ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________________FREAK FREAK กร่าง กร่าง_______________________________
  • MR. MAXXI [ BLACK STAR SON ] 4 months
    แม๊กซี่ 4เดือน [ ลูกชายแบล็คสตาร์ ] สุดยอดแห่งความกร่างไม่มีการจับถ่างไม่มีการจัดท่าไม่ใช้สตันแมน กร่างธรรมชาติ อัปเดทให้ท่านที่ชอบสไตร์นี้ ขอบคุณทุกคำติชมครับ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    MSN/E-MAIL : HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM

KEEP IT BULLIES
    Rek.. Heavybullsimage
    ไฟล์แนบ
    maxiiiii.JPG 148K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxii.JPG 192K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    maxiiiiii.JPG 153K
  • ebola ชัดๆดึงมาได้ไงเนี่ยimage
    ไฟล์แนบ
    0008.jpg 267K
  • ลูกชายหนูเองค่ะ B-) image
    ไฟล์แนบ
    abc6.JPG 137K
  • แม๊กซี่ตัวจริงน่ารักมากค่ะ เรียบร้อย ขี้อ้อน เห็นแล้วอยากได้มาเลี้ยงเลย

กร่างล่ำแบบในรูปเลย ขนาดนั่งอยู่ในกรงยังเห็นได้

พี่ดิเรกเอา eye monster มาลงด้วยสิคะ ขานั้นจี๊ดมาก

เล่นๆๆๆ ซนๆๆๆ กินๆๆๆ แล้วอยู่ๆก็หลับปิดสวิซท์ไปเลย
  • ของเค้าดีจริง
  • ขอบคุณครับหมอมุย eye monster รอแป๊บครับ เดี๋ยวค่อยมาอัปเดทอีกที ยังจื๊ดเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง
    ขอบคุณน้าผีimage
    ไฟล์แนบ
    maxxi8.jpg 117K
  • หมาสวยครับ ขายหรือเปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ครับ พ่อมันตัวไหนครับ
  • กร่างได้ใจจริงๆคุณดิเรก..
    image
    ไฟล์แนบ
    แต่ง.jpg 122K
    แต่ง.jpg 84K
  • อ่านกระทู้แล้วสงสัยว่าจะขายหรือแค่ให้ดูเฉยๆ ครับ (ไม่ได้กวนนะ งงจริงๆ ครับ)
  • ผมนึกว่าเบ็คแฮม+ริวัลโดนะครับเนี่ยพี่เรก ฮ่าๆๆๆๆ กร่างดีจริงๆเลย
  • แต่ผมแค้นเบอบาตอฟแม่งยิงข้ามคานได้ไงพี่ตั๊ม อุส่าตั้งชื่อไว้image
    ไฟล์แนบ
    ber6.jpg 240K
    ber2.jpg 213K
  • ฮ่าๆๆเรื่องเมื่อคืนช่างมันเหอะท่านมุก แต่เห็นแล้วน่าเขกกะโหลกเหมือนกัน
  • นางแบบหน้าเหมือนน้อง...Frame .....ไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ
  • โดนครับโดน...ตัวจิงสแด๋วแห้วมากคับ

• แบบนี้กร่างหรือโก่ง
  • โห พี่เรกซุ่มโป่งเลยนะครับพี่ ท่าทางจะเก็บเก็บของดีไว้เยอะ อีโบล่านี่มันจ่ายลูก จ่ายหลานได้ใจจริงๆพี่ :006:
  • ออกมาทีดังเลย 555+
  • ขอบคุณพี่น้องทุกท่านคร๊าบ ที่เข้ามาติชมกัน
    ตอบหน้าผีผมเรียกกร่าง แต่ถึงจะเรียกโก่งเรียกกร่างยังไงผมก้อชอบแบบนี้สะใจดี
    ใครชอบแบบนี้บ้าง??ยกมือขึ้น!! B-)
  • บ้านผมเรียก โคตรกร่างครับ

