ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • รับทราบครับพี่อำนาจเจริญ
    เป้ว่างวันไหนพาอีคิ้มมาเลย j2 training image
    ไฟล์แนบ
    t2.jpg 260K
  • ขอบคุณครับท่าน viosvta18 และ ท่าน jikopathum ว่างๆแวะไปเล่นกลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญด้วยนะครับ ผมจะขออนุญาตเข้ามาทักทายที่นี่บ่อยๆครับ
  • พี่มุกโทรหาพี่เป๋าจองห้องที่พัทยาให้ผม1ห้องจะได้ล่วงหน้าไปก่อน

พี่มุกผมว่าน่าจะทําเสื้อโรบัสบูลลี่กันมั้งนะพี่

เพื่อที่ที่พัทยามีปราตี้นะพี่5555
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 13K
  • ได้เลยครับท่าน vr จองไว้แล้ว1ห้องล่วงหน้าไปก่อนเรยออกบ่ายถึงเย็น
    ปาตี้มีแน่นอน ยันเช้ากันไปเลย
  • นี่พี่นอนหรือเป็นอะไร ฮ๋าๆๆๆๆ
  • เพิ่งเสร็จ จัดหนัก
  • ..ไปทำฟันมาที่..รพ.จุฬา.มา.โดนฉีดยาไป 3 เข็ม...ตัดเหงือทิ้งอีกนิดหน่อย..ทรมานสุดยอด
    ...........หมอน่ารักค่อย ok.หน่อย.....อิอิ
    ..ปล.ฟันที่อุดไว้มันเเตก 2 ซี่...ปล่อยนานเกินไป ฟันตายไป 1 ซี่ต้องครอบฟันอีก...เฮ้อ!
  • งานพัทยายังไงกันพี่อ๊อด
  • หวัดดีพี่น้องทุกท่าน วันนี้เข้ามากันเยอะเลย

สวัสดีท่าน vr_china ชาวปทุมใจดีทุกคนแหละท่านฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีท่าน experimental ท่าน viosvta18 และ ท่าน jikopathum ขอบคุณไมตรีจิตที่ดีต่อกันครับ ผมชื่อ"เห"นะครับ กลุ่มพิทอำนาจเจริญ เรียกเหเฉยๆก็ได้ครับ
  • หวัดดีคับทุกคน
    ......สงสัยต้องเรียกท่าน เห เเล้วกะมัง...
    .....ผมลูกทหารเหมือนกัน..พี่ชายทหารบก(เสียชีวิตเเล้ว)..คุณพ่อทหารอากาศ
  • พี่vr_china หวัดดีครับยินดีตอนรับครับผมขอบคุณที่แวะมาทักทายกันครับ

งานพัทยา อ้นกะภัทรโอ๊ตไปนะครับ พร้อมอุปกรถ่ายทำVDOและภาพนิ่ง แน่นอน ต้องเอางานนี้ทำคลิปซะแล้ว เพราะดูท่าทางพี่ๆๆจะเตรียมตัวกันดีมากๆๆ

