ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายการ PitBullTv ครั้งแรกของเมืองไทย !!
  • กราบสวัสดีพี่ๆน้องๆชาว Pitbull zone กันก่อนครับ เปิดหัวมาแบบอลังการ แบบนี้หวังว่าคงจะไม่เป็นการรบกวนหรือสร้างสถานะการอันใด น่ะครับ พอดีเกิดไอเดียขึ้นมาระหว่างเดินทางไปเที่ยว เยี่ยมสมาชิกกลุ่มของอำนาจเจริญ เลยคิดว่าน่าจะทำเป็นรายการดีหรือป่าว 555+ เพื่อให้ พี่ๆ น้องๆ ได้รับชม เอาไว้คลายเคียด ( อย่าถือสาผมเลยก๊าฟฟ ) ตัวผมก็ไม่ค่อยจะความรู้ทางด้าน นี้ ซักเท่าไร แต่ก็ไหนๆ แล้ว กราบขออภัยไว้ที่นี้ด้วยครับ โปรดรับชม เพื่อความบันเทิงน่ะครับ เป็น รายการทีวีออนไลท์หวังว่าจะทำออกมาให้รับชมเรื่อยๆ ครับ

101 Pitbull Club

• การริเริ่มสร้างสรรค์อะไรใหม่ๆไม่ถือเป็นการรบกวนหรอกครับ ยิ่งมีมากยิ่งดีครับ
  • แนวความคิดดีครับ.. น่าสนใจมากๆ
  • ลูกหมาพี่หนึ่งสวยมากครับ ตัวที่เล็กที่สุดอ่ะ 555+
  • ดีครับ อยากให้พาทัวร์ดูบ้านต่างๆ กลุ่มต่างๆ ให้คนทั่วไปใด้ดู จะใด้เห็นมุมมองใหม่ๆของพิทบูล
  • ทำคล้ายๆ ครัวกากๆ หรือพวก iheretv ก็ดีนะครับผมว่า
  • โอ้ ดูจบแล้ว แจ่มมากครับ รอชมตอนต่อไปนะครับ
  • เป็นรายการที่น่าสนใจมากๆครับ นอกจากเรื่องหมาเพิ่มสถานที่ท่องเที่ยวกับ
    ร้านอาหารจานโปรดของผู้ร่วมรายการด้วยก็ดีนะครับ เผื่อแวะไปต่างถิ่นจะได้
    ไปฝากท้องได้ครับ
  • เยี่ยมมากครับ..
  • แจ่มอะชอบๆๆ
  • โอเลยค่า...
  • :063: เยี่ยมครับ
  • ทําออกมาได้ดูดีมากครับ...
  • ดีมากครับ
  • เยี่ยมมากคับพี่
  • ดูแล้วเพลินดี รูปแบบรายการก็ดูเป็นกันเองดีค่ะ ชอบค่ะ :063:
  • สวัสดีครับกลุ่มร้อยเอ็ด จำกันได้มั๊ยเราอยู่ใกล้ๆกันตอนงานพันทิพย์ครับ คิดถึงครับดีใจครับที่ได้เจอ ทำออกมาบ่อยๆครับจะตามดูครับ นับถือครับวันงานวันนั้นเส็จแล้วยิงยาวกลับกันเลย ว่างแวะมาคุยกันในกลุ่มเพชรบูรณ์บ้างครับอยากคุยด้วยหลายเรื่องเลย งานพัทยาเจอกันแน่ครับพี่น้องงงงง
  • เยียมครับ เหมือน Pro เลย เจ๋งๆ
  • ทำได้แจ่มมากน้องเอ้ย
  • ขอบคุณ ทุกๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยม ชม ครับ ขอบคุณทุกคอมเม้น พอดี พึ่งว่างจาก ภารกิจ ทำงานทั้ง วัน

เฮ้อเหนื่อย 555+ คืนนี้ Part 2 คงจะเสร็ด กราบขอบคุณ อีกครั้ง อ่านแล้วยิ้มไม่หุบเลยครับ ซึ้ง

มีงานที่ไหน ได้ไป จะพยายามนำมา เสนอให้ดูครับ อยากไปเยี่ยมๆ ทุกท่านเลย หึหึ
  • เยี่ยมไปเลยค่า :006:
  • สุดยอดครับ หนังพาไปดู pit
  • ไม่คิดไม่ฟัน ว่าน้องเราจะทำได้ ดีๆแต่ไม่มีค่าตัวนะคร๊าบ...555
  • ทำยังไง เวลาลง ภาพใน ยูทูบ ให้มัน ฟูลเฟรม อ่าครับ 555+ ทำไม่เป็น
  • :o010: ดูดีมีชาติตระกูล เยี่ยมมาก ๆ ครับ ... จัดไป :o010:
  • รอตอนต่อไปอยู่นะครับข้น.
    ปล.ไม่คิดว่าจะฝีมือดีขนาดนี้ :063: :063: :063:
  • กำลังใจมาอีกตรึม ฮ่าๆๆ
  • มารอตอน2ครับ
  • โอ้ ต้องกราบขอโทด ครับๆ พอดี มีงาน เข้ามาด่วน ต้องรีบ เคียลงาน สถานนี

ขอบคุณ มากมายครับๆๆๆ
  • ตอนสุดท้าย ใครไม่ดูแล้วจะเสียใจ พิธีกรน้ำกระจายเลยครับฮือๆ...
    รีบๆทำหน่อยน้องข้น พี่ทนไม่ไว้แว้ว....555
  • ใบเพ็ดใส่กรอบเลยเหรอพี่ 555 ชอบครับ รอดูตอนต่อไปอยู่
  • เยี่ยมมากเลยครับท่านข้น อยากทำตอนมีตติ้งที่อำนาจฯวันที่ ๔ มิ.ย. น่ะ ช่วยพี่หน่อยดิ พี่เห็นแววเราตั้งแต่มามีตติ้งสัมภาษณ์คราวที่แล้วๆ มีความเป็นธรรมชาติดีมากเลย แต่เสียดายเป็นตอนกลางคืนไฟไม่พอ ลูกน้องยังขาดประสบการณ์ เลยออกมาไม่ค่อยสวย
  • ตอน ต่อไป กู้ไฟล์ อยู่น่ะ ครับ แฮ่.....น่าจะ ไม่ได้ ถ้ายังไง จะ แจ้ง อีกที