ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แม่พันธ์เรดโน็ตโชว์ตัวกันหน่อย
  • แม่พันธ์เปิดรับผสมที่อยู่จังหวัดกรุงเทพและใกล้เคียงโชว์ตัวกันทีค่ะ
  • รบกวนช่วยลงรุปแล้วทิ้งเบอร์โทรศัพท์หรืออีเมลไว้ให้ทีนะค่ะ
  • รูปเพิ่มเติม images by free.in.th
  • คืออยากให้หมาตัวเองได้ผสมว่างั้นเหอะ
    กลัวมันเงี่ยนว่างั้นแล้วถ้าลูกหมาออกมาขายไม่หมดใครจะรับผิดชอบ
    ใครจะรับเลี้ยงมันไม่ต้องกลัวว่ามันจะอยากหรอกหมาตัวผู้อะ
  • เซ็งผี
  • ถ้าหมาเขาเงี่ยนมึงจะมาผสมกับหมาเขาเหรอ
    ถ้าหมาเขาขายไม่หมดมึงจะรับเลี้ยงเหรอสัด เสือกทุกกระทู้
    กูว่ามึงไม่ต้องแสดงความเห็นก็ได้
    ไม่มีใครว่ามึงนิ้วด้วนหรอกสัด
    ถ้าหมามันเงี่ยนเหมือนที่มึงพูดมันก็สโตกไม่ได้เหมือนมึงหรอก
    หรือว่ามีงจะมาช่วยดูดควยหมา
    ไอ้สัดเอ้ย
  • แรง แต่สมควรละ
  • ปล่อยมั่งก็ได้ผีเอ้ยไม่งั้นไม่ได้ไปเกิดนะ หุหุ
  • น้ำมนต์ยังเอาแม่มไม่อยู่เลย....เฮ้อครอบครัวมันคงนอนสดุ้งกันทั้งบ้าน
    ก็เราสรรเสริญแม่มตลอด...555
  • ขอโทษนะค่ะนะพี่ผีตัวบนสุึด
    หมาที่ผสมก็มาของดิฉันแล้วมาเสือกไรด้วยค่ะ
    ถ้าหมามันเงี่ยนแล้วเกี่ยวไรด้วยค่ะเป็นหมาหรอค่ะ
  • คิดค่าผสมยังไง แล้วจับให้หรือต้องหาคนจับผสมไปเอง
  • ปกติเขาประกาศหาพ่อพันธุ์กัน แล้วนี่ทำไมประกาศหาแม่พันธุ์วะ
    ปกติผสมหมา...แม่พันธุ์ก็ต้องเสียตังส์ให้อีกไม่ใช่หรอ
    หรือประกาศมานี่คือ จะให้ตังส์แม่พันธุ์ที่มาผสมด้วยล่ะ เอ..งง
  • เออ ค่าผสมเท่าไร แล้วสายเลือดไหน ต้องหาคนจับไปเองหรือทาง จขกท. จับให้
    และดูพ่อหมาได้ที่ไหน