ถ้าไม่ติดอะไรที่โหดจริงๆๆเช่น เรียกสัมภาษงาน มีสอบ ติดงานถ่ายรูป งานนี้ไม่พลาดครับ
    ค่าใช้จ่ายพี่ๆๆแจงมาด้วยนะครับจะได้ช่วยๆๆกัน งานพานหินยังไปได้ แค่พัทยาชิลๆๆครับ เรื่องรถ อ้นอาจเอาไปเองนะครับ กลัวคนจะเยอะนั้งอัดไปเด่วจะเหนื่อย มีรถพี่อ๊อดอีกคัน พี่เป้อีกคัน ค่าน้ำ่มันช่วยออกรถพี่เป้ทุกคน คงไม่มีปัญหานะครับ ส่วนรถภัทรติดแก๊สสบายมากครับ อ้นออกเองช่วยรถพี่เป้ พอครับ
    รบกวนพี่ๆๆแกนนำแจงรายละเอียดด้วยครับ ค่าใช่จ่ายยังไง
    เพราะอ้นมีสอบวันที่23 นี้ คงอ่านหนังสือ ไปเรื่อยๆก่อน มีไรจะเข้ามาดูเรื่อยๆๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 252K
  • วัดเด่ เพ่อ๊อด ท่านมุก ท่านอ้น ท่านเป้ เพ่เอก และเพ่ๆน้องๆ ชาวปทุมฯ
    พอเด่สงกรานต์ ผมกลับบ้านที่โคราชคร้าบ เลยไม่ได้มาทักทาย คิดถึงทุกท่าน คร้าบ
    ต้องครอบคุณเพ่เอกที่แวะไปทักทายกันถึงบ้านเลย กล้วยหมดยังเพ่ ไงแวะมาเอาอีกด้ายคร้าบ
  • ด่วน!...ขอประชาสัมพันธ์..เรื่องงานพัทยา คับ
    .....เนื่องจากทางกลุ่มมีความเห็นพ้องต้องกันเเล้วว่าจะไปร่วมกิจกรรมนี้..
    จึงมาเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่าน...ที่ได้เข้ามาอ่าน...เเละที่มีความสนใจอยากจะไปสนุกด้วยกัน..รับประกันความมันโดย..เป้-เมือกเอก..อิอิ
    :-)) รายละเอียดค่าใช้จ่ายมีดังนี้
    -ค่าบูท 4,500 บาท
    -ค่าป้าย 1,500 บาท
    รวมทั้งสิน 6,000 บาท........ไม่ต้องตกใจคับไม่ได้เสียเงินกันเยอะอย่างที่คิด..ยิ่งไปกันเยอ..ะยิ่งเสียน้อยคับ
    ...ผมขอเอ่ยชื่อเพื่อนๆในกลุ่มซักเล็กน้อยนะคับ
    -อ๊อด
    -มุก
    -เป้
    -อ้น
    -ต้น(คลอง6)
    -พี่ต้นปทุม
    -ตั๊ม
    -ก๊อป
    -เอก
    *เเละเพื่อนๆพี่ๆอีกหลายท่านที่ผมนึกชื่อไม่ออก....
    ปล.สำหรับท่านใดที่อ่านเเล้ว...อยากไปกับพวกเรารบกวนลงชื่อในนี้ด้วยนะคับ..อย่าลืม!
    .หมายเหตุ....ไม่ได้บังคับนะคับ...เเล้วเเต่ความสมัครใจ..ไม่โกรธกันคับรักเท่าเดิม...อิอิ(เเต่เคืองนิดหน่อย..อิอิ)
    ส่วนเรื่องการเดินทางก็มีรถที่จะไปกันหลายคันคับ...คุยกันในนี้ได้เลยหรือโทรคุยเป็นการส่วนตัวก็ได้ตามใจคับ..
    ..............ขอบคุณมากคับ.ทีอ่านจนจบ ขอเเสดงความนับถือ
    vios-pitbullpathumthani
  • ส่วนตัวผมไปคับ.....ตั่งเเต่เย็นวันเสาร์...ขอกินเหล้าริมทะเลซักคืนเถิดน่า...อิอิ
  • ก๊อปไปเปล่า?
  • ผมไปคืนวันเสาร์เย็นกับเป้ จองห้องไว้แล้ว
    ส่วนกำลังเสริมผมตามไปวันอาทิตย์
  • ส่วนเรื่องแบนเนอใช้โลโก้เดิมเลยขนาด 3x3 เมตร
    ใครทำเป็นช่วยกันหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 41K
    GET.jpg 166K
  • ไปคร้าบเพ่อ๊อด แต่ผมไปวันเสาร์
    กะจะพาแฝนไปฮันนีมลู ซะหน่อย
    ตั้งแต่แต่งไม่เคยพาไปไหนเลย
    แต่งานนี้คงไม่ได้เอาหมาไปอะนะ ไม่มีBOXใส่อะคร้าบ
    เอา ช่วยกันดู ไอ้ NAZADZ & TUKKY กันหน่อย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    17.JPG 61K
    30.JPG 192K
  • หมดวันนั้นเลยก๊อป ไปซื้อกล้วยก็ไม่มีดีที่มีที่ก๊อปให้ไป
  • วันนี้มาทำงานชนพัดลมที่บ้านใบแตกเสียตังค์อีก สักพักลื่นล้มหน้าห้องน้ำ..ชักยังไง???? พอมาทำงานมีข้อสงสัยบางเรื่องเลยไปถามหัวหน้าหัวหน้าบอกจะย้ายออฟฟิตไปท่าข้าม โอ้แม่จ้าว....ไกลไปอีก...แต่เคยคุยกับที่บ้านไว้ว่าถ้าเขาย้ายออฟฟิตสงสัยต้องออก แต่นี่กระทันหันไม่บอกพนักงานเลย อีกประมาณ 2 เดือนเท่านั้น จะไปหางานใหม่ 30 กว่าแล้ว มันก็ไม่ค่อยรับกัน ..เซ็งหมาเลย...
  • ก๊อป...ถ้าไปวันเสาร์..ยังนี้ต้องโทรหากันด้วยเด้อ!...
    ....เพราะส่วนมากจะไปวันเสาร์กันทั้งนั้น....อิอิ
  • หวัดดีตอนเย็นก่อนกลับบ้านคับ
    ......ตอนนี้ก็มีสมาชิกช่วยค่าบูท 3 ท่านเเล้วนะคับ..อ๊อด+มุก+เป้
    ..ส่วนท่านอื่นถ้าอยากร่วมเเจมก็เชิญนะคับลงชื่อไว้เลย....นะคับ
    ....ปล.ถ้าเพื่อนๆท่านใดพร้อมที่จะสนุกเเละร่วมกิจกรรมกับเรา.
    .........กระผมก็อยากให้ช่วยกันคับเหมือนกับสโลเเกนที่ตั้งไว้..."มุ่งไปข้างหน้า"
    .........ผมเชื่อคับว่าทุกคนอยากไปสนุกด้วยกัน...อาจจะติดขัดปัญหาบางอย่าง...ไม่เป็นไรคับ
    .........ผมขอสรุปง่ายๆก็เเล้วกันนะคับ....ครอบครัวละ 500 บาท
    .........(คิดง่ายๆคับ...เหลือเวลาอีก 31 วันเก็บเงินวันละ17บาทก็ได้เเล้วคับชิวๆ)...อิอิ
    .....ขาดเหลืออะไร...พวกผมออกเองคับ.
    ............................ขอโทษนะคับที่พิมพ์นี้ไม่ได้ประชดหรือเเซวใคร....พิมพ์มาจากความคิดเห็นส่วนตัวคับไม่มีใครเกี๋ยวข้องคับ.....ถ้ามีปัญหาอะไรผมรับผิดชอบคนเดียวคับ
    .................................................อ๊อดคับ...081-777-2711
    ...........ปล.อ่านเเล้วไม่ต้องเครียดนะคับ..ขำๆ...อิอิ........กลับบ้านเเล้วนะจ๊ะ...bye
  • หวัดดีครับพิทประทุมสุดยอดเหมือนเดิมเลยนะครับนับถือๆครับมุกแล้วเจอกันชายทะเลพัทยา
  • ayo อ้นไม่รู้เลยว่าไปวันเสาร์ได้ป่าวว เรื่องเงินได้ครับ พี่อ๊อดอ้นเกบทัน ไปมหาลัยงดเลี๊ยงสาวจะได้ประหยัด
    5555+ สวัสดี พี่ก๊อปด้วยครับ ไปรว่มสนุกด้วยกันนะครับพี่

พี่มุกพี่เป้ไปวันเสาร์พักที่ไหนกันครับ เผื่อวันอาทิตอ้นพวกเช้าๆ อาจจะไปหา เพราะถ้าไปค้างวันเสาร์ คงดูไม่ดีแน่ เอาภัทรไปด้วย เกรงใจพ่อแม่เค้า โหวงานจัดตรงกับวันเกิด พอดี ของขวัญอ้นคืออยากให้พวกพี่ไปร่วมกันเยอะๆๆนะครับ ขอบคุณมากครับ
  • มาเบิดเดกันในงานเลยน้องพี่ไปแต่งบูทกับพี่เป้ก่อน1คืน
    การเข้าร่วมกิจกรรมกลุ่มเป็นสิ่งที่ดี อยากให้ไปกันเยอะๆเหมือนกัน
  • อ้นต้องการแค่นั้นครับพี่ คนร่วมสร้างกันมา ผ่านอะไรกันมา งานครั้งแรกอ้นจำได้ดีครับพี่ๆ ว่าเราเจออะไร ความรู้สึกตอนนั้นเป็นอย่างไร แต่งของเยอะมั๊ยพี่ คงไปช่สยไม่ได้นะครับ ไม่ดวกจริงๆๆ จะปล่อยภัทรไปพัทยา เอาพี่มุกคงเข้าใจ และพี่มุกคงไม่อยากให้ภัทรขับมาเองแน่นอนเนอะ ฮ่าๆ
  • จัดชุดใหญ่ให้เลยวันเกิด แต่พาเจ้าของมาริโอไปด้วยนะอิๆ
    บอกให้พานทองอ่อนหาฟร้อนให้แล้วแบนเนอตัวใหม่โลโก้เดิม
  • 5555+พี่อยากเจอมิริโอ้ตัวจริง หรือน้องฟ้า มางานดีวัน วันที่24นี่ดิ 555+
    ได้ๆๆรอโอ๊ตปั่นโปรเจคเสดครับ เด่วจัดการให้ครับ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกคน...
    ....เช้านี้อากาศดีนะคับน่าเอาหมาออกวิ่งจริงๆเลย....
    ขอบใจมากน้องอ้นที่เข้าใจเจตนา....ที่พี่พิมพ์...
    ....อย่าไปซีเรียด..คับพี่น้องเจตนาของผมเเค่ต้องการให้พวกเราสามัคคีกัน..เเละช่วยเหลือกันบ้างบางเวลา
    ช่วยเหลือในที่นี้หมายถึง ทางความคิดสร้างสรร สละเวลาซักเล็กน้อยมาพบปะพูดคุยกันบ้าง อะคับ......ไม่มีอะไรมาก....ส่วนเรื่องเงินผมเข้าใจว่าทุกคนมีภาระเเละขีดจำกัดที่ต้องใช้..ไม่จำเป็นจะไม่รบกวนเพื่อนๆเด็ดขาด
    ...เเละที่สำคัญ...ส่วนตัวผมไหนๆเราก็เลี้ยงหมาพันธ์นี้ก็เอาให้มันเต็มที่ไปเลย..ไม่ว่าเราจะเลี้ยงสายไหนก็เอาให้มันดีไปเลย...
    ...ผมยกตัวอย่างง่ายๆที่เห็นประจำอย่างน้องอ้นอันนี้ต้องยอมรับเลยว่า...อึดจริงๆฝึกทิกเกอร์จนเก่งน่านับถือจริงๆ
    ...... :063:
    ....สุดท้ายนี้ ผมอยากให้เพื่อนๆเข้ามาเเชร์หน่อยนะคับ...ผมอยากรู้จริงว่ารู้สึกอย่างไร :020:
    ................................................................................................vios-pitbullpathumthani
  • เย็นๆเดี๋ยวมาเม้นแบบฮาทคอร์ ชัดๆตรงๆ ชอบก็ไปไม่ชอบก็ไม่ไป
    พอแล้วพี่อ๊อดไม่ต้องพิมแล้ว แค่นี้ก็ไปได้นะ ชิมิๆๆเปลี่ยนใจไม่เม้นดีกว่า
    คนจริง สิงปทุม เท่านั้นimage
    ไฟล์แนบ
    466.jpg 104K
  • งานนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ แต่คงไปอาทิตย์เช้า เสียดาย
    อดไปดวดเหล้าริมทะเลด้วย เซ็งเป็ด
  • oKครับเพ่น้องชาวปทุม จัดไปจัดเต็มจัดหนัก
    แล้วเจอกันคร้าบผมไงโทรหากันนะคร้าบ
  • สวัสดีครับทุกคน แล้วเจอกันครับพี่น้อง image
    ไฟล์แนบ
    011.jpg 76K
  • เเล้วเจอกันคับ....อิอิ
  • แล้วอย่าลืมเอารูปมาฝากให้ชมด้วยนะครับ
  • คึกคักจริงๆๆ พี่น้องเรา 5555+

