ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"แม่ชีลามก" แก้กรรมพิสดาร
  • ทำเป็นน้องพลับไปได้ ขอซักสองเนี่ย
  • คนฟังหลายร้อยคน ไม่มีใครเฉลียวใจบ้างเลยหรือ
    ตัดกรรมหรือเพิ่มกรรม ถ้าได้เอดส์มาเป็นของแถม คงกรรมหนักกว่าเก่า สาดดดด
  • คืนนี้ผมจะไปแก้กรรม รับรองใด้ขึ้นสวรรค์แน่ๆ ใครจะไปยกมือขึ้น
  • น้องๆคงตัดกรรมได้หลายคน ฮ่าๆๆ
  • ผมว่าพวกที่ไปฟังส่วนมากก็น่าจะมีปัญหาและงมงาย เสร็จจากฟังแม่ชีบ้านี่ก็คงไม่พ้นไปขูดต้นไม้บ้าบอรอหวยออกเดาเลขกันให้วุ่นวาย

แค่พระชั่วๆ มั่วสีกา เสพยาไอซ์ก็ทุเรศจนไม่อยากจะยกมือไหว้อยู่แล้วปลาเน่าตัวนึงมันก็เหม็นไปกันหมด นี่มาเจออีป้าปัญญาอ่อนนุ่งขาวห่มขาวมาหลอกทำนู่นนี่พูดจาทุเรศยิ่งอยากจะอ้วก ยิ่งได้ชื่อว่าเป็นพระเป็นชีแต่ละคำที่ออกมาจากปากมันต้องดีต้องคิดมาแล้วว่าจะดีต่อคนที่ศรัทธา ต่อคนที่ต้องการพึ่งพาทางใจ นับวันยิ่งมีแต่คนมาหาผลประโยชน์ ศาสนาคงเสื่อมลงๆเหมือนหลายๆประเทศ แล้ววันนั้นพวกเราคงได้รู้ว่าโลกจะแตกก่อนหรือคนจะฆ่ากันตายหมดโลกก่อน
  • พวกเราเป็นผู้ชาย จงภูมิ เราคือผู้ตัดกรรมให้ชาวโลก เย้ๆๆๆๆ

ดูข่าวเมื่อเย็นอยากเตะให้ร่วงเก้าอี้ ไม่สำรวม ไม่สำนึก อยากเห็นจุดจบอีบ้านี่จัง
  • คืนนี้ ผมจะหมดกรรมละนะพี่มารค์ 555

