ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทใครมีความสามารถพิเศษบ้างค๊า
  • โฮ่งนักปั่น
    ไฟล์แนบ
    j3.jpg 9K
  • เจ้าโฮ่งดัลเมเชียนที่ชื่อ "ไอ้ด่าง - ด็อตตี้" มีชื่อติดอยู่ในทำเนียบสุนัขชื่อดังแห่งแดนอาทิตย์อุทัยไปแล้ว เพราะมันมีความสามารถพิเศษ
    "ขี่จักรยาน" ได้เนียนสุดๆ เหมือนคนเราเป๊ะเลย!

โดยเวลาปั่นรถนั้น "ไอ้ด่าง" จะเอาสองขาหน้าบังคับแฮนด์ ส่วนสองขาหลังก็ค่อยๆ ถีบบันไดไปเรื่อยๆ อย่างนุ่มนวล
    พอชาวญี่ปุ่นตามท้องถนนเห็นเข้าเป็นต้องอึ้งไปตามๆ กัน จนโด่งดังมีรายการทีวีมาขอพิสูจน์แล้วบันทึกเทปไปออกอากาศทั่วประเทศ

**ข่าวน่ารักๆจาก นสพ.ข่าวสดค่ะ***
  • อยากรู้ๆๆ บ้านไหน แบบว่าทำอะไรๆแตกต่างไปบ้างคะ...
  • ของผมนอนได้ทั้งวัน เป็นความสามารถ พิเศษ จิงๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    SANY1265nn.jpg 89K
  • พุงกางเลย เหอะๆๆ
  • มาร์คสวยนะหยก....อิอิ ม่วงเชียว
    ของโม.. ไรเฟิลสามารถ...... ........ โพสต์ท่าตามนางแบบได้:032::032::032:
    X โคดๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 68K
  • โมโม......ครับ
    โคโค่ ของผม ตด วงแตก ทุกวันเลย
    ไม่รู้ เป็นความสามารถ พิเศษ รึเป่า
    ไฟล์แนบ
    S5000407.JPG 21K
  • โอ้โห พี่จุ๊บ แล้วงี้ จะเอามา มิ้ตติ้ง ไม่วงแตก กันเลย รึ
  • โห โมครับไม่เซ็นเซอร์เลยน๊ะ อิอิ:m028:
  • :o010:ส่วนหมาของบ้านผมนั้นมีความสามารถพิเศษคือมันสามารถกัดทุกสิ่งทุกอยางที่มันสามารถหามากัดได้ภานในบ้านไม่ว่าจะเป็นขาโต๊ขาเก้อี้รองเท้าแม้แต่มือเจ้าของมันก็ไม่เป็นข้อยกเว้นไม่รู้จะภูมิใจกับความสามารถพิเศษอันนี้ดีหรือป่าวแต่ถึงจะชอบกัดยังไงก็ยังรักอยู่ดี อิอิ:o005:
    ไฟล์แนบ
    PIC_0013.jpg 114K
  • เจ้าตัวนี้ชอบ ยืน2ขาจ่ะ:m047:
    ไฟล์แนบ
    04-01-2009 (61).jpg 114K
  • คุณ misaru อยู่แถวไหนคับ

ขอที่อยู่ชัดเจนหน่อยผมก้อคณะเดียวกะท่านละ

แต่อยู่ ITI ปีสุดท้ายเหมือนกันคับ

ยังไงรบกวนด้วยนะคับอยากรู้จักคับ

0815881233

son_iti12@hotmail.com
  • :o060:คับคุณsoncha บ้านผมอยู่ซอยเฉลิมโชติอะคับบ้างคนก็เรียกซอยพาณิชคับอยู่ตรงกันข้ามกับธนาคารสิกรไทยอะคับมีศูนย์ทรูมูทอยู่หน้าปากซอยบ้านอะคับยังไงก็เข้ามาคุยกันก้ได้คับ
    tep_da09@hotmail.com คับผม เบอร์ผมคับ 084-1078268 คับ
  • :013:เทพถ่ายรูปตอนว่ายน้ำมาให้ดูหน่อย
  • มันแกล้งตายอิอิทำไปได้
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 51K
  • ลูนี่ ของผมขี่มอไซต์ได้คับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0157.jpg 70K
  • แจมคับ
    ไฟล์แนบ
    other0174.jpg 41K