ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาหัวเล็กมีวิธีขยายรึป่าว
  • หมาผมหัวเล็กติดแม่มันมาตอนนี้6เดือนแล้วอยากทราบว่ามีวิธีขยายป่าวครับ
  • ลองปรึกษาโรงกลึงดูดีไหมครับ ;;)
    หัวหมานะคร้าบ ถ้ามันขยาย หุบได้ดั่งใจ โลกนี้จะมีบรีดเดอร์หมาไปทำไมหละครับ
  • อาหารการกินควบคู่กับการออกกำลังกายอาจจะมาได้อีกนิดแต่น้อยมาก
    มันอยู่ที่สายเลือดเป็นหลักครับ
  • โอ้แรง ผมไม่ด้ถามแบบให้มันใหญ่เวอร์แค่อยากรู้ว่ามีอะไรที่กินเสริมให้มันใหญ่ได้บ้างมั้ยครับ แหมไปโรงกลึงเลยเหรอ
  • ตอนนี้รอบหัวมัน16นิ้วถือว่าเล็กป่าวครับ
  • 6 เดือน 16 นิ้ว ไม่เล็กแล้วนะผมว่า แต่ขอดูรูปหน่อยครับ
  • จากความรู้อันน้อยนิดที่ได้ศึกษามา กระโหลก ได้มาจากพันธุกรรมของพ่อแม่ การเลี้ยงดูช่วยได้บ้างประมาณ 20%

เราไม่มีวิธีขยายกระโหลกได้ทางตรง แต่เราทำได้โดยทางอ้อม จากการออกกำลังกายครับ หมาที่อ้วนนอนทั้งวัน สังเกตดูบางตัวหัวหลิมไม่เหมาะกับขนาดของลำตัว แต่หมาผอมบางบางตัวหัวกลับโตกว่า

การออกกำลาย ทำให้เกิดการพัฒนาของมวลกระดูกและกล้ามเนื้อ เพื่อรองรับไม่ให้ร่างกายเกิดการบาดเจ็บ กล้ามเนื้อเจริญเติบโตขึ้น กระดูกแข็งแรงขึ้น พัฒนาดีขึ้น ไปทุกส่วนในภาพรวม ดังนั้นกระดูกโครงสร้างพัฒนาขึ้น กระโหลกก็พัฒนาขึ้นครับ
  • ต้องให้กินอาหารปลาหมอสี ครับ อิอิ เร่งโหนก บวกกับไม้เคาะหัวทุกวัน ขำๆนะครับอย่าเครียด
  • image
    ตอนนี้กำลังอดอาหารเพื่อให้กินอาหารเม็ดอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN4389.JPG 166K
  • มันก็ปกติดีนี่ครับ ผมกลับชอบแบบนี้มากกว่ามันสวยดีอยู่แล้วครับ
  • หมามันเพิ่งหกเดือนเอง ไม่ต้องรีบร้อน
  • พามันออกกําลังกาย ให้ความรักมัน หัวจะได้โตๆ แข็งๆ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08179.JPG 255K
  • ของผมให้กัดยางรถยนต์วันเว้นวันจะได้ทั้งหัวและกามกะต้นคอจะขึ้นเป็นลูกๆอย่างเห็นได้ชัดวิธีนี่ผมคอนเฟมครับ
  • กระดูกปลอม ครับ 40 % แน่นอน ครับ ลูกชาย อายุเท่ากัน ครับได้ผลดีมาก มั่นให้ นะครับ กราม มา ก่อน กะโลก ตาม มา
  • ว้า รันชูยังกินโครงไก่บดไม่ได้อีกหรอเนี่ย -*-
  • ใครอ่ะรู้จักด้วยเหรอ มันไม่ยอมกินน่ะตอนนี้เลยอดอาหารให้มันกินแต่อาหารเม็ดอย่างเดียว
  • ดีแล้ว จะได้อ้วนๆ ถ้าจะกินแต่อาหารคน ก็คงโตไม่ทันเพื่อนๆแน่ๆ
  • ขนาดนี้ผอมไปป่าวครับ น้ำหนัก 20 โล ชั่งวันที่ 10/4/54 ครบ 5 เดือนเต็ม แต่ผมว่าหัวเล็กมากเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4392.JPG 151K
  • ผมว่าตัวมันเล็กกว่าหัว -*- ถ้าจะให้หัวโต ทำให้ตัวโตกว่านี้ก่อน
  • ของผม7เดือนแล้วยังตัวเล็กกว่าอีกครับ 16โลเอง แต่มันก็ดูสมส่วนดีนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0461.JPG 261K
  • ต้องให้มะกอก มันบ่อยๆ ครับ โตแน่ๆ ความใหย่ขึ้นอยู่กับความแรงของมือด้วยนะครับ อิอิ
  • น้ำมันจิงเหลนเป็นคำตอบสุดท้าย
  • ต้องให้มะกอก มันบ่อยๆ ครับ โตแน่ๆ ความใหย่ขึ้นอยู่กับความแรงของมือด้วยนะครับ อิอิ

+1 5555555555555
  • เหมือนลูกสาวผมเลยครับ มันเป็นสายกัดยังใหญ่กว่าคุณด้วยสำ สายกัดคือหมาที่ด้อยกว่าสายโชว์อะครับเช่น หัว อก ไหล่ ถ้าผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ
  • จังไรกันจริงพวกเหรรรรี้ยแนะนำมรึงไปเวบ yedgun.com ดีกว่าสาด 555555

