ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบครับ
  • ให้น้องหมากินน้ำมันมะพร้าวจะผลดีหรือผลเสียไหมครับ ............... ขอบคุณทุกคำตอบครับ
  • อันนี้ไม่แน่ใจนะค่ะ
    แต่น้องหมาเป็นภูมิแพ้ ขนร่วง เป็นตุ่มคัน คุณหมอเค้ากำลังทำวิจัย
    เค้าให้ลองทานน้ำมันมะพร้าว
    เช้า-เย็น กินมาเกือบ 3 อาทิตย์ กินตอนช่วงอากาศเย็น มันก็ปกตินะ
    แต่พออากาศร้อนมาก ๆ ขนาดคนยังทนไม่ไหวเลย พัดลม 3 เครื่องก็เอาไม่อยู่
    น้องหมานั่งน้ำลายหยด แล้วตกดึกน้องหมาไม่ยอมนอน
    นั่งหลับ แล้วก็น้ำลายหยด ขนาดอยู่ในห้องแอร์นะ
    เป็นแบบนี้ติดต่อกัน 2 วัน เลยหยุดให้ เพราะคิดว่า
    ทานแล้วมันน่าจะร้อน ทำให้ข้างในมันร้อน
    ไม่รู้เหมือนกันนะว่ากินแล้วดีหรือไม่ดีอะ
  • กินแล้วระวัง ผอมนะ เพราะเป็นแอดส์ 55555

ขำขำ น้า