ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้พิทบลูเป็นของตัวเองค่ะ
  • มีใครใจบุญ ยก พิทบลูไห้สักตัวมัยค่ะ เพศไหนก้อได้ อายุเท่าไหร่ก้อได้ หมาเด็กหมาโตไม่เกี่ยงค่ะ ถ้าไห้จ่ายเงินก้อ มีงบ แค่ 3000 บาทค่ะ ชอบจิงๆ อยากเลี้ยงมานานละค่ะ หวังว่าเวบนี้จะมีคนใจดี แบ่งไห้เลี้ยงหรือแบ่งขายไห้ อยากได้จิงๆค่ะ ชื่อสุพัตรา ถนอมมั่น ชื่อเล่นชื่อ ออย มะมีเฟซบุค เมลประจำ hitthat-777@hotmail.com เข้าไปดูในhi5 ได้ค่ะ อยากได้จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(สาธูๆๆ)
  • 0813231655
    0806229486
  • อยู่ที่ไหนละครับ
  • อยากได้คุยกันครับหมาโต 3000
    088-0590490
  • ผมแนะนำนะ ความชอบผมก็มี แต่ต้องดูตัวเราด้วย ว่ามี"ความรับผิดชอบเลี้ยงหมา" ที่เขาให้มาดีแค่ไหน ถ้าคุณสามารถซื้อลูกสุนัขด้วยเงิน3พันบาทมาแล้ว คุณเคยคำนวณค่าใช้จ่ายในแต่ละเดือนหรือยัง? ว่าลูกสุนัข1ตัว ถ้าจะเลี้ยงให้ดี ต้องใช้เงินจำนวนเท่าไหร่? 6เดือนแรกเงิน3พันของคุณ อาจไม่สามารถเลี้ยงสุนัขให้ดีได้ไม่กี่เดือน ค่าอาหาร ค่าวัคซีน ค่าอุปกรณ์ในการเลี้ยงดู ค่าแชมพู ค่าอาหารบำรุง ฯลฯ ค่านี้ก็หลายสตางค์แล้วครับ
    ถ้าเกิดสุนัขที่คุณซื้อมาไม่สบาย ค่าใช้จ่ายในการหาหมอสำหรับสุนัขพันธุ์ต่างประเทศ ไม่น้อยนะครับ.. ลูกหมา3พัน ค่ายาหมอ1หมื่น เท่านี้ก็เครียดแล้ว
    ถ้าไม่พร้อม..รอไปก่อนก็ได้นะครับ บางดีแค่ดูหมาคนอื่น ก็มีความสุขแล้ว..