เอาเนื้อๆดีกว่าซื้อกระดูกวัวหรือหมูก็ได้เป็นท่อนๆใหญ่ๆต้มหรือสดๆให้มันขบแทะเป็นประจำขยายกรามกระโหลกหัวช่วยได้แน่นอน
  • ชอบจริงๆเจ้าลูกชายเฮียเนี่ย น่าตามันแมนมากimage
    ไฟล์แนบ
    194622.JPG 255K
  • ขยายกล้ามดีกวามานั้งกังวนเรื่อง หัว มันนะครับ หมาสวย ทุกอย่างต้องรอเวลาบ้างครับ ฝึกเค้า ทำกิจกรรมสร้างความสัมพัน ดีกว่าครับ
  • มันได้มาจากพ่อมันครับมาริซ่า... :015:
  • เจ้าเบิก นี้ มันหล่อจิงๆ นะพี่เต็ก หน้าตามันเป็นจุดเด่นจิงๆๆ เจ้านี้
  • มันได้มาจากพ่อมันครับมาริซ่า..
    --------------------ค่ะๆหล่อเหมือนพ่อ
  • กว่าจะค่ะได้ คิดนานเหลือเกินนะ... :013:

ครับตี้ หน้าไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน ดูปุ๊ปต้องรู้ปั๊ปเลยว่าเป็นเจ้าเบิก...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08473.JPG 201K
  • หมาออกกำลังเยอะหัวโตๆแข็งๆ แล้วหัวแตกนี่มันไงครับTekแสดงว่าออกกำลังไม่พอ 55555แซวขำๆ
  • เทคนิคการถ่ายภาพช่วยให้หัวขยายโตขึ้นได้ค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    ping11.jpg 90K
  • โปรแกรมจีนเลยดีกว่าโตแน่นอน
  • พันธุกรรมเท่านั้นคับ
  • เจ้าเบิกใช้เทคนิคเหรอเนี่ย
  • เบิกเค้าใหญ่ของจริงครับน้าผี อิอิ
  • ใช่ .......คับ พี่ เต็ก ผม เห็นแค่ หน้า ผม ก้อรู้เลย ล่ะ ..... ว่า เป็นเบิก
    มีเอกลักษณ์ ประจำ ใบหน้าไม่เหมือนใคร

• เบิกเท่ห์มากครับ ผมชอบเค้ามาก แต่พึ่งรู้ว่าชื่อนี้ ผมว่าถ้าเป็นคนคงจะหล่อแบบโหดๆ แต่ปากห้อย เหมือนโน้ต เชิญยิ้ม ขำๆๆนะครับ
  • หมามันไม่เป็นไรหรอก
    เจ้าของหมาซิ น่าเป็นห่วง
  • ขอบคุณทุกท่านครับ แซวได้แซวดีนะ... :013:
  • ก็ยังพอมีวิธีแต่ไม่รู้ว่าจะทำได้หรือป่าวนะ
    พาออกวิ่งๆๆไปเรื่อยๆพออายุมันเริ่มได้นะ ใส่ชุดลากน้ำหนักไม่ต้องเยอะให้มันแล้วก็พามันวิ่งๆๆๆๆไปเรื่อยๆ ให้อาหารแต่พอดี วันนึงร่างกายมันก็จะดูเล็กลง บางจนเห็นซี่โครงแล้วจะมีแต่กล้ามเนื้อมาแทนที่ นั่นแหละหัวมันจะดูโตเลย ลองทำดู
  • เข้าสปานวดน้ำมัน... ก็โตนะ
    ถ้าไม่ได้ผลก็ฉีดSiliโคน..ได้ผลแน่นอน
  • ตอนนี้ให้ใส่ชุดลากน้ำหนักแล้วใส่ยางนอกมอไซค์ 4 เส้นแล้ววิ่งๆเดินๆประมาณวันละ 2 ก.ม.พอรึปล่าวครับ
  • ของผม 6 เดือนกว่าครับ อยากหล่อเหมือนเจ้าเบิกimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 797.jpg 99K
  • เจ้าเบิกหล่อจริงแต่เราว่าหน้ามันโหดเราชอบให้หน้าหวานตาหวานแบบนี้กว่าเป็นมิตรดีimage
    ไฟล์แนบ
    ทิกเกอร์.JPG 117K
  • ตอบคือ....หมานั้นโตเต็มที่รึยังครับ...ถ้ายังโอกาศที่หัวจะขยายก็ยังพอมีอยู่...
    เเต่ถ้าเราเห็นว่ามันโตซักระยะนึงเเล้วยัง ไม่ค่อยโตเท่าไร เรายังไม่ชอบ ก็พอจะทำได้.....%
  • คือ เอากระดูกมาให้มันกัดเเทะเล่นบ่อยๆ เเล้วเเก้มมันจะป่อง ควบคู่กับการเล่นสปริงโพลด้วยยิ่งดีคอจะได้หนาๆ
    เลี้ยงให้ฟิตๆผอมๆหน่อย พอมองเเล้วจะดูหัวโตครับ...
  • ตอนนี้รันชู 6 เดือนแล้ว ชั่งวันที่ 10/5/54 น้ำหนัก 25 โล หัวเพิ่มมาเป็น 19 นิ้วครับ เดือนนึงขึ้นมา 5 โลพอป่าวครับ
  • 5โล1เดือนสุดยอดดแล้ว