ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยด้วย หมา ผมไม่กิน"อาหาร"
  • ช่วยด้วยคัฟ หมาผมไม่ยอมกินอาหารครับ
    เป็นอะไรไม่รู้ครับ "ช่วยบอกที"
  • ป่วยหรือเปล่า ถ้าไม่ป่วยก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร อากาศมันร้อน หมากินน้อยธรรมดา
    ถ้าจับออกกำลังกายเยอะหน่อย ก็จะช่วยให้อยากกินเพิ่มได้
  • อากาศร้อนก็ส่วนหนึ่งคับ หรือลองเข้าไปอ่านตามนี้คับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/comment/343426#Comment_343426 อันแรก อันที่สองตามที่พี่มาร์คได้ตั้งเอาไว้ตรงซ้ายมือคับ :062:
  • ไม่ได้ป่วยครับ แต่มันกินน้อย
    แต่ผมไม่ได้เอามันออกกำลังกายเลย
  • นี่ถ้าพี่มาร์ค...มาเห็นคำถาม จะว่ายังไงน้า......555+
  • คงโดนแน่ๆสิคับบบ
  • โดนอะไรครับ
  • โดน.38กดลงหัว อิอิ
  • น่าจะโดนตำนิ + กับรับคำแนะนำไปชุดใหญ่แหละคับ ถ้าเดาไม่ผิด
  • ขอบคุณครับที่บอก
  • เพ่ก็พูดกันเกินไป ไม่กินก็ไม่กิน มันคงอยากช่วยเจ้าของประหยัดมั้งฮ่าๆๆๆ
  • ให้มันแดกก๋วยเตี๋ยวดิ555555555555555555
  • อากาศมันร้อน ถ้ามันไม่ป่วยก็ช่างหัวมันเถอะครับ เดี๋ยวมันหิวมันก็กินเอง
    แต่ถ้ามันป่วยก็รีบพาไปหาหมอ อย่ารอคำตอบจากในนี้เลย เดี๋ยวจะหนัก
  • 555+
    พี่มาร์คมาเเปลกเเฮะ วันนี้...

มาหักมุมเลยนะพี่....555+
  • เป็นการเพิ่มข้อมูลให้เพื่อนสมาชิกคับ เพื่อจะนำไปใช้ได้นะคับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/2065/เทคนิคการให้อาหารสุนัข#Item_16
  • Knowledge สาระ ไปดูเลยครับ
  • มันกินก๋วยเตี๋ยวก็ใจให้มันกิน
  • ขอบคุณทุคน ที่ให้คำแนะนำ ครับ
  • ซื้อตับย่างให้มานกินสิ ของผมกินหมดกะมังเลย
  • ทานตับไม่ดีนะครับ ฟันดำ มีกลิ่นปาก นี่คุณหมอเตือนมาครับ อีกทั้งตับย่างที่เราซื้อทานตามตลาดมักปรุงรส ไหนจะสิ่งที่อยู่ในตับ ก็รวมหลายอย่างมากแล้ว ลดๆๆบ้างดีกว่าครับ
  • วันไหนหมาผมไม่กินวันนั้นหวานคอไก่ชนพ่อตาครับ..f1ซะ
  • ไม่กินก็เก็บเลยครับ ของผมเคยแล้ว เราเองที่วุ่นวายเกินไป สรรหามาประเคน
    ผมเคยอารมย์เสียเพราะเรื่องแบบนี้ แต่ตอนนี้ ขอโทษนะ แดกไม่เหลือครับ

f1 ม่วงกับไข่ต้ม
  • อากาศคงร้อนมากที่บ้านก้อกินน้อยลง แต่พอหิวอารายก้อกินหมด
  • เห็นด้วยกับน้าผีสองท่านครับ
  • ของผมกินไข่ต้ม "มันตูดเสร็จ ทำหน้าตามึนๆใส่ผมอีก" (เหม็นน่าดู) 555
  • ที่บ้านก็เป็บแบบนี้ แต่ทำไม่สนใจ ไม่ต้องมีอะไปประเคนมันเดี๋ยวได้ใจ จะรอแต่ของอร่อยลิ้น ตอนนี้เจอไม้โหดไม่กินก็ไม่สน แค่ 2 วันผ่านไปกล้วยยังกินเลย555 ต้องเจอมุกนี้
  • ผมก็ทำเหมือนคุณ samoorai ครับ เหมือนกันทุกอย่างเลย ตอนนี้หมาผมให้อะไรก็กินหมดเรียบเลย
  • ขอบคุณทุกทานที่ให้คำแนะนำ
  • แบบ น้าผี ว่าครับ สร้างระเบียบไปในตัวด้วยครับ

แต่ช่วงนี้อากาศร้อนมีผลครับ
  • มีผลไรครับ