• เลี้ยงเป็น เข้าใจสายพัยธุ์ รับผิดชอบต่อสังคม แยกหมาได้เวลากัดกัน ก็เลี้ยงๆไปเลยครับ
    ขาดข้อใด ข้อหนึ่งในนี้ แนะให้เลี้ยงพันธุ์อื่น จริงๆนะ
  • เออลืมไป... บ้านต้องมีรั้วรอบขอบชิด ใส่หมาในสายจูงเวลาจูงเดิน ทุกครั้ง
  • ใช่ๆเราก็ซื้อหมามา3000นะแต่ไม่จบแค่นั้น 1ถ่ายพยาธิ 2วัคซีนเข็มแรก 3อาหารอย่างดีสำหรับหมาเล็ก 3ปอกคอ 4ผ้าห่มส่วนตัวของหมา 5ชามอย่างดี 6นมแพะ(เสริมค่ะ)อันนี้แค่เริ่มต้นนะ แล้วถ้าโตล่ะ โอ้โฮ้ไม่อยากคิด มีอยู่ครั้งนึงหมาไปกินลูกชิ้นแล้วเกิดอาการแพ้หมดค่ารักษา3500บาท เห็นไหมแพงกว่าหมาอีก คิดดีๆน่ะค่ะ
  • งบ 3000 เท่า idol ของผมเลยครับ :-D
  • เห็นด้วยกับคุณผีครับขนาดหมาผมตอนนี้ 4 เดือนผมว่าค่าใช้จ่ายต่อเดือนก็เกือบๆสามพันบางเดือนก็เกินครับแล้วหมาเล็กๆเนี่ยค่อนข้างบอบบางครับต้องดูแลเป็นพิเศษด้วยแล้วก้ออีกอย่างถ้าเลี้ยงตามมีตามเกิดมีอะไรก็ให้กินไปพอหมาโตมาไม่สวยมันก็จะถูกทิ้งขว้างอีก เฮ้อ...........เรื่องมันเยอะนะเลี้ยงหมาตัวนึงเนี่ย
  • ปรึกษา idol ท่าน omereturn ได้เลยครับ
    ถ้าเดาไม่ผิิดน่าจะเป็นท่าน best
  • ใช่ๆต้องปรึกษาผู้มีประสบการณ์ อย่างคุณ best...จิงๆ555
  • 55555+ fanclub Best yer markkkkkk ar kup 555+ :-D
  • อิๆๆลูกผมกินเนื้อเป็ดตุ๋นไก่ห้าดาวพริกไทดำตับย่างคลุกทุกวันผสมไก่ย่างทำมาห้าปีล่ะเขาว่าหมูอ่ะ
  • 55555555555555+ best จงเจริญๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555555555+ 3พันเพราะความรักโดยแท้ ไม่มีข้าวแดกไม่เป็นไร ขำๆ
  • 5555+ ผม หล่อ เทพ เบสิกดีครับ
  • กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาแล้วววววววว
  • สาวกพี่best ขอแรงโห่หน่อยเร๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กี๊ดดดดดด
  • ใช่ค่ะขอเตือนเลี้ยงพิทบูลต้องมีงบสำรองตลอดเพราะหาหมอแต่ละทีเป็นพันขึ้นเหมือนตอนพาทิกเกอร์ไปทำหมันหมดเป็นหมื่นเพราะแผลอักเสบต้องนอนโรงพยาบาลนอนหลายๆวันท้องเสียอีกเราเป็นแม่จ่ายลูกเดียวต่อมาส่งไปฝึกความเชื่อฟังส่งเดือนละ6พัน(ค่าฝึก4พันค่าอาหาร2พัน)8เดือนคิดดูหมดไปเท่าไรนี่ไม่รวมค่าอาหาร อาหารเสริม วัคซีน เห็บหมัด ภูมิแพ้ ผื่นคันสารพัด ถ้างบน้อยเลี้ยงทิ้งๆขว้างๆกลัวจะกลายเป็นหมามีปัญหา(คนด้วย)และที่เลี้ยงอยู่นี้ก็เพราะลูกสาวอยากได้อย่างนี้แหละแอบซื้อมา เลี้ยงได้เดือนเดียว ตัวเองต้องไปทำงานก็เลยยกให้แม่มาเลี้ยง เวรกรรมแม่มันจ่ายหนักกว่าส่งลูกเรียนซะอีก
  • คุณpond ไอ้ที่พูดมาน้าผีเห็นด้วยหมด ยกเว้นไอ้ที่คุณส่งไปฝึกเนี่ย ผีว่ามันก็ไม่ควรนับ คุณไม่สามารถฝึกเองหรือไม่มีเวลาก็ไม่ทราบ แต่เรื่องการจ้างฝึกเชื่อฟังคำสั่งเนี่ยมันนอกเหนือจากค่าเลี้ยงดูพอพูดอย่างนี้อาจทำให้เกิดประเด็น คนจนเลี้ยงพิทบลูไม่ได้อีก เข้าใจนะครับ
  • สวัสดีครับคุณ pond ฝึกหาพ่อมืงหรอ เลี้ยงหมากากๆ แบบนี้ ฝึกเองไม่เป็น ต้องคอยให้คนอื่นช่วยเวลามืงขี้คงจ้างให้เค้าล้างตูดให้สินะเย็ดโด้
  • bestfatheryou พ่อมึงตายรึงัย
    ปากหมามากเลยนะมึงผู้หญิงนี่ก็ไม่เว้นนะอีตุ๊ด
  • ไปบอกพ่อมืงโน้นไอ้เหิ้ยผี
  • ติดต่อได้ครับ 0899130369 โรจ
    มีอยู่5ตัวครับ ลงรูปไม่เป็นครับ
  • ผมขอเรื่องเดียวคือการห้ามด่าพ่อแม่กัน ตกลงให้ผมไม่ได้ใช่ไหมครับ ???

