ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท่านใดมี " ลูกหมาแดง" เชิญทางนี้ครับ
  • image

คนชอบแดงๆเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    187072[1].jpg 237K
  • ถูก...!!!ครับไอ้ผมนี่แหละที่โดนบางซื่อมาจาก JJ โง่ไปหน่อยอยากได้บางแก้วไว้เฝ้าสวนแต่ซื้อมาแล้วก็รักครับไม่ใช่ว่าผิดแล้วทิ้งกว้าง ส่วนการตกลงอาจผิดพลาดมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นได้ครับอาจเป็นปัจจัยภายนอกที่น้องเค้าคาดไม่ถึง.ก็ให้อภัยกันไป ส่วนนี่พี่ Samrin ตัวการมีน้ำใจร่วมฝากขอโทษและขอบคุณแทนน้องด้วยครับที่เป็นธุระให้น้องมันอยากได้จริงๆกล่อมที่บ้านทุกวัน คุยกับผมทุกวัน มันรักจริงหวังแต่งครับ...ช่วยๆกันน๊ะเอาน่าเสียคำพูดนิดหน่อย คนจริงเค้าขอกันกินมากกว่านี้ครับ
    แอบเหน็บหน่อยพี่ X สุดว่ะขี่มอไซด์ไปตั้ง 200โล ผมคงโดน สิบล้อเอาไปกินตั้งแต่แยก อ.ปักแล้วครับ

นับถือๆ...
    image
    พี่ๆบางแก้ว ร้อยเปอร์เซ็นต์
    เรา:อืมของแท้แน่นอน
    คนขาย: เชอดหมูโว้ย
    เราถึงบ้าน: เวงกำนี่มันบางซื่อนีหว่า
    ไฟล์แนบ
    PC060237 (Small).JPG 48K
  • ผมไม่ได้ว่าคุณนุนะครับ :m07:
  • ligerงามแท้ครับ...
  • ไม่มีอะไรครับ พี่ Auun ครับคุยกันสนุกๆครับพี่ช่วยๆกันสังคมมันจะได้น่าอยู่เนอะพี่เน้อ...
    เคารพการตัดสินใจของพี่ทุกคนครับ...
  • คุนxคุนนี่จะไปทุกบ้านเลย คุนไปดูหมา แต่เพื่อนนุ่นผมนี่ไปจิ๊กกางเกงใน555
  • ขอโทษครับทุกท่าน สำหรับคุณ Kriangsak ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับน้องเขาเพราะน้องก็โทรมาบอกและโพสมาขอโทษแล้ว สำหรับผมไม่มีปัญหา เพราะวันนั้นคุณ Kriangsak จะมาตอนดึกคือช่วงผมกลับจากทำงานมาบ้านซึ่งผมบอกว่ายังไม่ได้ฉีดวัคซีนนะ แต่ถ้าจะเอาไปคือต้องรับผิดชอบในส่วนนี้ ถ้าคิดว่าจะรีบเอาไปอยู่ แต่เพราะ คุณKriangsak บอกจะมาเอาเลย ผมไม่ได้บอกว่า 3-7วันตายไม่รับผิดชอบ ผมว่าคนที่เอามาขยายความอีกทีเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ อ่านมา งงเหมือนกัน ว่าเราพูกับ Kriangsak อย่างนึงแต่คนอื่นที่ไม่ได้คุยด้วยนำมาขยายความ แบบเติมนิดต่อหน่อย สงสัยยังโทรมาคุยได้ครับ 085-111-5943 เอก kaday
  • ประโยคนี้ผมพูดเองขออภัยครับ ยกตัวอย่างเฉยๆครับขออภัยถ้าทำให้เข้าใจผิด
    แต่ลูกๆพี่สวยนะครับนะแค่เข้าใจว่างานมันเยอะเวลาดูแลเลยน้อยวัคซีนครบก็ปลอดภัยแล้วครับ
    เอาใจช่วยขายได้ไวๆครับ....
  • OK ครับ สบายใจกันแล้วก็แยกย้ายกันได้..เฮ......
  • บ้านใครบ้านมันครับ......
  • liger หมาแดงของเพื่อนครับพี่นุ (ยืมมาเท่ห์หน่อย)
  • ก่อนกลับเอาสมาชิกรุ่นใหญ่ในบ้านฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    เจ้้าแทรกเตอร์ คนโตimage
    พี่สาวรอง แม่ของเด็กๆที่บ้าน จีเซล image ก่อนท้อง
    น้องเล็ก เจ้าออสก้า image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3096.jpg 31K
    DSCF3479.jpg 27K
    DSCF3490.jpg 36K
  • ชอบ แทรกเตอร์ กับ ออสการ์ ครับพี่เอก สวยดี
  • ขอบคุณคุณ สามปากช่อง ที่ช่วยเป็นธุระในการพาไปครับ
  • ขอบคุณครับ
  • อูววส์..แต่ละองค์แจ่มๆทั้งนั้น...จีเซลหูแปลกดีพี่
  • พี่นุหาลูกหมาแดงให้น้องเค้าด้วยล่ะกันพี่ งานนี้ผมบายพี่
  • ลองดูแล้วครับกำลังรอรายละเอียดอีกนิดหน่อยครับ...วันนี้ พรุ่งนี้น่าจะรู้เรื่องครับ
    ขอบคุณที่เป็นธุระให้ในครั้งแรกครับ...ขอบคุณครับ มีเฮครับ..งานนี้
    หมาแดงจงเจริญ....
  • เอ็กซ์จะมาตัดหูเมื่อไรก็โทรบอกล่ะกันนะครับ

