ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: ลูกหมาราคาเบาๆ 8,000@นครปฐม :::
  • ขอฝากลูกสุนัขชุดนี้...ไว้พิจารณา
    ANTACIN X BLACK SHIP
    image
    เพศผู้ 3 ตัว เพศเมีย 3 ตัว...มาก่อน เลือกก่อนเลย
    ตอนนี้สมบูรณ์ แข็งแรงดีทุกตัวครับ

เข้าไปชมภาพได้ทางเว็บไซต์...คลิ๊กเล๊ย...
    http://www.tnt-kennel.com/Puppies.htm

สนใจติดต่อ : 089-8263563
    อยู่นครปฐมนะคร๊าบบบ
    ไฟล์แนบ
    AntacinXBlackship.jpg 36K
  • หมาพี่หน้าเครียดจัง...555สวยมากพี่กินไปซักเม็ดหายแน่อาการปวดท้อง... ใครชอบจัดด่วนครับสายนี้ไม่เป็น 2รองใครครับ...
  • ทำไมหน้ามันแหลมจัง
  • ที่ขายหมาแก่ หมาท้องไม่ได้ ให้คนอื่น ยังไม่ลืมนะต้อม ใครซื้อขายกับคนผู้นี้ ระวังตัวให้สุดๆ จะเสียใจ
  • 5000 ยังคิดเลย เอาภาพลูกชุดนี้บางตัวมาให้ดู บรีดหมาออกมาไม่มีคุณภาพเอาซะเลย TNT เลิกเหอะอย่าคิดแค่จะเอาแต่เงินผสมๆออกมาอย่างเดียว เขามีแต่พัตนากัน

image
    image
    image
  • ส้นตีนเหอะหมาท้องไม่ได้...มันจะคลอดแล้วไงต่อ? ไปเช็คให้ดีนะผีน้อย

ลูกสุนัขชุดนี้เป็นของเพื่อนๆ ในกลุ่มนครปฐม นะครับ...
    สำหรับท่านที่สนใจขอเชิญมาชมตัวจริงได้ ราคา 8000 บาทสำหรับ
    3xKurupt breed to 3xManu ไม่แพงเลยครับ

ลูกสุนัขชุดนี้เหมาะสำหรับผู้ที่เริ่มต้น สำหรับท่านที่ต้องการเพื่อนที่รู้ใจ สักตัว ไว้เฝ้าบ้าน

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ :005:
  • ชัดๆ กับพ่อพันธุ์ ANTACIN (แอนตาซิน)
    เป็นลูกของ ASSASSIN (แอสแซสซิน) x JUSTIN (จัสติน)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ANTACIN_01.jpg 38K
    ANTACIN_02.jpg 47K
  • แอนตาซินใหญ่มาเลย
  • แอนตาซิน...!!! เป็นหมาของคอก จรูญ นครปฐม นะครับคุณ Kriangsak...

ตัวจริงสวยมากครับ ล่าสุดได้ที่ 1 ในงานที่ Pantip ด้วยนะครับผม
  • พ่อสวยครับปากสวยดี
  • ความจริงคุณจรูญ นครปฐม น่าจะเอามาลงขายเอง นายต้อมไม่มีเครดิตอะไรเหลือแล้ว หลอกขายหมาตลอด
    คนเขากลัวกันหมดแล้ว คราวที่แล้วพอมีปัญหาก็บอกหมาเพื่อนผม ไม่รับผิดชอบ คราวนี้เพื่อนอีกแล้ว
  • ทำไมต้องเช็ควะ ทะเลาะกันเรื่องราวใหญ่โต คนเค้ารู้กันทั้งเวบ ไอ้จอมแถ พอมีปัญหาบอกของเพื่อน ไม่รู้ประวัติ แถจนเหงือกปลิ้นแล้ว
  • ครับชุดนี้เป็นลูกสุนัขของพี่ในกลุ่มนครปฐมเป็นผู้บรีด และพ่อหมาก็เป็นของผม ทางพี่ต้อมเขามีน้ำใจไปช่วยถ่ายรูปและก็ลงขายให้ ซึ่งทางผมเห็นว่าทางพี่ต้อมมีน้ำใจและคอยช่วยเหลือทางผมและเพื่อนๆในกลุ่มดี
  • จะเชื่อใครดีวะ ลังเล งั้นยังไม่ซื้อละกัน
  • ส้นตีนเหอะหมาท้องไม่ได้...มันจะคลอดแล้วไงต่อ? ไปเช็คให้ดีนะผีน้อย

