ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายพิทบลู 8เดือน ตัดหูแล้วครับ ผมขอขาย1500บาทผมขอแค่ค่าอาหารก็พอนะครับ โทร 0820799456 ลิ่งรูปตามนี้เลยครับhttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3305&page=1#Item_0
  • หมาหน้ายังกะหมาไทย ขาย 1500 ยังถือว่าแพงเลย เอาหมาไทยมาตัดหูหลอกขายเปล่าก็ไม่รู้ 100-200 ก็ขายไปเหอะ หมา

สภาพแบบนี้ อย่ามาขายเลย 1500 เขาซื้อไปก็เอาไปเฝ้าบ้านเท่านั้นแหละทำอย่างอื่นไม่ได้แล้ว ไม่ก็ให้เขาไปฟรี ๆ เลยดิก่า
  • แล้วมึงจะเสือกเหี้ยไรกับกูด้วย มึงอย่ามาปากดี ในเว็ปนี้เค้าไม่มีคนประเภทอย่างมึงไอ้เหี้ย มึงมีปัญหามากนักโทรทากูได้นได้นะ
  • :003::003:พี่Ghost เค้ากะว่าแรงไปคับหมาใคร ใครก็รัก สวยไม่สวยไม่เกี่ยวอ่ะคับมันอยู่ที่ความชอบและชะตาฟ้าลิขิต:061:
  • กระทู้ ร้อน อีกแว้ว
  • น้องตูนบอกเหตูผลพี่ๆเขาไปสิว่าเพราะอารัยถึงขาย

หรือจะไห้ดีเอารูปสายกัด 3 ตัวมาไห้ชมด้วยจะดีมากเลย

อยากเห็นมักๆๆ ใจเย็นๆๆนะ อย่าถือสาพวกผีเลยเขาแรงๆๆอย่างนี้เสมอ
  • :o001: ผมว่าปล่อยๆพี่ผีไปเถอะครับ ห้ามต่อล้อต่อเถียงเด็ดขาด :038::067: จุ๊ๆ เวปนี้ย่อมมีคนวิจารย์เป็นธรรมดา ดีไม่ดีไม่ใด้อยู่ที่คนวิจารย์นะ อยู่ที่คนดู นิ่งซะ พูดไป 2 ใบเบี้ยนิ่งซะตำลึงทอง
  • อีกครั้ง + หนึ่งครับพี่ pitbullwa
  • :o001: หุ่นหน้าก็พิทบูล ครับ โตแล้วด้วยไม่ต้องเสียเวลาเลี้ยงเลย 555 สบายเลยครับ
  • :o034::o034::o034:ใจเย็นๆครับตูน.:o034::o034::o034:
  • อย่าไปสนจัยครับ พวกปาก..?
  • ขอบพระคุณพวกพี่ๆๆมากเลยนะครับที่ให้กำลังใจตูนครับ
  • คนที่เค้าดีอย่างพวกพี่ๆๆนะครับตูนดีใจหายแต่ไอ้คนพวกนี้มันต้องเจอคนอย่างผมนี่แหละครับ
  • ผมว่าหมาของคุณตูนก็สวยดีนะครับ...และราคาก็โอเคนะครับ
    เอาเป็นว่าใครซื้อไป สบายเลยดีกว่า...ดีซะอีกไม่ต้องเสียเวลาเลี้ยง
    .........เสียดายที่บ้านไม่มีที่เลี้ยงแล้วไม่งันซื้อไปอีกแน่ 555+.....
    :o005: