ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบครับ????
  • คือมีคนจะขาย PIT แม่พันธุ์ให้ครับ อายุประมาณ 1 ปีครับ ให้ลูกมาแล้ว 1 คอก เจ้าของเก่าต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัดอ่ะครับ แล้วอยากทราบว่า มันจะเชื่องกับเรามั้ยครับ หรือว่าต้องเลี้ยงตั้งแต่ตอนเล็กๆอย่างเดียวตอนนี้ เจ้าของก็ขังไว้หลังบ้านครับ มีคนให้อาหารทุกวัน
    รบกวนด้วยครับ
  • ตอบยากครับ ต้องลองไปดูเองกับตาครับแล้วศึกษาอาการมันถ้ามันมีแววเชื่องกับคุณก็เลี้ยงได้ไม่มีปัญหาครับ เพื่อนผมเคยเอามาให้ตัวนึงเป็นตัวเมียสายกัดลายเสือน่ากลัวมาเลย อายุ2ปี เขาจะไปเรียนเมืองนอกอยากให้เราเลี้ยงใว้เพราะเราชอบเลี้ยงสัตว์อยู่แล้ว ตอนไปดูส่ายหน้าเลยครับไม่เอาดีกว่า แต่พอเดินเข้าไปหามันก็มาพันข้างๆขาเหมือนรู้ชะตาว่าต้องมาอยู่ด้วยกัน มันก็เชื่องครับเลี้ยงได้ไม่มีปัญหาครับผม
    ยังงัยลองไปดูถ้าเขาขายแพงก็ไปเลี้ยงลูกหมาตามแบบที่เราต้องการดีกว่าครับเลือกได้หมดจะเอาสีอะไร สูงเตี้ย ได้หมด ลองดูครับแล้วจะรู้ว่าเลี้ยงพิทบลูมันไม่ธรรมดา:m001:
  • ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบผมซะแล้ว เดววันที่ 16 เจ้าของเค้ากลับมาจะได้ไปดูครับ
  • ไปดูให้เห็นกับตาครับ ถ้าทำท่าไม่ดีก็ถอย แต่ถ้าเค้าไม่ดุไม่ก้าวร้าว และเห็นแล้วโดนก็จัดไปครับท่าน
  • 1 ปี ให้ลูกมาแล้ว 1 คอก :017: แสดงว่า มี ลูกคอกแรกตั้งแต่ ยังไม่ครบปีเลยอ่ะดิ่ !!!

ปกติแม่หมา น่าจะมีลูกตอนฮีท 2 หรือ 3 ไม่ใช่เหรอ?

:012:
  • เหอ พี่โอ๊ค วิเคราะห์ แน่นอน จริงๆ
  • :015: หวัดดี หยก