ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MR.HYDE(RAMA3)+TONGTA(RAMA3.NORTH)PUPIES FOR SALE
  • M1 sold
    F1 rama3.north
    F2 sold
    M5 sold
    ในรูปKOJACKสุดยอดพ่อพันธุ์ ปู่ของMR.HYDEครับimage
    ไฟล์แนบ
    kojack.jpg 54K
  • สายเลือดสำคัญที่หนึ่งครับโต้ง การเลี้ยงดูการเอาใจใส่สำคัญรองลงมา

ต้องตาแสดงให้เห็นแล้วในครอกที่แล้วว่าการถ่ายทอดสายเลือดยอดเยี่ยม

ครอกนี้ก็จะเป็นการพิสูจน์ตัวเองอีกครั้งกับพ่อพันธุ์อีกตัว

แต่ขอบอกว่า ไอ้เพอร์เฟคมันเกินคำว่าพอใจไปเยอะมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    per-001.jpg 67K
    188220.JPG 127K
  • เอารูป M4ด้านข้างมาให้ดูเพิ่งถ่ายได้อาจสั่นๆไปบ้างขออภัยมันไม่อยู่นิ่งเลยครับ :-D imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN5774.jpg 74K
    DSCN5771.jpg 72K
    DSCN5765.jpg 69K
    DSCN5757.jpg 57K
  • ลูกหมาชุดนี้มีแต่คนถามว่าจะเหมือนPERFECTมั๊ย มันตอบยากครับเพราะต้องดูกันอีกยาว
    แต่ดูจากสายเลือดแล้วน่าลุ้นครับ ขอแค่เบียดๆหายใจรดต้นคอก็พอใจแล้วครับ :"> image
    F2
    ไฟล์แนบ
    DSCN5775.jpg 67K
  • ชอบตัวนี้จัง image
    ไฟล์แนบ
    ff333.jpg 67K
  • M3 sold ขอบคุณน้องปาล์ม ชลบุรีครับผม :) image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5220[1].jpg 60K
  • ลงไวมาก
  • งามทั้งนั้น ....
  • image
    ไฟล์แนบ
    192105.jpg 139K
    Picture-6195.jpg 29K
  • สวยครับ
  • มาเร็ว...sold..เร็ว....ถ้าช้า...คงหมดโอกาสแน่ๆ...เพราะงามๆทั้งนั้นคับ..แต่ชอบตัวนี้คับ...5555image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5256.jpg 53K
  • ผลงานที่ผ่านมาดูจากรูปแล้วไม่ค่อยน่าพอใจเลยนะครับ
    ทำไมผลงานที่เมืองนอกดูดีมากกว่าผลงานในไทย
    ดูอย่างตัวนี้สิ ขาหลังตรึงมากๆ
    http://www.pitbullzone.com/community/uploads/FileUpload/1/194681.jpg
    ราคาคอนข้างสูงอีกด้วยช้ำสำหรับคนชอบบูลลี่ราคานี้ซื้อสวยๆกว่านี้ได้สบาย แต่ส่วนไครชอบแดงๆ
    ก็ถือว่าราคายังค่อนข้างสูง...ใจเย็นไว้รอต่อสายจากลูกหมาชุดที่แล้ว ราคาน่าจะเบากว่าเยอะ
  • ยินดีกับความเห็นครับ นานาจิตตัง สำหรับคอกที่แล้วผมถือว่าพอใจมากครับทั้งตัวหมาและคนที่ได้ไปเลี้ยงแค่นี้ก็สุดๆแล้วครับ น้าผีใจเย็นๆรอเจอที่ถูกใจแล้วค่อยซื้อละกันครับเป็นกำลังใจให้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    pitbullzone01[1].jpg 97K
  • นานาจิตตังครับ หมาแดงมีหลายแบบหลายสไตล์ แล้วแต่ใครชอบแบบไหน

