ทุนคือแรงใจสนับสนุน

ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบ
  • ออกฉายเมื่อไรเนี๊ย ขออ่านก่อนเดินทางได้ไหมท่าน
  • ป๋าเดินทางวันไหนอะคับ
  • เย็นพรุ่งนี้ครับ
  • เง้อออ ไม่ทันครับป๋า เพิ่งนึกคอนเซปได้ตอนอาบน้ำเมื่อเช้า อิอิ

กะรอสถานะการณ์ทางเวปในช่วงสัปดาห์หน้าอะคับ เหตุการจะได้อัพเดทอะ

ป๋ากลับเมื่อไหร่อะคับ เดี๋ยวรอป๋ากลับมาก่อนดีฝ่า :-D
  • วันจันทหน้าคงได้อ่านนะ
  • เอาไปใช้ ในหนังAVได้เลยนะพี่ 5555+
  • เทส

รอบหน้า เจอเรื่องนี้ครับ ไตเติ้ล โปรแกรมถัดไปเน้อ
  • อืมม เพลินดี ผมจะรอเรื่องหน้าละกัน
  • อ่านเพลินมากครับ พาเอาผมคิดว่า ลุง หรือ พี่ มาร์ค อายุเยอะตามจริงเลยอ่ะสุดยอดครับ =D> ^:)^ :006:
  • เรื่องเล่าปัญญาอ่อน
    แม่งอุตส่าห์อ่านตั้งนานโคตรไร้สาระ
    เอาสมองส่วนไหนคิดไอ้ทุเรศ
  • ไร้สาระแล้วจะเข้ามาอ่านทำหอยอะไร
  • 088-0654797

ไรไอ้กระจอก
    มีปัญหาโทรมา
    อยากเจอ

• พิทบูลโซนหลากหลายตาอ้น ชมบ้างติบ้างต่างกันไป วันนี้ไม่ชอบวันหน้าจะได้ไม่ต้องคลิ๊กมาอ่านให้เสียเวลา

พ้นงานยุ่งๆก่อน เดี๋ยวหลังสงกรานต์เจอกันใหม่ตาอ้น
  • อยากเจอกรู มางานพัทยาดิ เด่วจะนั่งกระดิก เท้ารอ ครับ อุ้ยๆๆกระจอก มาเจอก่อนสิครับเด่วรู้นะครับ5555+
    ว่าผมเป็นคนดี นะครับ 555+
    ฮ่าๆๆพี่โจ อ้นขำๆๆพี่ ผีดีๆเยอะ แต่ผี แบบนี้ ก็กวนมันกลับ ดิมันดี 5555+
  • เยี่ยมครับ
  • ควายอ้นไอ้เด็กน้อย
    อย่ามากวนตีนนะเว้ยกูไปแน่พัทยาเจอกันแน่ไอ้น้องสาว
  • ใจเย็นๆครับพี่อ้น......
    55+
  • 555+หินครับ ขำๆๆ อยากเจอเหมือนกัน ได้ถ่ายรูปมาฝากไง เรียกน้องสาวสงสัยมีน้องเป็นตุ๊ดซี่หรอจ๊ะ
  • เว้ย พอได้แล้วตาอ้น ไม่ล๊อคอินมาป่วนอย่าเอามาใส่ใจ เอาภาพสวยๆงามๆมาให้ชม

เดี๋ยวรอเรื่องใหม่หลังสงกรานต์

ตอนนี้กำลังต้อนรับพรรคพวก5ชุดที่อยู่ๆก็ตัดสินใจมาโดยไม่ทันได้ตั้งตัว เหอะๆ

ช่วงนี้สมองชา...นอนน้อย แอลกอฮอทู๊กวัน จบชุด 17-18 นี้คงได้มีเวลามาเล่นมากขึ้นหน่อย

ชมภาพสวยๆงามๆ (ถ้าอยากชมอีกบอก อิอิ จะได้จัดให้ซักกระทู้)

ผมพาลูกค้าไปชมอะไรที่คนมาหลีเป๊ะไม่ค่อยจะได้ไปคับ หึหึ หาดลับแล ปีนึงไม่ถึงร้อยคนที่จะได้มาสัมผัสหาดนี้
    image

น้ำใสๆจัดไป
    image

ทรายโคตรละเอียดสุดๆ ดูรอยเท้าที่ย่ำลงไป
    image

เอาหมามาเที่ยวไร้ปัญหา บอกมาเดี๋ยวจัดให้
    image

ไฟล์แนบ
    DSCF9227_resize.JPG 74K
    DSCF9228_resize.JPG 96K
    DSCF9247_resize.JPG 121K
    DSCF9271_resize.JPG 68K
  • สวัสดีค่ะ...อยากไปเที่ยวจัง..พี่โจ คิดถึงนะคะ

เรื่องเล่าก็สนุกสนานดี เหมาะกับคลายเครียดในเวลาหน้าร้อน 2 ซีซั่นแบบนี้

แต่....

แปลกนะคะ...ที่คนบางคนไม่ค่อยมีความคิดสร้างสรรค์ เอาแต่จะขวางโลกกลมๆ ใบนี้

ถ้าคุณไม่พอใจกรุณาเก็บเอาไว้ แล้ว X close ออกไป

การมาหาเรื่องพูดจาไม่ดีกันในกระทู้ที่เค้ามอบแต่ความสุข เป็นสิ่งที่คุณก็ทำแล้ว "ทุเรศ"

และ "ไร้สาระ" ไม่แพ้กัน

วันนี้ฟ้าครึ้มนะค่ะ...แต่ไม่อยากอารมณ์มืดมัว ...

ขอทำตัวสดใสเผื่อได้ไปเที่ยวรีสอร์ทพี่โจนะคะ

บายๆๆๆ
  • มากับเจ้าทิกเกอร์ก็พอนะ ทิ้งให้ตาอ้นอยู่กรุงเทพแหละ 555

ปล. ตาอ้นเอ้ย เอาทิกเกอร์มาว่ายน้ำทะเลแข่งกับฮิปโปป่าว??? เดี๋ยวอัดคลิปถ่ายสดลงพิทบูลโซนเลยยย งานนนี้แพ้ยอมขายหน้าเลยเอ้า อิอิ