5555.
  • กร่างมากคับน้า
  • ** กร่างได้ใจจิงๆๆพี่น้องๆๆคร๊าบๆๆๆๆๆ **
  • น้าผี ถ้าโก่งกระดูกขาหน้าจะไม่ตั้งตรงครับ กร่างคืออกกว้าง ระยะห่างระหว่างสองขาหน้ามีเยอะกว่าหมาโดยทั่วไป มันเป็นสิ่งที่คนเลี้ยงบูลลี่ต้องการ

หมากร่างกับหมาขาโก่ง แตกต่างกันครับ ขาโก่ง เกิดจากความผิดปกติของกระดูก ถือเป็นความพิการประเภทหนึ่ง ที่ผมไม่สนับสนุนหมาขาโก่ง ก็เพราะมันสร้างความทุกข์ทรมานให้สุนัข มันส่งผลต่อการเคลื่อนไหวและการดำรงค์ชีวิตประจำวัน ส่วนใครจะผลักดันให้มันเป็นมาตรฐานก็เรื่องของเขาครับ อย่ามากระแหนะกระแหนผมไม่สนหรอกครับ ผมทำเพื่อหมาไม่ได้ทำเพื่อคน ผมอยากให้พวกมันได้รับการปกป้องบ้าง ไม่ใช่ยัดเยียดสร้างความพิการไปสู่ลูกหลานของมัน และสำหรับคนบางคนมาเล่นพิตบูลเพราะผลประโยชน์ที่ได้จากหมา ไม่ได้มาเพราะความรักในสายพันธ์จริงๆ วันหนึ่งมันเสื่อมความนิยมลง เขาก็เปลี่ยนไปเล่นพันธ์อื่น ดังนั้นโปรดแยกให้ออกครับ

คอกนี้ทำหมาออกมาสวยส่งขายไปต่างประเทศหลายตัวแล้ว ช่วยนำเงินเข้าประเทศเรา ลดการขาดดุลย์ได้เยอะ จึงสมควรสนับสนุน

ขออภัยน้าเรก ที่ผมต้องออกมาอธิบายในกระทู้นี้ เพราะไม่อยากให้ใครเอามาเป็นประเด็น เดี๋ยวจะกระทบกับชื่อเสียงของคอกเฮฟวี่บูล ที่สร้างสมมานาน และโปรดมั่นใจ ผมแยกออกครับ ใครเป็นอย่างไรในวงการนี้
  • อึม...ชัดเจนเหมือนพิตบูล
  • รับทราบครับป๋า
    แล้วตัวนี้ป๋าเรียกอะไร?image
    ไฟล์แนบ
    maxxii.JPG 199K
  • กร่างได้อีกป่ะหล่ะ..?
  • มันต้องดูตัวจริงครับทั่น

แต่จากรูป กระดูกขาหน้ามันก็ตรงดี เพราะว่าตรงหัวไหล่มันแบะออก มันก็เลยกร่าง หากมองด้านหน้าตรงมันจะดูกว้างมาก แต่ถ้ามองจากด้านบนลงมาลำตัวอาจจะไม่หนาเท่าไร หมาหลายตัวขามันโก่งจริงๆ พี่เคยมีรูปที่แสดงตัวอย่างกระดูกของหมาขาโก่ง แต่หาไม่เจอแล้ว เจอเมื่อไรจะเอามาลงให้ดูครับ

หมาบูลลี่หลายตัวจะสวยเฉพาะฟร้อนวิว นี่คือเหตุผลที่พี่อยากให้ลงรูปหมาในท่ายืน เห็นได้หลายๆมุม ดูด้านหน้าอย่างเดียวบางครั้งทำให้คนเข้าใจผิด เพราะช่วงหัวไหล่มันยื่นออกมา เหมือนแก้มรถซิ่งที่ตีโป่ง หน้าตรงสวย แต่มองด้านข้างอาจจะเห็นข้อบกพร่องอื่นๆ เช่นขาหลังตึง พุงป่อง หลังแอ่น ตูดโด่ง