และคุณไปด่าพ่อคุณ Pond เรื่องอะไร เขามาแชร์ประสบการด้วยความปราถนาดี
    แยกแยะหน่อยครับ ที่สำคัญเขาเป็นสุภาพสตรีนะครับ
  • ทำไมแรงๆๆ กันจังงงงงงงง คนไทยด้วยกันนะครับ
  • จิงด้วยแรง๊ แรง เวลาคุณpond เขาเอาหมาไปฟึกเขาเอาเงินของคุณbestไปฟึกเหรอ และที่สำคัญหมามันไปขี้บนหัวของคุณbestเหรออเค้าถึงเดือดร้อน เลี้ยงหมาดุก็อย่าดุเหมือนหมา ถ้ายังด่าคนอื่นอยู่แบบนี้ช่วยบอกบ้านเลขที่ทีจะช่วยส่ง ตระกล้อ ครอบปากไปให้น่ะค่ะคุณbestfatheryou
  • - เจ้าของกระทู้ครับ อยากให้ใจเยนๆนะครับ พิทบูลมันกินเก่งนะใช้เงินเยอะเลยทีเดียว ถ้าจะเลี้ยงซักตัวเอาให้พร้อมก่อนดีกว่าครับ

- พวกปากหมาก็ด่ากันสนุกปากเลยนะครับ ไปด่าเค้าทำไมงง
  • จิงด้วยแรง๊ แรง เวลาคุณpond เขาเอาหมาไปฟึกเขาเอาเงินของคุณbestไปฟึกเหรอ และที่สำคัญหมามันไปขี้บนหัวของคุณbestเหรออเค้าถึงเดือดร้อน ((เลี้ยงหมาดุก็อย่าดุเหมือนหมา)) ถ้ายังด่าคนอื่นอยู่แบบนี้ช่วยบอกบ้านเลขที่ทีจะช่วยส่ง ตระกล้อ ครอบปากไปให้น่ะค่ะคุณbestfatheryou

มันยังไม่ได้หมา5555+ไม่มีคนขายหมาไห้มัน ไอ่กีกกอก bestfatheryou

• ไอ้ bestfatheryou
    ไอ้หัวควย
    ไอ้ควาย
    ไอ้ตุ๊ด
    ไอ้หน้าหี
    ไอ้เฮี้ยผัดเผ็ด
    ไอ้สันดาน
    ไอ้สันขวาน
    ไอ้นรกส่งมาเกิด
    ไอ้จังไร
    ไอ้ส้นตีน
    ไอ้เลียหีหมา

คนอย่างมึงผู้หญิงยังด่า ชาตินี้อย่าหวังเลี้ยงพิทบูลได้เลย ถ้าเลี้ยงพิทบูลกัดควยมึงขาดแน่เชื่อกู

ไอ้ bestfatheryou หัวควย
  • พี่ๆน้องๆผีทั้งหลาย ออกมาด่าไอ้หน้าเฮี้ย bestfatheryou กัน คนเฮี้ยไรผู้หญิงยังด่า ไอ้สัตว์
  • bestfatheryou สวัสดีครับคุณ pond ฝึกหาพ่อมืงหรอ เลี้ยงหมากากๆ แบบนี้ ฝึกเองไม่เป็น ต้องคอยให้คนอื่นช่วยเวลามืงขี้คงจ้างให้เค้าล้างตูดให้สินะเย็ดโด้

