ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามพี่ๆครับ ลูกชายมีปัญหา
  • เนื่องจากคอเคยเป็นแผลจากการที่โดนปลอกคอบาด จนถลอก แต่ตอนนี้แผลหายแล้ว แต่คอเค้ายังแดงๆอยู่เลยครับ อีกทั้งขนใต้คอ ยังไม่มีทีท่าว่าจะขึ้น ให้ทานยาแก้แพ้ มาสองสัปดาห์แล้วครับ
  • เอาขมิ้นผสมกำมะถันใส่น้ำมันมะพร้าวทาะ เดี๋ยวขนก็ขึ้นครับ
  • ปล่อยมันเถอะเดี่ยวหายเอง ขำๆๆ
  • ฟี่ครับผมขอถามต่อเลยนะครับว่าหมาที่เป็นโรคผิวหนังมีวิธีรักษาให้หายขาดมั้ยครับช่วยแนะนำด้วย
  • geen อยากลองยาผงทำเองดูมั้ย
    อาบน้ำให้น้องหมาแล้วก็ทามันทั้งตัวเลย ตอนนี้น้องหมาหายคันแล้ว
    ขนที่ร่วงก็มีขนเส้นเล็ก ๆ งอกขึ้นมาใหม่แล้ว
    ถ้าจำกันได้ส่งที่อยู่มา จะส่งยาไปให้ลอง
  • ของผมก็เป็นเกิดจากเขาชอบกระชากโซ่แผลหายแต่ขนอาจจะขึ้นช้าหรือไม่ขึ้นถ้ายังเป็นแบบซ้ำๆคือหายแล้วเป็นอีกเหมือนคนเป็นแผลเป็นครับ