ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือด่วน
  • มีน้องเลี้ยงพิทบูลคนหนึ่ง ชื่อราฟส์ ไปประมูลบ้านมาล้านสี่ ตกแต่งซ่อมแซมไปอีกหกแสน ปรากฎว่ากู้ธนาคารไม่ผ่าน กรมบังคับคดีก็จะยึดเงินที่วางทรัพย์ วันนี้น้องเค้าไปขอทางผอ.กรมบังคับคดีเค้าผ่อนผันให้ 7 วัน พี่เห็นน้องเค้าเดือดร้อน เลยโพสเข้ามาในเวปนี้ใครพอจะมีวิธีช่วย ติดต่อได้นะครับ ขอบคุณมาก ก่อนอื่นต้องขออนุญาตพร้อมกับขอโทษป๋ามาร์คด้วยนะครับ
  • โอ้โห เรื่อง ใหญ่ แต่ ขอให้มีทางออก ครับผม
  • ทุกอย่างมีทางออกใจเย็นๆ สอบถามธนาคารว่ามันติดตรงไหน
  • อาชีพน้องเค้าเป็นเซลส์รายได้ไม่แน่นอน แถมไม่มีประกันสังคมด้วยคับ น้องเขาเลี้ยงพิทตอนนี้เหลือสี่ตัว เขาให้ไอ้ตัวแสบพี่มาตัวนึงน่ะ
  • ตอนเช้าลองโทร ไปเบอร์0862639919บอกว่าขอปรึกษาเรืองกฏหมายครับเผื่อจะช่วยได้บ้างครับ
  • พี่ราฟส์คนนี้ที่อยู่แถวมีนบุรีหรือป่าวคับ

มีพิท 4 ตัว ชื่อ ฮาร์ด สร้อย โฟร์ แล้วก้อ แพนด้า

ถ้าไม่ไช่ต้องขออภัยด้วยคับ

คุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ใช่ครับทุกอย่างมีทางออกใจเย็นๆ กลับไปหาทางออกร่วมกับธนาคารครับ อาจจะหาคนกู้ร่วมหรือหลักทรัพย์เพิ่มเติม หรือเพิ่มดาวน์ หรืออื่นๆอีกมากมายครับ ใจเย็นๆ
  • ใช่แล้วครับน้องสน
    กรมบังคับคดีให้เวลา105 วันแล้วแต่ยังกู้ไม่ผ่าน เขาถึงยึดครับ ขอผ่อนผันที่ศาลเค้าให้อีก 30 วัน ครบกำหนดไปเมื่อวันที่30 ขอต่ออีกศาลเค้าไม่ให้แล้ว จึงไปขอผ่อนผันกับผอ.กรมบังคับคดี เค้าให้อีก 7 วันครับ
  • กำอย่างนี้แย่เลยสิคับ

ว่าแต่น้องหมาที่พี่ราฟส์ไห้ไปนั่นไช่ลายเสือไหมคับ

อายุก้อ 3 เดือนกว่าๆๆ

อยากเห็นรูปคอกนี้จังลูกเจ้าฮาร์ดกะนางสร้อยคัยมีลง

ไห้ดูหน่อยนะคับ
  • ใช่แล้วครับหมาพี่สามเดือนกว่าๆ ลายเสือ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ พี่หาคนซื้อได้แล้วครับนัดกันวันพุธที่ 11 โอนครับ