มันบอกว่า พิทบูล ที่เราเลี้ยงกากโว้ย กากแล้วจะเลี้ยงหาพ่อมึงหรอมึงไปเลี้ยงพันธ์อื่นไปไอ้เฮี้ย อย่างมึงอ่ะต้องไปเลี้ยงตัวเฮี้ยถึงจะเหมาะกับมึงดี 088-4465230 ข้องใจโทรมาคุยกับกูเลย ไอ้ bestfatheryou
  • ลำคาน พวกควายๆ ทำเป็นกร่างตัวเองยังจะเอาตัวเองไม่รอดชอบมาว่าคนอื่น
    แล้วทำไมไม่ใช้ชื่อตัวเองวะไอ้หน้าหี เบอร์อะลงมาทำควยไรโทรไปก็ไม่ติดปัญญาอ่อนปะไอ้สัดผี มาทำเป็นผีสวะจิงๆพวกคนเหี้ยๆแบบนี้
  • bestfatheryou จำอวดของเวป ตอนแรกนึกว่าจน แต่อยากเลี้ยง ตอนนี้รู้แล้วว่า ไม่มีปัญญาแม้แต่จะเป็นผู้เป็นคน
  • ไม่บอกว่าใครถูก-ผิด แต่ไม่สร้างสรรค์ครับ.. ไม่สนับสนุนให้ทะเลาะกัน
  • คุยกันดีๆครับ อย่าทะเลาะกันเลย
  • ถูกครับคุณ marisa ผมตามดูมันมานานแล้ว ไอ่ตอนแรกก็สงสารมันอยากให้มันได้หมา ตอนนี้ผมรู้และว่ามันเป็นคนยังไง ไอ่ bestfatheryou
  • คุณ Kriangsak กับ คุณ Auun อยู่เฉยๆ ผีอย่างพวกเราเข้าใจในความหวังดีของพวกคุณ

พวกคุณดูที่ไอ้ bestfatheryou มันด่าใครต่อใคร กับผู้หญิงมันยังไม่เว้น คนอย่างนี้จะปล่อยให้มันอยู่ในบอร์ดนี้ไม่ได้
  • ใครสามารถเอาข้อมูล หรือรูปถ่ายของคุณbestfatheryouลงได้ ช่วยทีค่ะ อยากเห็น อยากรู้จักจังเลย แมนมากค่ะด่าผู้หญิงด้วย เก่งจริงๆ ชอบค่ะเลวโคตรๆ ควายๆดี ช่วยกันค่ะ =D>
  • เริ่ดค่ะ
  • +10 ได้เวลาตบเกรียน
  • เฮ้ ! bestfatheryou

ควย !

ไอ้เฮี้ย !

ไอ้สัตว์
  • ตบเด็ก เตะหมา ด่าแม่คนอื่น.....เฮ้อ....
  • ถูกต้องครับคุณ nu_outlaw

ไอ้ bestfatheryou มันเป็นนักเลง นักเลงคุม " สถานรับเลี้ยงคนชรา " มันดุมากนะใครพูดไม่เข้าหูมัน มันตบไม่เลี้ยงเลย ยิ่งคนแก่เดินไม่ไหวนะแม่งตบซะหัวทิ่มเลย ถ้ากับยายแก่ๆนะอายุซักประมาณ 90 กว่าๆนะ ไอ้ bestfatheryou แม่งกระทืบเลย น่ากลัวนะจะบอก ไอ้ bestfatheryou เนี่ย
  • เบสซ่ามาก ประมูลวิสิทธิ์ชัยกุล
    และรูป เท่าที่ผมจะหาได้ครับ จากผี idol 5555

นี่เมลมันครับ bestnahee@hotmail.co.th

เท่าที่ผมจะหาได้ครับ
  • ผมเข้าไปเช็คดูตามที่น้าผีข้างบนให้ข้อมูลมาแล้ว ไอ้ bestfatheryou มันเข้าไปป่วนเค้ามาหลายบอร์ดหลายเว๊ปแล้ว ไอ้นี่มันน่าโดนจริงๆ
    ฉายาเว๊ปอื่นที่เค้าเรียกมันคือ เกรียนเทพ
  • ไอ้ bestfatheryou ไอ้คุณ เกรียนเทพ
  • ไอ้ bestfatheryou
    ไอ้
    สันดาน
    ทราม
    ไพร่
    สถุน
    จังไร
    ห่า
    เวร
    ระยำ
    หัวควย
    หน้าลิง
    สัตว์
    ขี้ข้า
    ไอ้เกรียนเทพ
  • ไอ้ bestfatheryou แค่เมลมึงก็กวนตีนและ bestnahee