ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว.1 เรียก ว.2.....ทุกอย่างเครียร์ !!
  • เอ้า เฮีย เองเลยหรือ ขอคุณๆๆ

ฮ่าๆๆๆ
  • กับข้าวครบละ แดกแมร่งเลยละกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN0673.jpg 29K
    DSCN0673.jpg 29K
  • ใช่ พี่เหมือนพญาอินทรีย์จ้าวแห่งเวหา ที่โดนจับทอดราดน้ำปลา

• เฮีย อันนี้ผมขออยู่ข้างป๋า นะ
    เพราะใครๆก็รู้อยู่ว่า ป๋า คือพญาอินทรีย์ เฮียมาเล่นแบบนี้ มีไร แอบแฝง

เรื่องมันก็จบไปแล้ว จะฆ่าจะแกงกันเลยรึ
  • ยุทธเห็นไหม พี่บอกแล้วพี่จบ แต่เฮียไม่จบ เคลียร์ด้วย
  • หมดมุขนึกไม่ออก ... วันนี้ยอดสั่งจองเสื้อมากผิดปรกติ กริ๊งก๊าง ตั้งแต่เช้า ช้าหมดอดหล่อเด้อ...image
    ไฟล์แนบ
    193613.jpg 218K
  • ป๋า พอเถาะผมว่ามันเยาะไปล่ะ.....
  • อินทรีย์หมายถึง พญานกผู้เป็นจ้าวแห่งเวหา ไม่ใช่ปลาทอดราดน้ำปลาชิ้นเล็กๆในกระทะว๊อยยยย
  • เออ จบเนาะ ตูก็หมดมุขแระ เล่นไอ้ตี๋ ย บ้างเถาะ มันหัวเราะเราเยาะแล้ว
  • บรรยากาศสดใสงานการเดินหน้าครับ
    ป.ล.เฮียเหลียงไปท่าน้ำไม่แวะไปกินบะหมี่ 1 ทุ่ม บ้างอร่อยเหาะนะครับ ริมท่าน้ำนนท์เจอหอนาฬิกาเลี้ยวซ้าย
    จัดไปสองชามเรย
  • เฮียยุทธ ผมรอชมรูปหมาเฮียยุทธอยู่นะ เมื่อไรลงให้ชมอ่ะครับ 555
  • เย้ๆๆรักเหมือนเดิม วู้ๆ =D> :013:
  • บะหมี่ 1ทุ่ม ท่าน้ำนนท์ หอนาฬิกา กำลังสื่อถึงใครหรือป่าวหือ???

สองชามด้วย น่าคิด
  • เหลียง..วันนี้ทุ่มตรงเจอกันที่บ้านมีเรื่องอยากคุย เยอะด้วย
  • ดีคับพี่ๆๆ ทุกท่าน
  • คุยได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องปลาอินทรีย์ทอด
  • ดีใจครับที่พี่ๆกลับมาเหมือนเดิม เต็มที่แน่ครับพี่
  • สิบปีคบกัน จะมาพังแค่วันเดียวมันคุ้มที่ไหน ความขัดแย้งมันเป็นเรื่องปกติ แต่มิตรภาพมันก็มีค่าควรแก่การรักษา และการให้อภัยมันคือสปิริตที่ยิ่งใหญ่ คุณจะเอาชนะบนความพ่ายแพ้หรือคุณจะยอมแพ้เพื่อชัยชนะ

พูดเองกรูก็งงเอง ฮ่าๆๆๆ
  • ใครจะอะไรก็ชั่ง....แต่ว่า
    ...................................................................................................................................
    jonnyscubapit 12:16AM Permalink 55 รับปากงานนี้จะไม่ถอดเสื้อ และจะขอความร่วมมือ พริตตี้ที่มาร่วมงานให้นุ่งห่มแบบมิดชิด

จะได้ไม่ลบกวนจิตใจน้องผี ดีมั้ย
    ...................................................................................................................................

อย่างนี้ผมไม่ยอมนะแง้ๆๆๆๆๆๆๆ :m74:
  • พี่...........เป็นตัวอย่างที่ดี
    ผู้ใหญ่หลายคนในวงการนี้ดูแต่ภายนอกไม่ได้เลยจริงๆ
    เดี๋ยวนี้หาตัวอย่างดีๆ.......ให้เด็กได้เคารพด้วยใจแท้จริงนั้นยากส์เหลือเกิน

ถ้าผู้มีอำนาจในบ้านเมืองเราเป็นอย่างพวกพี่บ้าง......คงดี
  • รบกวนพี่ปอนด์ ทิ้งเบอร์ อีเมล ไว้ให้ผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • ม่ะมีไรแค่เชลล์ชวนชิมเฉยๆๆ จ้า เฮียเหลียง
  • ชาลีสมุนฮุนเซ็นโชว์รอยสัก

• ไอ้สัดเขมร ระยำ เย็ดเหี้ย สัดหมา
  • กอล์ฟ อย่าหวังว่า ไอ่ปอนด์จะมาอ่านกระทู้นี้เลย
    เอาเป็นว่า ยากที่มันจะเข้ามาอ่านบอร์ดเลยอะ555
    เอาเบอร์ม้นไป เบอร์ใหม่080-5671314

ส่วนท่านWEAPONSEABOY ผมต้องขอโทษด้วย รับปากไว้กับหลายๆคนเลย
    เรื่องรูปของ RED RHINO ขอเคลียร์งานนิสนึงนะท่าน
    ช่วงนี้งานแยะ แถมยังต้องรีบเตรียมการเกี่ยวกับงานพัทยาของพวกเรา

สัญญากับท่าน เดี๋ยวเร็วๆนี้ จะถ่ายรูปมาลงให้ดู นะท่าน....
  • นี่ซิลูกผู้ชายตัวจริง รักให้อภัย มีน้ำใจเหมือนพิทบูล ขอให้กำลังใจทุกท่านครับ ร่วมสร้างสรรค์สังคมขอเราต่อไปนะพวกเรา
  • มีไรกานหรา.............5555555555

• ช่างไม่รู้อะไรเลยเน๊อะ...เทอร์ BB รึป่าว ?