เจอเว็บบอดที่อื่นก็ยังมีคนสนับสนุนอีบ้านี้อยู่เลย 555

โง่งมงายจริงๆ สงสัยต้อง 2 ทีถึงจะหาย
  • อ้นอยากเห็นคนที่สนับสนุน อะครับ อยากรู้ว่าเค้าคิดแบบไหนครับ
  • อ้น อยากไปช่วยตัดกรรมให้เขาใช่แมะ ฮ่าๆๆๆ เจ้าชู้จิงๆ ป้าๆก็ไม่เว้น ฮา.....
  • แม่ชีลามกตอนที่ผู้ชายมากอด จับแก้มผู้หญิงแม่ชีตบมือชอบใจใหญ่พวกนี้ก็โง่เค้าสั่งให้ทำบ้าๆก็ทำน่าไม่อาย เรื่องหอยก็เหมือนฟังแล้วทุเรศศศ.
  • เหมือนเล่นสนุกบนความทุกของคนอื่นออะครับ
    ป่าวพี่มาร์ค เห็นอ้นแบบนี้ก็เลือกนะเฟ้ย 5555+ แค่อยากรู้ว่าคนสนับสนุนเค้าคิดอะไรอยู่ ทำไมดูหลงงมงาย
  • มันน่าเลื่อมใสตรงไหน ก็แค่คนบ้าเพ้อเจ้อโกนหัวห่มขาว
  • ยายแก่คงอดมานาน ใด้ทีหนุ่มๆมากอด เลยออกหน้าไปหน่อย ในใจคงคิดด่าแม่ชีว่าน่าจะบอกซัก5ที จะใด้น้ำหมากกระจายไปเลย
  • ผมก็เองก็เกลียดโคตร ไอ้พวกทำตนเป็นเซียนผู้หยั่งรู้ อวดเก่ง อวดฉลาดกว่าผู้อื่นทั้งที่ไม่รู้จริงแบบยัยชีนี่ สำหรับผมว่างๆไม่มีอะไรเล่น ก็พอฟังเรื่องฟายๆแบบนี้ ฮาไปอีกแบบกล้าพูดได้ไงฟะ โกหกตาไม่กระพริบเลย แสดงให้เห็นว่าในสังคมมีคนป่วยใจที่เป็น supporter ให้กะคนแบบยัยชีลามกนี่ยังมีอยู่เรื่อยๆ
  • ก็ถูกของแม่ชีแกอ่ะครับ ถ้าทำตามคำแนะนำอย่างน้อยยายป้าคนนี้ก็ได้ขึ้นสวรรค์แน่ๆ 2 ที
  • ตามเช้าเมื่อเช้า ชีหมกหมุ่นจริงๆครับ
  • ยัยนี่ท่าทางจะบ้า (บ้ากาม)..................
  • 55+ นั่นอ่ะดิพี่หล้า
  • ถ้าอยากแก้กรรมกะนังแม่ชีคนนี้ ซัก2ครั้ง แกจะยอมมะเนี่ย อยากสอนจัง
  • นี้หรึอเมืองพุทธ
  • คนยังเชื่อเรื่องยังงี้อีกเยอะ ไม่มีจุดยืนทำให้ไอ้พวกนี้ยังมีอยู่ในสังคมเยอะ เห็นแล้วน่าเศร้าใจจิงๆเลยน้า เซ็.เป็ด
  • เศร้าใจ :022:
  • :o023: แม่ชี หรืออะไร 5555555
  • คนเราเมื่อทุกข์มาก ฟางเส้นเดียวก็คว้าเอาไว้ แต่ไม่รู้ว่าคว้าอะไร ดันมาคว้าเจอคนเพี้ยน ๆ แล้วจะหาทางออกจากทุกข์ได้อย่างไร น่าสงสารคนพวกนี้ ถ้าจะดูน่าจะไปดูตลกดีกว่า เบาสมองแถมไม่โง่ให้หลอกอีก (โดนลวนลามแถมเสียเงินอีก สองร้อย) มันคงเห็นความลำบากของพี่คนนี้เป็นของตลก ถ้าเป็นมันจะทำรึเปล่า แต่ที่แน่ ๆ มีคนดูกรรมให้มันแล้ว นรกคือที่สุดท้ายของมัน
  • คนพูดกับคนฟัง ..พอกัน
  • อี เหี้ย มาเป็นแม่ชี ได้ ไง อ่ะ แม่ง อุบาท มาก
  • คุกกกกกด่วนๆๆๆๆ
  • ชอบๆ ของพี่สาม "ตายคาอก ดีกว่าตกน้ำตาย" 555+
    ว่าแต่ อกใครอ่ะพี่ 5555+
  • ช่วงนี้มีแต่เรื่องร้อนๆในบอร์ด สงสัยต้องไปแก้กรรมสักสองดอก ฮ่าๆๆ
    ใครจะไปตัดกรรมด้วยกันบ้าง
  • แก้กรรม หรือ สร้างกรรม

ปล.ไม่เกี่ยวกะพี่มาร์คนะขอรับกระผม :m81:
  • ขำๆครับ อย่าซีเรียส

ส่วนเรื่องยายชีเพี้ยนคนนี้ พี่ไม่ถูกชะตามานานแล้ว เคยเปิดอ่านหนังสือของมันที่ร้านหนังสือ แมร่งสุดติ่ง อวดอุตริผิดมนุษย์ อ่านไปนิดเดียวแทบขว้างหนังสือทิ้งตรงนั้น จากนั้นก็ด่ามันมานานแล้ว ด่าแบบไม่เคยกลัวบาปด้วย ถ้าเจอกันตัวตัวต่อสิทธิ์โดนตบ เพราะพี่เกลียดมนุษย์อัปปรีย์แบบนี้ครับ มันหากินบนความทุกข์ของเพื่อนมนุษย์
  • อย่างนี้ ต้องให้พี่มาร์ค แก้กรรมให้สัก 2 หน เนอะ.............................. :032:
  • คงใช้ไม้หน้าสามหวดแทนนะ พ้นกรรมทันที ฮ่าๆๆๆ
    คนแบบนี้เห็นหน้าแล้วสมรรถภาพเสื่อมว่ะ
  • GHOST เมษายน 26 Permalink botnamexl55 8:11AM Permalink ถูกใจ

