ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กคลองหกขอสมัครสมาชิกใหม่ครับ
  • สวัสดีชาวพิทบูลโซนครับ.......ผมชื่อชิต เรียนคลองหกครับเห็นพี่ๆที่คลองหกเยอะจัง
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...............ได้ข่าวว่าจะจัดมิตติ้งกัน..สนใจจังครับ
    วันไหนครับเนี่ย.......วันนี้มาพร้อมลูกชายคั๊บ ชื่อ เปอร์โย ตอนนี้ใกล้ หกเดือนแระ
    แต่รูปถ่ายตอน สี่เดือนครับ ช่วยติชมด้วย ขบคุณครับ:006::m049:
    ไฟล์แนบ
    rehg.jpg 60K
    hthjj.jpg 64K
  • เชิญ ครับ 14 กุมพา 15.00 น ที่ข้างวิทยบริการ
  • จะสมัครสมาชิกต้องทำยังไงคับ ช้วยบอกทีคับ
  • หมาสวยดีคับ เป็นลูกใครคับ
  • อยากไปด้วยจังแต่ต้องทำงานแล้วไงจะส่งตัวแทนไปนะคับ
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 54K
  • :063:สนันสนุนกิจกรรมนี้ครับ:063:
  • หล่อเหมือนกันมั้ย

แล้วเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    S50003912.JPG 24K
  • **** อ้าวจัดงานวันที่ 14 เรอะเนี่ย

งานเข้าแว้วดิสงสัยไปไม่ได้

ไม่ได้เตรียมล่วงหน้าติดงาน

ที่โรงเรียนเก่านะ...แย่จัง
  • อ้าวววว ท่านพี่ เริ่ม บ่าย ถึง มืด ทันอยู่มั้ง
  • เรียนเสร็จแล้วจะไปนะหยก
  • ไปด้วยได้ป่าวครับ
  • งานนี้คนเยอะแน่ๆเลยนะครับ