พี่เอกครับ วันเสาร์อ้นติดสอบครับ เพิ่งดูตารางสอบมาฮ่าๆๆ เดี๋ยวค่อยว่ากันละกันครับพี่เอก พี่เอกรีบรึป่าวครับ เสร์อาทิต ดูเหมือนอ้นว่างแต่จริงๆๆวันธรรมดาว่างมากกว่า 5555+ พี่เอาบอกด้วยนะครับ เด่วช่วยเต็มที่
    พี่อ๊อด ถ้าอากาศดี ก็พามันวิ่ง เปิดหมดทุกกรงวิ่งแหลกไปเลยพี่ 555+

รอชมรูปได้เลยครับพี่vr_china อิอิ

พี่มุกจะโหดอะไรฮ่าๆๆ
  • ขอเสนอโปรแกรมบรีดครั้งต่อไป สนใจรีบจองเลยครับ..image
    ไฟล์แนบ
    221661_151044474961654_100001683067452_332721_8247079_n.jpg 74K
  • เอาตัวนึงเพ่555+image
    ไฟล์แนบ
    m.jpg 52K
  • ขอด้วยครับ1ตัว 555+

พี่มุก แมร่งกร่างดีเนอะ สายไหนครับ
  • หายไปกลับสายฝนกันหมดแล้วหรอครับพี่น้องที่รักทังหลาย ทำไรกันอยู่ครับบบimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 245K
  • หลับยาวววววววว
  • ฮ่าๆๆๆ อากาศเย็นๆ หลับทั้งเจ้านายทั้งลูกน้องเลยนะครับทุกท่าน
  • หวัดดียามดึกคับทุกท่าน....พรุ้งนี้อ้นไป d-1อะเปล่า....?
  • ไปครับพี่อ๊อด พี่มาร์คบอกว่าพี่จะสอนหมาลากให้ อยากไปฟังดูครับ จะทำอะไรขอสุดๆๆซักเรื่องครับ เพื่อตัวเองและกลุ่ม เรา ครับอยากเก่งจริงๆๆไม่ใช่ไอพวกที่เก่งรึป่าวกูไม่รู้ แต่กูข่มเด็กใหม่ไว้ก่อนแบบนี้ไม่ไหว

พี่ตั้ม อากาศแบบนี้ อ้นเล่นฟิตเนทมาด้วยเหนื่อยมากเจอหมอน คาที่ครับพี่ 555+

พี่มุกตื่นได้แล้ววว
  • อากาศมันดีๆๆ แต่อีกทีเหมือนมันจะเริ่มร้อนๆๆๆแล้ววุ้ย 555+image
    ไฟล์แนบ
    3bro.jpg 217K
  • ทานข้าวอิ่มแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ วันนี้มีใครไปไหนกันบ้างครับเนี่ย พี่น้องทั้งหลายยยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 138K
  • อ่านหนังสือเล่นๆคอมไม่ได้ปิด ประตูบ้านเปิดไว้ด้วย ตื่นมางงเลย
    อย่าไปสนใจอ้น ดังแต่ท้อล้อไม่หมุน สาดimage
    ไฟล์แนบ
    t4.jpg 297K
  • 55555555555555+มาทีฮาเลยนะพี่มุก 555+ สุดยอดอะเปิดประตูบ้านทิ้งไว้ ซีซ่า ชัดๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3-3.jpg 214K