ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับชาว pitbull คลอง6
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เคยเลี้ยงpitbull ที่คลอง6ตอนเรียนอยู่ที่คลอง6เลี้ยงข้างบ้านเจ้ามูมู่กับมาม่าเลยเป็นคู่กัดกันตั้งแต่เด็กเลยถามหน่อยครับตอนนี้เขาให้เอาหมาเข้าไปเล่นในมหาลัยได้แล้วเหรอครับ...ขอให้เลี้ยงpitbullอย่างมีความสุขนะครับเอาใจใส่เค้ามากๆ ปล.สบายป่าวอนาคินถ้าเข้าอ่านช่วยลงเบอร์อาทคลอง9ให้หน่อยดิหรือใครมีขอหน่อยครับขอคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 76K
  • ชื่อmaxครับสามปีสิบเดือน
  • .... ดีเพื่อนเก่า เราสบายดี

วันก่อนอาทมันโทรมาถามแว้วนะ

14 กพ นี้คลอง6เค้ามีงานนะ จะมาไหมเพื่อน

อ้าย max มันสามปีแว้วเรอะ ไวๆๆจิงๆๆ

ไม่ได้เห็นมันนานนะสงสัยจะเทรินแว้วมั่งนั้นนะ

เบอร์อาทเบอร์นี้นะ 0891748473

ยังไงก็ติดต่อมาบ้างเพื่อจะได้เจอกันะ

086-777-0061 อนาคิน
    ไฟล์แนบ
    Image578 (Custom) (Custom)2.jpg 37K
  • โอ้โห เ จ้า เแม้ก เท่ จริงๆ ถ้าว่างก็มานะครับ เดินเล่นกัน ใน ม. นี่ล่ะ

ปล. เค้าให้เอาเข้าได้แล้วครับ หลังจาก ที่ ไอ้หมึก มันไม่เข้ามาป่วนอ่ะ เหอๆ
  • *** ตกลงไอ้หมึกมันไปก่อกวนเรอะนั้นนะ

ยังงี้ต้องไปเครียกะตุ้ยสักหน่อยยะปล่อยหมามาได้ไง

โก้..ถามจำไม่ผิดไม่น่าจะถึงสามปีนะเจ้าmax นะ
    ไฟล์แนบ
    Am1 (Small).jpg 58K
  • หยก งานนี้เยอะไหม ประมาณกี่คนได้อ่ะ
  • หุหุ วันเสาร์ไปเที่ยว พัทยาก่อน กลับมาตัวดำเเน่ๆเลย
  • อนาคิน อย่าลืมพาเจ้ากะทิไปเปิดตัวล่ะให้รู้ไปเลยว่าสายไหมก็มีของดี
    ถึงตอนนี้จะไม่สวยเท่าไหร่แต่ก็มีอนาคต(ปีหน้าลเนจะจะเลย)ตันนี้หัวสะใจดี
    ไฟล์แนบ
    Rockafella.jpg 66K
  • ยังรับปากไม่ได้เหมือนกันแต่ถ้าว่างไปแน่นอนคิดถึงบรรยากาศเก่าๆ
    ปล.คุณหยกไอ้หมึกหมาของตุ้ยยังอยู่ที่เดิมป่าวครับ
  • เอาจ้า แม้ก มาด้วยนะพี่โก้ ถ้ามาอ่ะ สวยดี ชอบ

พี่โจ คนที่คลองเก้าเค้าไม่มีเบอร์หรอคับ แต่ว่าตัว

ในรูป สวยดีนะพี่ แน่นเปรี๊ยะ
  • :035:สวัสดีครับ ผมอยู่ข้างบ้านมูมู่-มาม่า
  • ***** ดีๆๆๆๆๆๆทุกท่านๆๆๆๆๆ ***

พ่อมูมู่ สมัยเด็กๆๆๆๆ ***
    ไฟล์แนบ
    000_0769 (WinCE).jpg 23K
  • :013:พี่คินวันงานเจอกันคับ
  • *** จะพยายามไปนะครีบๆๆทุกท่านๆๆๆๆๆ