--------------------------------------------

คุณบอย เอาหมาที่กะลังจะคลอดแล้วมาอัพหน่อย เพื่อเครดิตคุณต้อม ช่วยคุณต้อมด้วย
  • ใบเพ็ดน้ำท่วมอีกป่าวคับ ผ่าท้องตอนไหนไม่รู้ เพื่อนไม่ได้บอก ฮิ้ว นี่หมาเล็กนี่หว่า ได้ค่าอาหารหมาเท่าไหร่ล่ะ รอบที่แล้วก็บอกไม่ได้ค่านายหน้า ได้แค่ค่าอาหารหมา ไม่กี่พัน อย่าด่าผีเลย ทำไรได้งั้นว่ะ
  • แอนตาซิน...!!! เป็นหมาของคอก จรูญ นครปฐม นะครับคุณ Kriangsak...

ตัวจริงสวยมากครับ ล่าสุดได้ที่ 1 ในงานที่ Pantip ด้วยนะครับผม
    ....................................................

ก็วิลลี่ตัดสิน ก่อนวันงานเพิ่งไปแดกเหล้ากันมา ใครก็รู้ทั้งนั้นแต่เค้าไม่พูดเฉย

โคตรภูมิใจเลยเนอะ 555+
  • แหม ไอ้คุณผี ให้เค้าได้ค่าขนมมั่งเหอะ
  • ตราบใดที่ยังแดกเหล้าด้วยกัน ตราบนั้นคิดเอาเอง
  • เมื่อก่อนTNTนี่ขายแม่งตัวนึงไม่ต่ำกว่าสามสี่หมื่น
    เด๋วนี้มาเหลือหลักพันแล้ว555555
    ไอ้จรูญนี่ก็ดีแต่ปั๊มหมาขายเที่ยวเอาแม่หมาไปทับคนอื่นไปทั่ว
    K.จรูญแคนแนล Kนี่มาจาก=ควย
  • ครับน้าผีขอชี้แจงหน่อยนะครับรู้ได้ไงครับว่าก่อนวันงานผมนั่งกินเหล้ากับเฮียวิลลี่ช่วยเอาหลักฐานมาให้ดูหน่อยครับอย่ามั่วและการที่ปั๊มหมาขายและเอาแม่พันธุ์ไปผสมกับเขาแล้วมะนผิดตรงไหนครั

• ถ้ามีโอกาสไปนครปฐม ผมจะขอไปชมซักหน่อย ไม่ว่ากันนะครับ
    ขอเบอร์โทรด้วยครับ
  • ผมว่าเหมาะสมกับราคาแล้วคับไม่แพงจิง ๆ ใครจะว่าไงผมว่าต้องไปดูก่อนดีก่า
  • เฮ้อ !!! มันจะว่าอะไรก็ช่างมันเถอะ ใครจะไปเชื่อผี มันพวกไม่มีตัวตน อยากด่าใครมันก็ด่าเขาเสีย ๆ ....
    ลูกสุนัขชุดนี้อาจดูไม่ค่อยสวยนัก เหมือนตัวพ่อพันธุ์ ANTACIN ตอนเล็กๆ ผมเคยเห็นมันก็ไม่สวย แต่พอโตก็ OK : ...
  • อย่างอื่นไม่ขอพูดถึง
    แต่ชื่อพ่อหมา แม่งได้ใจผมจริงๆ ครับ ฮ่าๆ ชอบ
  • เด๋วนี้นักบรีดหมา มีมากมาย ทั้งมืออาชีพ มือสมัครเล่น จะมาอัพราคาเป็นหมื่น คงปล่อยยาก
  • ผมไปดูมาแล้วครับสวยครับสมราคา....
  • แล้วตาต้อมนี้ไว้ใจได้ป่าวนิ๊ เห็นว่าค่าทับทีราวๆ 2 หมื่น

ชักไม่แน่ใจละ
  • พ่อหน้าหล่อจัง