***********เอากันแก้กรรม พวกขายตัวไม่เป็นเทวดาหมด*************

555555555555

พวกเราต้องเอากันมากๆ นะ จะได้หมดกรรม 5555555555
    =======================

งั้นตรูก็ได้เป็นเทวดาแล้วสินะ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

...................................................................................................................................
    เอ...จริงป่าวหว่า :o043:
  • นี้ไม่ใช่ในทางพระพุทธศาสนา
    แม่ชีน่าจะเลิกจากการทำตัวเป็นผู้รู้ทางคำสั่งของพระพุทธเจ้าได้แล้ว
  • กรรมมุนา วะตะตี โลโก แปลว่า อย่าทอดปลาท่องโก๋ ในกะทะที่ไม่มีน้ำมัน ขำๆๆคับ
  • แม่ชีคับผมยังเด็กก็ยังรู้เลยว่านี้มันไม่ใช่คำสังสอนของพระพุทธองค์เลยนะคับ แต่ว่าสัตว์4ตีนยังรู้ผลาด นักปราชญ์ยังรู้ลืมแม่ชีอาจจะลืมไปได้ว่านี้มันไม่ใช่คำสั่งสอนของพระพุทธองค์ แต่ผมอยากขอแนะนำให้แม่ชีนั้นได้คิดและไตร่ตรองเสียก่อน ก่อนที่จะสอนคนอื่นหลายๆคนที่ยังไม่รู้ในทางคำสั่งสอนที่ยังไม่มากเท่าที่ควร
  • ก็จริงอยู่สังคมทุกวันี้มีความต้องทางเพศสูงมาก ๆๆ แต่อย่าไปหลงงมงวายจนเสียคนนะคับยายคนแก่
    การที่จะรวยนั้นมันมีหลายทางไม่ใช่ขอพร ขอหวยหลอกนะเพื่อนพี่น้องที่ยังร่ำรวย
    เขาบอกว่าคนจนนั้นมีแต่ ขอพร ขอหวย ปราถนาทุกอย่าง อยากร่ำอยากรวย
    แต่ว่ากว่าจะรวยขึ้นมา
    ไม่กล้าตัดสินใจ ด้วยตนเอง มีแต่หวังให้คนอื่นแนะนำไปในทางที่งมงวายมาก
    ส่วนคนที่ร่ำรวยมีแต่อยากหาเงินให้มากๆๆรวยแล้วอยากรวยอีก
    เพราะว่าคนรวยนั้นกล้า ตัดสินใจ ให้คนอื่นหลายคนๆ หาเงินหาทองให้เขา
    แต่คนธรรมดาไม่กล้าตัดสินใจมีแต่หาเงินด้วยตนเองก็เลยไม่รวยง่าย
    เพราะฉะนั้นอย่าไปฟังคำสั่งสอนของแม่ชีนะ ว่าทำอย่างนั้นจะรวย ทำอย่างนี้จะดี มันไม่จริงหลอกคับ
    ขอเพียงแต่เราขยัน อดทน อดกั่นช่วยกันหาเงินเป็นทิม แล้วคร่อยๆเก็บเอาไว้ มันจะรวย ไม่ต้องไปหวังชาติเลยเราเอาชาตินี้ให้รวยก่อนนะคับ ถ้าจะรวย อยากจะมีทอง อยากจะมีความสุขความสบายกายสบายใจ
    ผมรู้ทุกคนจะต้องการเหมือนกันเรื่องเงินๆทองๆ
  • ผมขอแนะนำว่า เราจงเชื่อในตัวของตัวเรา อย่าเชื่อในอาจารย์ อย่าเชื่อคนอื่น มันจะไม่ดี
  • ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน กรรมมันเกิดจากการกระทำ ซึ่งมีทั้งกรรมดีกรรมชั่ว กรรมดีก็ได้รับความสุขความสบายใจ กรรมชั่วก็ได้รับความเดือดร้อนรำคาญใจ แต่ไม่มีใครช่วยลบล้างกรรมได้ ถ้าลบกรรมได้จริง สวรรค์คงล้นนรกคงร้าง กระทะทองแดงคงว่างเปล่า จิงไหมพี่น้อง ฮ่าๆๆๆ
  • เหมือนกับ ไอ่ริวนั้นแหละ มันบอกว่ามันสามารถติดต่อกับเทพกวนอูได้ ช่องก็เอามาออกอยู่ได้ เพื่อนเคยให้ทายเพื่อนไม่เคยทำแท้งมันก็ยัดเยียดให้เคยทำ ไม่รู้มันคิดอะไร แล้วก็แก้กรรมตามเคย
  • แกเคยถูกข่มขืนมาก่อนไม่ใช่หรอ แถมมีผัวมาแล้วตั้ง 5 ..คน ครับพี่น้องงงงงงงงง
  • มิน่าหมกหมุ่น ฮ่าๆๆ
  • นั่นอ่ะดิ :o003:
  • พฤติกรรม ไม่เหมือนคนถือศีลเลยครับ ท่าน.....
    นี่หรือ คนถือศีล ไม่มีความสงบเสงี่ยม เจียมตัวเลย ดูจากการหัวเราะก็รู้เเล้วครับ
  • เห็นด้วยครับคุณ MakotoHIN29

