ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงก๊อฟบีบี หรือใครก็ได้ที่ข้องใจ
  • เหอะๆ ยาวไปมั้ยเนี่ย ..ไม่ได้เข้ามาสองวัน อ่านไม่ทันจะเป็นลม

ก่อนอื่นฝากพวกผีที่พูดถึงกรูด้วยนะ กรูนี่แหละ เขอินเตอร์ 1 ในกลุ่ม buffalobone เจ้าพ่อบูลลี่เมืองไทย ถ้ามึงไม่รู้จักแสดงว่าพวกมึงคือเด็กเพิ่งเลี้ยงหมา 555 จำไว้ !!
    สิ่งที่พวกมึงเห็นวันนี้อยากจะบอกว่า มันเป็นแค่ปัญหาครอบครัวเว้ย สงครามโลกพวกกูก็ผ่านมาแล้ว ปัญหานี้แค่คนภายในเค้าถกเถียง กัน พวกมึงจงอย่าคิดว่าจะทำให้วงการมันแตกแยก ไม่มีทาง !!
    -------------------------------------------------------------------------

สุดท้ายขออภัย ทุกท่าน ที่ต้องทำให้หนักใจ แต่ทุกคนก็รู้ว่าที่ผมทำไปทุกอย่างไม่ใช่เพื่อที่จะมาทำให้วงการมันปั่นป่วน เรื่องพี่เรก ผมต้องการปกป้องเพื่อนและชื่อเสียงของ buffalobone ที่ไม่อยากให้ใครเข้าใจผิด (เหมือนคนที่เข้าใจผิดcancelหมาของพี่เรกในครั้งนี้)ในกระทู้โชว์หมาของน้าเรก และย้ำอีกครั้งว่า ผมไม่เคยคิดติดใจ แล้วไม่เคยอยากจะโชว์ว่ากูเก่งหรืออยากจะเอาชนะใครทั้งสิ้น..
    แต่บางอย่างผมก็ต้องพูดในสิ่งที่ผมรู้ และ เป็นข้อเท็จจริงต่างๆออกไป เช่นมาตรฐาน การตัดสิน และ อื่นๆ ที่ควรจะเป็นไป ณ เวลานี้

สุดท้ายก็ขออภัยทุกท่าน ในครั้งนี้อีกครั้ง

กอฟ bb ( เข อินเตอร์ )
  • marisa

samrin

baobao

nu_outlaw

samoorai

nat95

funnaniie

topzaa

ไอ้-อีพวกนี้ :-)) :-)) :-))
    พวกมึงไปหาซื้อปี๊บมาคลุมหัวกันหรือยังว่ะ
  • แล้วมึงละไปซื้อผ้าถุง กับโกเต็ก มาใส่รึยัง ใอ้ผีหน้าตัวเมีย คนพวกนี้เค้ากล้าเปิดเผยยตัว ไม่ใด้มุดรูอย่างมึง ถึงความเห็นจะไม่ตรงกันแต่ก็มีใจ ไม่เป็นออีแอบ และขอขอบคุณผีดีๆอีกหลายๆคน
  • ผีในนี้มีหลายประเภท ผีเจตนาดี ผีเจตนาร้าย ผีเสี้ยม ผีสวมรอย ผีจำเป็น ผีปากพล่อย ผีขี้อิจฉา ใครเป็นผีประเภทไหนคุณรู้ตัวเองอยู่แล้ว ใครเป็นผีเจตนาดีผมก็ขอบคุณและอยากให้ท่านรักษาอุดมการณ์ของท่านตามเจตนาที่ผมต้องการให้ผีเป็นตัวแทนของคนที่ไม่ประสงค์ออกนามเพื่อสะท้อนสิ่งดีๆที่ท่านคิดว่าเป็นประโยชน์ต่อสังคมส่วนรวม แบบไม่ต้องแสดงตัว ผีที่ออกมาเชียร์ผมผมก็ขอบคุณ ผีที่ออกมาด่าหากด่าด้วยเหตุผลผมก็ขอบคุณอีกเช่นกัน เพราะท่านคือกระจกสะท้อนทำให้ผมเข้าใจว่าท่านมองผมอย่างไร