อย่างหมาตัวนี้ พี่ถือว่าสวยงามสมส่วน หนาจริง สั้นจริง มุมขาดีจริง เหมาะสำหรับการประกวด แต่ความชอบใครความชอบมันครับ image
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 69K
  • ชอบๆกร่างๆโก่งๆ แล้วขายมั๊ยครับตัวนี้ พอดีชอบแนวนี้
  • ขอดูตัวอย่างหมาขาโก่งหน่อย ว่ามันแตกต่างกับหมาขากร่างตรงไหน
  • ตัวนี้ผมเก็บไว้ครับน้าผีไม่ได้ขาย แต่ถ้าสนใจจริงๆก้อตั้งราคามาครับ อาจจะขายครับ
  • ถ้าจะเอาแบบโก่งชัดๆก็มีให้ดูครับ ถ้าแบบนี้ใครยังว่าไม่โก่ง ก็ต้องเปลี่ยนลูกตาแล้วครับ
    image

ตัวของน้าเรก สำหรับคนเคร่งยึดมาตรฐานจะถือว่าขาโก่งก็ได้ไม่ผิด
    แต่สำหรับคนชอบบูลลี่ก็อาจจะบอกว่าแบบนี้ไมโก่ง มันก็แล้วแต่มุมมองของคนครับ

ผมไม่อยากมาเถียงเรื่องนี้ในกระทู้นี้ครับ มันจะกระทบกับเจ้าของกระทู้ หากน้าผีสงสัยอะไรไปตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่า เล่นในนี้ตัวเสี้ยมมันเยอะ ผมไม่อยากให้พวกร้อนท้องเข้ามาป่วนครับ ผมกับน้าเรกไม่ได้มีอะไรกัน ต่างคนต่างความชอบ แต่ผมไม่ชอบพวกดันของที่ตัวเองมี ไม่เปิดใจยอมรับหากของคนอื่นมีดีกว่า ไม่ยอมพัฒนา
    ไฟล์แนบ
    TOOTS.jpg 29K
  • ตัวที่ผมเอาลงให้ดูด้านบน ไม่รู้ว่าคนนิยมไปได้อย่างไร เพราะมันกำลังสร้างหมาพิการชัดๆ

image

ถ้าหมาแบบนี้ชนะประกวดได้ ก็ไม่รู้จะประกวดไปเพื่ออะไร
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 39K
  • สวดด..ยวดดด...อีก..แว้ว..ลวดด..เพ่
  • โขร่ง ครับเด็ก โขร่ง
  • งามครับพี่เรกถ่างๆอย่างนี้สไตล์ผมเลยครับ
  • แบบรูปที่พี่มาร์คยกตัวอย่างเอามาลงเค้าเรียก Easty westy มันมีความผิดปกติตรง ข้อขาหน้า ครับและมันก็คนละแบบกับสุนัขของพี่เรกด้วยซ้ำ ในกรณี สุนัขที่มีลักษณะแบบนี้ก็มีแบ่งเป็นหลายระดับน้อบมาก แยกแตกออกไปอีก ผมมองว่าถ้าเป็นมากๆ แบบในรูปถือว่าดูไม่ดีเลยครับ และผมก็ไม่มองว่าสุนัขแบบนี้เป็นสุนัข extreme

สุนัขแบบพี่เรกผมเรียกและจัดอยู่ในแบบ extreme ครับ ให้ดูจากหัวใหล่ลงมาจนสุดถึงข้อเท้า ของพี่เรกตรงครับ สำหรับผมมองว่าบูลลี่ใน สไตล์ extreme ที่ดีควรจะเป็นแบบนี้ ( ไหล่กว้าง ก่าง โก่ง อันนี้ไม่รู้จะใช้คำไหน เพราะมันเป็นแค่ศัพท์ที่ใช้เรียกลักษณะสุนัขตัวนั้นเท่านั้น ส่วนใครจะใช้คำไหนก็แล้วแต่)