แม่ชีบ้า :o023:
  • เพื่อนพ้องทั้งหลาย ขอมีความรู้สึกนึกคิดในระดับกลางๆ ดีกว่านะครับ ทุกสิ่งอย่างมีเหตุและผลทั้งนั้น ฟังด้วยหูรู้ด้วยตา บางครั้งสิ่งที่เราสัมผัสได้เราอาจยังไม่รู้ด้วยซ้ำ ว่าสิ่งนั้นดีหรือไม่ดี ถูกต้องหรือไม่ การที่กระผมได้แสดงความเห็นนี้ ไม่ได้หมายความว่าผมสรุปว่าแม่ชีถูกต้องหรือผิด แต่สิ่งที่ถูกต้องที่สุดคือตัวเราเอง เลือกบริโภคในสิ่งที่ดีเหมาะแก่ตัวเราเอง ชำระล้างตัวเอง พิจารณาทบทวนตัวเอง กล่าวได้ว่า หากเราเห็นสิ่งหนึ่งไม่ดีก็กระหน่ำซัมเมอร์เซลล์ ถาโถมความไม่ดีนั้นทั่วทิศทาง นั่นแสดงว่าเราก้อไม่ต่างจากเขาเหล่านั้น แล้วเราจะดีได้อย่างไร การปกป้องพระศาสนา อยู่ที่เราทำตัวเราให้ถูกต้องก่อน ขอพี่น้องทุกคนอยู่ในหลักการและเหตุผลที่ถูกต้องเถิด-ขอบคุณครับ- :033:
  • ทุกสิ่งอย่างมีเหตุและผลทั้งนั้น ฟังด้วยหูรู้ด้วยตา บางครั้งสิ่งที่เราสัมผัสได้เราอาจยังไม่รู้ด้วยซ้ำ ว่าสิ่งนั้นดีหรือไม่ดี ถูกต้องหรือไม่

พูดได้ตรงใจจริงๆประโยคนี้ แต่ยายโล่นซ่าส์นี่ ไม่ได้เห็นด้วยตา ไม่ได้สัมผัส แต่สามารถบอกได้อย่างรู้แจ้ง ว่าชาติที่แล้วใครเกิดเป็นอะไร ทำกรรมอะไรไว้ แมร่งโคตรโม้ มันหากินโดยการต้มตุ๋นหลอกลวงคนที่โง่กว่า ดังนั้นสมควรโดนสังคมลงโทษ

เขาศรัทธาเพราะเขาคิดเองไม่ได้ เขาแก้ปัญหาเองไม่ได้ เขาไม่มีทางออก การไร้ที่พึ่งก็หนักหนาสาหัสแล้ว ยังจะไปซ้ำเติมให้ชีวิตเขาแย่ลงไปอีก การให้เขาไปเอากับเด็ก มันจะตัดกรรมได้อย่างไร มีครั้งที่หนึ่งก็ต้องมีครั้งที่สองสามสี่ห้าไปเรื่อยๆ เผลอๆโดนเด็กแบล๊คเมย์ รีดไถ และเรื่องแบบนี้รู้ถึงไหนอายถึงนั่น มันก็ยิ่งทำให้ชีวิตเขาตกต่ำลงไปอีก มันไม่ใช่ใช่เรื่องล้อเล่น ถ้าผมเป็นตำรวจแล้วมีใครแจ้งความดำเนินคดี ยายโล้นลามกนี่ จบเห่แน่ๆ