ส่วนผีประเภทอื่น ผมถือว่าเป็นส่วนเกินของบอร์ดนี้ นอกจากไม่ช่วยผมสร้างสรรค์แล้วยังทำให้ผมลำบากใจ ทำให้ระบบป้องปรามคนโกงเสียหาย เพราะท่านใช้มันในทางที่ผิด การเอ๋ยชื่อบุคคลที่สามเพื่อขยายความทำให้คนอื่นเขาเสียหายคุณคิดดีแล้วหรือใช้สมองส่วนไหนคิดครับ คุณอรก็เหมือนน้องสาวคนหนึ่งของผม งานนี้เขาเสียหายโดนดึงเข้ามา ผมก็ต้องออกมาปกป้อง คุณกล้าเอ่ยชื่อคุณอรออกมา แต่ทำไมตัวคุณเองกลับไม่กล้าแสดงตน พฤติกรรมคุณทั้งเสี้ยมและทั้งทำให้คนเสียหาย คุณว่าเหมาะสมแล้วหรือ

ใครจะคิดอย่างไรผมคงบังคับไม่ได้ แต่ผมไม่เชื่อว่าคุณอรจะเขียนอะไรได้ขนาดนั้น
  • คนที่ลงชื่อแสดงตน ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะต้องเอาปี๊บคลุมหัว ผมว่าเขาน่าจะได้รับการปกป้องและชื่นชมมากกว่า
  • C You @ McDonald's
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 3K
    images 2.jpg 3K

• ไอ้-อีพวกนี้ :)) :)) :))
    พวกมึงไปหาซื้อปี๊บมาคลุมหัวกันหรือยังว่ะ

ผมชมคน ผิดด้วยหรอ ทำไมต้องหาปี๊บมาคลุมหัว
  • what time?
    and comfirm MC DONALD?
  • ( เข อินเตอร์ ) ( เข้ อินเตอร์ ) เห้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น่าจะยกเลิกการมีผีนะ อรรณพ
  • เห็นแล้วผ่านไป กับ ผีไร้สาระ
  • เล่นจากมือถือล็อคอินไม่ได้
  • เรื่องควรมีผีหรือไม่มี ผมไม่รู้ว่าจะอธิบายอย่างไร ขอยกตัวอย่างให้เปรียบเทียบแล้วคิดเองนะครับ

หลายประเทศท่ามกลางวิกฤตการเรื่องพลังงานที่เริ่มหายากและแพงขึ้นในทุกวันนี้
    ไฟฟ้าไม่พอใช้ก็สร้างโรงงานไฟฟ้าพลังงานนิวเคลียร์เพราะเห็นว่าดึและถูกที่สุด
    แต่พอโรงไฟฟ้าระเบิด ก็บอกว่าไม่เอาแล้ว โรงไฟฟ้านิวเคลียร์ จะยกเลิกทั้งที่ยังหาทางเลือกที่ดีกว่าไม่ได้

ระบบผีก็เช่นกันมันมีทั้งด้านดีและด้านไม่ดี ด้านดี เป็นระบบถ่วงดุลย์คนโกงที่มีประสิทธิภาพที่ได้ผล
    แต่ข้อเสียก็คือ ถ้าเจอผีป่วนก็ปวดหัวเหมือนกัน สรุป มีผีดีหรือไม่ดี ครับ
  • ปล่อยไปตามธรรมชาติ และเรียนรู้ที่จะอยู่กับธรรมชาติครับ..ฮ่าๆๆๆ (อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา เข้าใจได้แต่ทำยาก ต้องฝึกฝนครับ)
  • ตกลงนัดไปตีกันที่ McDonald ใช่ไหมครับ
  • นั่นดิครับไม่ได้ว่าใครสักหน่อยก็แค่บอกว่าไม่พอใจอยู่บ้านนี้
    ก็ไปหาบ้านใหม่อยู่เอาที่สบายใจ....ทำไมต้องอายหว่า..
    งง...
  • ก็ที่นี่แหละครับที่อยู่แล้วสบายดี ไม่ต้องเลียแพล่บๆ กันอยู่ตลอดเวลา
    ผมอยู่ที่นี่มากว่า 10 ปี แล้วก็หายไปเกือบ 3 ปี และเพิ่งกลับมาพร้อมกับการโปรโมตสายพันธุ์ อเมิกัน บลูลี่
    และปัจจุบันนี้ก็ยังเดินหน้าต่อไปกับสายพันธุ์ที่ผมรัก ถ้าจะไปจากตรงนี้ไม่ต้องหาเรื่องทะเลาะกับใครหรอกครับ ไปเงียบๆเลย..!!