ไม่ได้เข้ามหาลับนานแว้วนะเดียวต้องไปหา

สาวๆๆๆเด็กเก่าๆๆมาบ้างแว้วนะ55555.++++
    ไฟล์แนบ
    The gang (Custom).jpg 19K
  • :013: คูณหยกครับไอ้หมึกนี่ไช้ของพี่คนที่ขี่ vespa cosa ป่าว
  • maxตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    ทะเล้น1.jpg 74K
  • นี่ก็อีกอย่างที่ผมเลี้ยงที่คลองหกเค้าเลี้ยงกันเยอะใช่ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    27052008(004).jpg 122K
  • หยก ที่หมู่บ้านเดียวกันกับผมก็มีอีกสามตัว ถ้าเข้าจากเส้นรังสิตนครนายก ประมาณ 7โลเลยวัดดอนใหญ่ 1โล
    เข้าจากเส้นลำลูกกา 3โลก่อนถึงวัดดอนใหญ่1โล งงไหม ถามวินมอไซร์ก็ได้

ซื้อ ม.มโนรมย์ เข้าหมู่บ้านไปหลังที่5 นับจากขวามือเจ้าของชื่อเอก เขามีพิท 3ตัว โดโก 1ตัว (คอกอยู่หลังบ้าน)
    ของผมเข้าไปหลังที่9นับจากซ้ายมือ มีเอดจ์ 2 ตัว แดงอ้วน 1 ตัวตอนหนุ่มๆมันอย่างหล่อกล้ามทอง6ลูก (6 packs):020:
    ตอนนี้เหมือนหมู กล้ามท้องรวมกันเหลือลูกเดียวใหญ่ๆ :028:ถ้าเข้าไม่ถูกโทรถามน้องผมก็ได้ 0851603759

อยากให้ไปกันเยอะๆ จะได้สนุกๆกันผมเองคงต้องเอาไว้คราวหน้า
  • สวัสดีครับทุกคน

หยกมีงานหรอครับ
  • lambretaof ไม่แน่ใจครับพี่ ได้ยินเสียง รําลือ เค้ามาเฉยๆ 555+

ko นก ก็เยอะนะพี่ อย่าลืมเอา เจ้า แม้ก มาด้วยล่ะครับผม

Joe88 เดี๋ยว จะลอง ไปถามดูนะพี่ แล้ว ให้ น้องพี่ ขอเบอร์ เค้าได้หรือเปล่าครับ

พอดีไม่มีรถอ่ะพี่ แต่ถ้าไม่ได้ เดี๋ยว จะลองเข้าไปดู เด้อ
  • โทรไปหาน้องผมก็ได้แล้วให้เขาช้วยถามเบอร์เอกให้อีกที
    บ้านอยู่ไม่ไกลกัน แต่ต้องเย็นๆหน่อย

ยังไงเดี๋ยวจะเมลล์หาน้องให้ขอเบอร์อีทางนึงก็แล้วกันแต่อาจจะช้าหน่อย
  • **** 55555 ใช้แว้วนะเจ้าของหมึกมันขับเวสป้านะ

ไม่ผิดตัวแน่ๆๆ555.+ แต่มันไม่น่าไปทำอะไรให้คนอื่นเดือดร้อนนะ

ผมอยู่เห็นตั้งแต่มันเล็กๆๆนะ เพียงแต่มันดุเท่านั้นเอง

วันเสาร์พี่คินน่าจะไปได้นะหยกแต่คงอยู่ได้ไม่ดึกมากๆๆและคงไม่ได้เอาหมาไปนะ
  • คุณGhost ก็เคยอยู่คลอง6หรอครับผม
  • Ghost
    **** 55555 ใช้แว้วนะเจ้าของหมึกมันขับเวสป้านะ

ไม่ผิดตัวแน่ๆๆ555.+ แต่มันไม่น่าไปทำอะไรให้คนอื่นเดือดร้อนนะ

ผมอยู่เห็นตั้งแต่มันเล็กๆๆนะ เพียงแต่มันดุเท่านั้นเอง

วันเสาร์พี่คินน่าจะไปได้นะหยกแต่คงอยู่ได้ไม่ดึกมากๆๆและคงไม่ได้เอาหมาไปนะ

**** ข้อความนี้ของผมเองคร๊าบๆๆๆอย่างงง55.++
    ไฟล์แนบ
    Enjoy4701.jpg 84K
  • คงไปกันเยอะแน่เลย
  • พี่ๆ.....ครับ

ยังยืน วันมิสติ้งว่าวันที่ 14 อยู่เปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF39702.JPG 61K