ถ้ามาเดือนหน้าอาจทันได้ดูอาวุธหนักล่าสุด 55555 :-D
  • เดือนหน้าเจอกันครับพี่แจ๊ค อยากให้แดงๆของทาง PITBULLPOWER มากๆ ดูในรูปยังสวย อยากเห็นตัวจริงไวๆ ไอ่ตัวเล็กผมวัคซีนครบเข็ม 3 เมื่อไหร่ไปทันทีตอนนี้พึ่งเข็มแรกครับพี่แจ๊ค
  • image

ตัวนี้วัคซีนครบแล้วพี่ พร้อมตัดเต็มที่
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • image
    ส่วนตัวนี้พึงเข็มแรกพี่ รออีก 2 เข็ม 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_9974.JPG 209K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9974.JPG 209K
  • ส่วนตัวนี้พึงเข็มแรกพี่ รออีก 2 เข็ม 55+ (ผิดพลาดบางประการ)
  • สรุป มิ้นส์ได้หมาแล้วนะครับ...ส่วนคอกไหนตามดู คุยกันกับเจ้าของเองไม่สนิทอะไรมากแต่เดี๋ยวเค้าขับรถมาส่งให้ที่บ้านครับ มาขอดูบ้านใหม่ให้ลูกชายเค้าหน่อยครับ... คอยติดตามชมครับ...อีก 2 อาทิตย์เจอกัน
    สวัสดีพี่น้องชาวไทย....
  • ดีใจด้วยครับได้หมาซักที !
    ส่วนเรื่องหมานั้นมิ้นต์อยู่ของมิ้นต์พี่อยู่ของพี่ อย่ามาวุ่นวายกันพอ นอกนั้นคุยกันได้
  • ใจเย็นกันนะครับ กลุ่มพิสด้วยกันรักกันไว้นะครับ อาจมีกระทบกระทั้งกันบ้าง แต่ก็ไม่แตกแยกนะครับพี่น้อง เป็นกำลังใจให้ทั้ง 2 ฝ่านนะครับ เข้าใจกันแล้วก็ดีกันนะครับ
  • ให้น้องมันอยู่ของมันดีแล้วพี่ชาญ เราอยู่ของเรา
  • เรื่องนิดๆหน่อยๆอย่าติดใจกันเลยครับ...จังหวัดเดียวกันรวมกลุ่มก็ต้องเจอกันอยู่ดีว่าไหมครับ..
    มีโอกาสจะไปร่วมมีทติ้งด้วยครับ...
  • มาเลยพี่นุ ยินดีพี่
  • อยากรู้อะไรโทรมาคุยกับผมได้ครับ 081-7305884
  • รู้สึกว่าปี๊ดเหลือเกินนะคับ ตัดสัมพันอันดีกันเลยไหมแค่หมาตัวเดียวเนี่ย รู้สึกว่าวันที่เสียเที่ยวนี่ผมกะโทไปขอโทดนะคับแล้วอีกอย่างผมกะไม่ได้ให้คุนไปฟรีนะ แล้วนี่ตกลงพิทบูลประเทศไทยหรือพิทบูลเกียงศักคับ ละรู้สึกว่าคุนกะบอกให้พี่นุหาให้ผมนิคุนขอบายเองนะ แล้วรู้สึกว่าวันนั้นคุนจะบอกผมว่าไม่เปนไรคุนเข้าใจ แล้วจะเอายังไงกับผม! เหนปี๊ดมาเยอะละผมไม่อยากออกมาพูดเชยๆนะคับ แต่ในเมื่อคุนเกินไปผมกะคงทนไม่ได้นะ กรุนาเข้าใจ Thank you!
  • โทรมาคุยกันเลยข้องใจหว่ะ
  • เอาไงดีเก๋านักมาๆ ไม่ต้องไปพิมพ์ในกระทู้
  • มึงเก๋านักมึงมา
  • กูรอมึงอยู่ มึงโทรมาเลย จะเดี่ยวหรือพวกกูได้ทั้งนั้น เดี่ยวก็มันดีผลัดกันต่อยมันดีหว่ะชอบ หรือจะเอาพวกได้ทั้งนั้นมึงมาเลย
  • ใจเย็นๆนะครับ...ไม่มีอะไรน๊ะ....เหตุและผลเราทุกคนที่คุยกันในเรื่องนี้รู้กันดีอยู่ว่าอะไรเป็นอะไร..อย่าต้องผิดใจกันเลย...นิดหน่อยขอกันกินดีกว่า...ไว้พึ่งพากันในยามเดือดร้อนดีกว่า...เพื่อนกันทั้งนั้น.. เดี๋ยวน้าผีมาหลอกจะหนักกว่านี้นะ....บรื๋อส์สสสสกลัวผีหลอก...รักหลอกจึงหยอกเล่นนะครับ น้าผีทุกท่าน.... FC น้าผี..555
  • จบแล้วนะคับเรื่องนี้ เคลียลงตัวคับ จบข่าว จึกๆว้าวว!
  • ขอโทษพี่มาร์ค และสมาชิกทุกคนใน PITBULL ZONE ด้วยนะครับ ที่ผมมาสร้างความรำคาญใจและน่าเบื่อให้กับผู้ที่เข้ามาอ่าน ปัญหาเล็กๆน้อยๆ งานนี้ยอมรับอย่างลูกผู้ชายใจร้อนไปหน่อยครับ ขอโทษทางพี่นุ และมิ้นต์ปักธงชัยด้วยครับ (จากใจ) ผมขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ

ขอบคุณครับ
  • รักกันเข้าไว้...พวกเราใจเดียวกัน..รักหมาพิทหมดใจ...พี่บอกแล้วว่าไม่มีใคร ผิด- ถูก ทำไปด้วยความหวังดีทั้งนั้นแหละ...คำนี้ใช้ได้.....เพื่อนกัน..ขอกันกินมากกว่านี่ก้ได้....
    สวัสดีพี่น้องชาวไทย..
  • พี่เกรียงศักดิ์ คนเลี้ยงพิทบูลส่วนใหญ่นิสัยคล้ายๆแบบพี่นั่นแหละ

ไม่งั้นเราคงไม่ชอบอย่างเดียวกัน (แต่ไม่ใช่ป่าไม้เดียวกันนะครับ) .. :006:
  • ครับผม ขอบคุณครับคุณ Auun

• โล้งอก นึกว่าจะยาว ดีแล้วนะครับ มีอะไรก็เครียกันนะครับ ดีแล้วครับ
  • แหม..น้อง Auun เล่นตัดขาพี่ซ๊ะแล้ว...กะลังเล็งตัวเองอยู่เชียว..
    ลื่นปรื้ดส์ศศศ...555 เสียวหลังไหมล่ะ....
  • พี่นุ :o003:
  • นั่นไงๆๆๆ อะไรก็หาว่าแต่ สามปาดขอบ เป็นหัวหน้าแก็งค์ แต่คุนเอ็กซ์นี่ยากูซ่าชัดๆ หลักฐานครบ ผมบอกแล้วว่าของอย่างงี้เก็บใว้ยังไง มันก็ไม่เคยหายจากสายเลือด ยิ่งนานยิ่งปะทุแรง แต่เค้าว่าพวกเลี้ยงหมาดุนะไม่หวงเมีย ก็ลูกสาว ไม่รู้จริงมั้ย5555
  • อันนี้ไม่จริง หวงลูกสาว
  • พูดงี้มี อด กันมั่งละ555