ยุทธ...วันนี้ 1 ทุ่ม McDonald เซ็นฯ บางนา
  • นึกว่าจบไปแล้ว ดีใจค่ะ ที่มีอีแอบเอารายชื่อหนูขึ้นมา ใครกันแน่ที่มีพฤติกรรมเอาปี๊บคลุมหัว หนูยัง log in เข้ามาเล่นสบายใจเฉิบ แต่คุณก็ยังเป็นอีแอบตามล่า ตามด่า คนที่ไม่เข้าข้างตัวเอง ไปทุกกระทู้ ไม่ละอายใจเลยหรือคะ ลูกผู้ชายมันไม่ได้เป็นง่ายๆเลยนะคะ สงสารพี่มากเลยค่ะ จะกรวดน้ำไปให้บ่อยๆนะคะ
  • อ่านแล้วก็นะ...
  • เฮียรับพนักงานหรือเปล่า
  • ผีในนี้มีหลายประเภท ผีเจตนาดี ผีเจตนาร้าย ผีเสี้ยม ผีสวมรอย ผีจำเป็น ผีปากพล่อย ผีขี้อิจฉา ใครเป็นผีประเภทไหนคุณรู้ตัวเองอยู่แล้ว ใครเป็นผีเจตนาดีผมก็ขอบคุณและอยากให้ท่านรักษาอุดมการณ์ของท่านตามเจตนาที่ผมต้องการให้ผีเป็นตัวแทนของคนที่ไม่ประสงค์ออกนามเพื่อสะท้อนสิ่งดีๆที่ท่านคิดว่าเป็นประโยชน์ต่อสังคมส่วนรวม แบบไม่ต้องแสดงตัว ผีที่ออกมาเชียร์ผมผมก็ขอบคุณ ผีที่ออกมาด่าหากด่าด้วยเหตุผลผมก็ขอบคุณอีกเช่นกัน เพราะท่านคือกระจกสะท้อนทำให้ผมเข้าใจว่าท่านมองผมอย่างไร

ส่วนผีประเภทอื่น ผมถือว่าเป็นส่วนเกินของบอร์ดนี้ นอกจากไม่ช่วยผมสร้างสรรค์แล้วยังทำให้ผมลำบากใจ ทำให้ระบบป้องปรามคนโกงเสียหาย เพราะท่านใช้มันในทางที่ผิด การเอ๋ยชื่อบุคคลที่สามเพื่อขยายความทำให้คนอื่นเขาเสียหายคุณคิดดีแล้วหรือใช้สมองส่วนไหนคิดครับ คุณอรก็เหมือนน้องสาวคนหนึ่งของผม งานนี้เขาเสียหายโดนดึงเข้ามา ผมก็ต้องออกมาปกป้อง คุณกล้าเอ่ยชื่อคุณอรออกมา แต่ทำไมตัวคุณเองกลับไม่กล้าแสดงตน พฤติกรรมคุณทั้งเสี้ยมและทั้งทำให้คนเสียหาย คุณว่าเหมาะสมแล้วหรือ

ใครจะคิดอย่างไรผมคงบังคับไม่ได้ แต่ผมไม่เชื่อว่าคุณอรจะเขียนอะไรได้ขนาดนั้น

------------------------------------------------------------------------

ปิดประเด็นไปแล้วทั้ง 2 กระทู้ร้อน ถามคุณมาร์คมาเฟีย สั้นๆ ไม่โชว์หล่อออกมาปกป้องน้องแล้วเหรอ?
    เริ่มสร้างจากเจ้าของเว็บ แต่ไม่ทำลายคนอื่น ตกลงจะจัดผีอย่างเราเป็นผีประเภทไหนดีหว่า?
  • ^
    ^
    ผีอย่างพวกนายนี่มัน แรงอาฆาต แรงยิ่งนัก