ในรูปหมาตัวนี้ชื่อ assasin จากคอกพี่ปู parkway bully ... ตัวนี้ถ้ายังอยู่เมืองไทยคงได้รับรางวัลมากมาย กว่านี้ และในการประกวดรุ่น extreme ตัดสินโดย cruz เจ้าของ razoredge ก็ได้ที่ 1 งานพัทยาครับ
    สังเกตดีๆว่ามันโค้งมาจากหัวไหล่ และข้อขาก็ตรง ไม่ได้ easty westy เลย นี่แหละครับ extreme บูลลี่

ขอบคุณครับ

GOF_BB
  • รูปนี้ครับ

ขออนุญาติพี่ปูมาลงครับ image
    ไฟล์แนบ
    20080326215103_asassin2parkway.jpg 92K
  • หมาตัวนี้เป็นลูก black star กับใครพี่ ? พ่อหมาแม่หมาเจ๋ง !!
  • เป็นความรู้ที่ดีครับหลายคนยังคงสับสนว่าหมาเราเป็นสไตล์ไหนกันแน่image
    ไฟล์แนบ
    t6.jpg 279K
  • หมาบางตัวมองได้หลายแบบ และสามารถลงได้หลายรุ่น เพราะความ extreme ไม่ได้อยู่ตรงแค่ อกกว้างไม่กว้าง ก่างไม่ก่าง ครับ แต่ยังมองไปถึงหน้าตา ส่วนสูง โครงสร้างอื่นๆเช่นกัน

berbartove แม่ง สวดยวดว่ะพี่ 555
  • พี่มาร์คเค้าก็ไม่ได้ว่านี่ครับคุณก๊อป งัดกันได้ตลอดเลยครับผมว่าเค้าก็ชมหมากลุ่มคุณด้วยซำ
  • ผี ประโยคไหนที่ผมไปกระทบพี่มาร์คจ๊ะ
    แค่ ผม comment เฉยๆ บ้าป่าว
  • ถ้าจะให้เว่ากันตรงๆ ตามความคิดผมนะ หมาที่พี่มาร์คเอามาโชว์อะผมเรียกขาแปล หรือขาแบะ ส่วนหมาตัวเมีย
    ที่ชื่อแบล็คสตาร์อะ ผมเรียกหมาไหล่กว้าง ส่วนตัวแม๊กซี่ที่ผมเอามาลง กับตัว asassin ที่ก๊อฟเอามาลง ผมเรียกกร่าง โดยส่วนตัวผมชอบหมาแนวนี้มาก และเชื่อว่าอีกหลายๆท่านในประเทศนี้ก้อคงชอบเหมือนๆกับผมเยอะพอสมควร มันคือ extreme bullies 100 %
  • ด้วยความเคารพ
    Rek ..Heavybulls
  • โอยมาววว ใครว่างมาเล่นวันไหลสงกรานต์พัทยาเป็นเพื่อนหน่อย B-)
  • ยังเล่นกันกันอีกเหรอน้า..อยากไป..อยากไป...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5319.jpg 50K
  • น้าที่แรกจะไปส่งน้องแฟนไปโรงเรียนว่าจะไปเล่นวันไหล

แต่ไปเต๊ะบอลมาล้มสะเอ็นหัวเข่าฉีกเลยไม่ได้ไปวันไหลเลยคับน้า

ว่าจะไปพักที่บ้านน้าสัก1คืนอดเลยจะให้น้าพาเที่ยวสักหน่อยคับ

เส๊งเป็ดเลยคับ555555
    ไฟล์แนบ
    192573.jpg 70K
  • image555555
    ไฟล์แนบ
    192573.jpg 70K
  • มาดิป๋าเหน่ง ณ สุโขทัย พรุ่งนี้ครับวันไหลพัทยา วันที่19
    ปล. บลูดาร์ก้อน รูปนี้เจ็บจื๊ดเลยวะ จบแชมป์แน่นอน
    งายเป้ น้องชายมาพัทยาให้พี่เทคแคร์หน่อยจะเป็นไรไปเล่า