แต่ถ้าใครชอบผลงานการจ่ายลูกแบบครอกที่แล้ว ชุดนี้น่าติดตามมากครับ

ขอให้ท่านได้หมาแบบที่ต้องการและถูกใจก็พอครับimage
    ไฟล์แนบ
    188216.JPG 119K
  • สวยครับF1ชอบๆเห็นแล้วนึกถึงตัวเมียที่ผมเก็บเองเลยพี่image
    ไฟล์แนบ
    189219.jpg 68K
  • สวยครับต้า มาลุ้นกันว่ามันจะได้อย่างใจหวังไหม อัพบ่อยๆนะครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5625.jpg 48K
    DSCN5415.jpg 49K
    DSCN5351[1].jpg 47K
  • สายเลือดคุณภาพคับแก้ว ลูกหมาก็งามครับ เยี่ยมๆๆๆๆๆ
  • M2 soldคุณตั้น กทม.image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5406[1].jpg 54K
  • ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ไว้ใจครับ
    ตอนนี้ยังว่าง
    M4
    M6
    F3
    F4
    F5image
    ไฟล์แนบ
    010[1].jpg 86K
  • MR.HYDE สวยจริงๆ
  • เคยโทรไปถามราคา เห็นบอกว่าต่ำสุดราคา 4 หมื่น ส่วนตัวอื่นก็แพงไล่ขึ้นไปเป็นสเต็ป ตอนนี้ขายไม่ออกเลยต้องมาลดราคา ใครซื้อไปคนแรกๆโคตซวยเลย
  • น้าผีนี่ ก็เสือกเค้าไปทั่วเลยเนอะ
  • จ๊ากโดนจนได้ น้าผีเข้าใจอะไรผิดรึเปล่าครับ ราคาผมลงในพระราม3ก่อนที่นี่อีก
    ตามมาดูนะhttp://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1376&st=0&sk=t&sd=a&start=70
    คนซื้อผมคนแรกๆตอนนี้นอนยิ้มอยู่บ้านแล้วครับไม่เชื่อลองโพสถามดูแอบซุ่มดูลูกหมากันแถวๆนี้แหละ555 >:D< image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5479[1].jpg 67K
  • ขอบคุณครับ28K
  • ขอบคุณ คุณพี่ผี..ทั้งหลายที่เป็นห่วงผมนะคับ....ผมเป็นคนซื้อคนแรกคับ....(ซื้อตั้งแต่ลูกหมาชุดนี้ยังอยู่ในท้องแม่คับ)...แต่เจ้าของเค้าบอกราคา..ชัดเจน..ตั้งแต่แรกคับ..ฉนั้นเลยไม่ได้รู้สึกว่าถูกเอาเปรียบเลย.....แต่ยังไงก็.....ขอบคุณคับ....image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 29K
    GetAttachment.jpg 29K
  • ในรูปนี้ขาหน้า ทำไมไปอยู่ด้านหลัง มองดูอีกทีเอ้าขาหลังนี่หว่า
    ทำไมมันตรงเป๊ะอย่างกะขาหน้า ตกลงว่าขามันตรึงนี่เอง...
    ไครซื้อไปตอนเด็กๆดูไม่ออก พอโตมาเอ้าไมขาตรึงจังเลยหวะ..
    ซื้อมาอย่างแพง ขาตรึงเป๊ะ...นี่คือความคิดของคนซื้อไป อิอิ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/22212/mr.hyderama3-tongtarama3.northpupies-for-sale/p2
  • ไม่ชอบก็ไม่ว่ากันน้าผี ไม่ชอบก็ดูผ่านๆไปละกันนะ
    :-D image
    ไฟล์แนบ
    008[1].jpg 86K
  • M6 sold คุณตั้ม กทม.ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5515[1].jpg 65K
  • เห็นด้วยกับผีตัวบนทุกประการ ผมโทรไปตั้งแต่ยังไม่บอกราคาในเว็บRAMA3 ตอนนั้นขายตัวท็อปไปแล้วนะ ยังเปิดผมเลข5เลย หรือจะเถียง!! หึหึ
  • อื้อหือ.. ^:)^
  • ราคาตั้งใว้ต่อรองกันได้น่า
  • รบกวนUpdate F4หน่อยตาสีอะไรครับ ชุดนี้ออกแนวเตี้ยกว้างใช่มั้ย MR.HYDEสูงเท่าไหร่ครับ
  • อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับสวยมากครับ ตัดเลข0ออกไปซักตัวไม่ได้เหรอครับ