ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

............ความเหี้ย!...เศษเดนของมนุษย์...........

• ชาติหน้ามีจริง ขอให้พวกมันได้รับกรรมที่ทำไว้ ....สาธุ
  • เลวจิงคับพี่บัง.........ยิ่งเป็นสุนัขผุ้ซื่อสัตย์ด้วยแร้ว เลยได้ใจ
  • โครตเหี้ย
  • แต่ทำไมยังไม่นอนกันว่ะ 55
  • สลดว่ะ ตายทั้งเป็น
    :o051:
  • อ้าวพี่gof ไม่นอนอีก รึ .........ตี้ ดูอะไรเรื่อยๆๆ พรุ่งนี้ หยุด เลยนอนดึกหน่อย :014:
  • เราไม่คุ้นเห็นแล้วก็สลด หดหู่ล่ะครับ วัฒนธรรมการกินการอยู่ไม่เหมือนกัน คล้ายๆเราเอาค้อนทุบหัวหมู เชือดคอไก่ คนเราเอาเปรียบสัตว์มากเหลือเกิน เฮ้อ...
    ปล.เห็นชื่อกระทู้แล้วตกใจหมด นึกว่าคุณบังรับไม้ต่อจากคุณบิวะอีก55
  • เห็นแล้วเศร้าแย่มาก ตอนถลกหนังแต่ยังไม่ตาย........... ไม่มีคําบรรยายครับ
  • โครตโหด สยองมากใจแม่งหินมาก ทำได้ไง
  • ไอ้เหรี้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย สัดนรก พ่อมึงตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เลวววววววววว ระยำ อย่าให้กุเจอนะมึง สัด
  • ประเทศที่เจริญทางธุรกิจและหลายๆอย่าง
    แต่สิ่งเหล่านี้ไม่เคยหมดไปจากประเทศเค้าซะที
    หน้าสงสารสัตว์พวกนี้ที่ต้องมารับเคราะเพียงเพื่อสนองความต้องการของคน
  • ไอ้พวกนี้ต้องจับแม่งหมกถังขี้ 2 นาที (นานกว่านั้นเดี๋ยวตาย) ต่อด้วยเอารังมดแดงไปโรยที่ไข่ของมันให้มดแดงกัดไข่พวกมัน และตบท้ายด้วยการเอาเนื้อไก่ดิบเนื้อหมูดิบบดให้ละเอียดนำไปโรยใส่ตัวพวกมันมัดแขนมัดขาพวกมันไว้แล้วให้หมาที่หิวโหยทั้งหลายรุมทึ้งประมาณ 5 นาที (นานกว่านั้นเดี๋ยวตาย) พอแยกพวกมันออกมาเสร็จให้พวกมันนั่งดูเลือดตัวเองไหลออกมาจนกว่าจะตายไปเอง สะใจดี
  • ไอ้เลว...
  • ซาดิดอะเอ็ก แต่ก็เห็นด้วยนะครับบบบ
  • ตอนที่ลอกหนังหมานี่สิ...มันยังไมีตายเลย มันยังหายใจ เเล้วผงกหัวขึ้นมากระพริบตา...โคตรน่าสงสายเลย...
    ส่วนมากพวกที่กินหมาจะเป็นคนจีนครับ....เลวจริงๆ ของกินตั้งมากมายไม่กิน กินหมาเสือกบอกบำรุง.

เเต่ถ้าจะกินก็ทำให้มันตายก่อนไม่ได้หรอ เช็ดเข้...ไม่ใช่ทำสดๆเเบบนี้...
  • ถ้าให้มันตายเลยง่ายไปพี่ชาญ ต้องให้มันตายทั้งเป็น
  • ผมเห็นด้วยกับ พี่เอ็กซ์ คับ

ขอให้ เพื่อนที่แสนดีทุกๆตัว ไปดีนะคับ

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นย่อมคืนสนอง
  • ผมมีเรื่องจริงจะมาเล่าให้ฟังเป็นประสบการณ์ครับ.....มีคนเเอดเมล์ผมมา ผมก็ไม่ได้คิดอะไรผมก็รับไว้..
    พอผมรับเขาก็ทักผม เเต่เป็นภาษาอังกฤษ เขาเป็นคนจีน เขาใช้กูเกิ้ลเเปล เเล้วพิมภาษาอังกฤษมา ผมก็คุยกับเขา
    ทีเเรกเขาบอกว่าหาหมาให้เขาหน่อย เขาต้องการหมา ผมก็ดีใจนึกว่าจะมีคนหาหมาพิตบูลไปเลี้ยง เขาบอกต้องการหมามาก กี่ตัวก็ได้ ยิ่งมากยิ่งดี เขาบอกว่าเขาทำกันเป็นเครือข่าย หาหมาตามประเทศเพื่อนบ้าน...
    เขาบอกว่าเขาจะเอาไปกิน ทีเเรกเราก็งง มันพิมผิดป่าววะ เลยถามซ้ำไป มันบอกมันจะเอาไปกิน
    ผมล่ะเซงเลย...กินหมา เเล้วเขาถามผมว่าทำงานได้เงินเท่าไร เเต่ผมก็ไม่ได้บอก เขายื่นข้อเสนอว่าถ้าหาหมามาให้เขาเขาจะให้เงินเป็นค่าตอบเเทน รู้สึกจะ เป็นต่อปีมั้ง...คือให้เราทำร่วมเครือข่ายกับเขาไปเลย.
    โดยเขาจะทำการขนส่งทางเรือ...ผมก็เฮ้ย.นี่มันผิดกฎหมายเเล้วนะเนี่ย.เหมือนลักลอบเอาหมาออกนอกประเทศเลย...ประเทศมันผมไม่รู้ เเต่ถ้าประเทศเราโดนจับเเน่ๆ ผมไม่อยากเสี่ยงติดคุกหรอก
    ผมเลยปฎิเสทเขาไป เเล้วผมก็ไม่อยากให้หมาโดนกินด้วย...
    ในยูทูปยังมีคลิปอีกมากครับ พวกฝรั่งก็ยังเคยไปถ่ายทำสารคดี....ฝรั่งมันบอกว่าน่าเกลียดมากๆ ทำกับสัตว์เลี้ยงที่เเสนซื่อสัตว์ได้ยังไง ถ้าเป็นทางบ้านฝรั่งเขานะ ติดคุกเเน่ หรือไม่ก็โดนด่าเละ...
  • อนาถใจนัก
  • ไอ้พวกชอบรังแกสัตว์ ทรมานสัตว์นี่ผมโคตรเกลียดดดดดเลย น่าจะให้ตัวมันโดนแบบนี้บ้าง จะได้รู้สึกบ้าง
  • บิ๊กบังขึ้นหัวข้อกระทู้มาแบบนี้ นึกว่าบอร์ดร้อนอีกแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ชั่วมากจริงๆ....น่าสงสาร
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกท่าน ... กาแฟร้อนๆซักแก้วก่อนมั๊ยครับ ท่าน ....

พี่มาร์ค ขอโทษ ที่ใช้คำไม่สุภาพ ขึ้นหัวกระทู้ครับ .... แต่ไอ้คนพวกนี้ ต้องใช้คำว่า "เหี้ย" เท่านั้นถึงสาสมครับพี่

แม่งเอ๊ย!...จะฆ่าจะแกง เพราะความเชื่อ กูไม่ว่า แต่ขอทำแบบให้เค้าไปสบาย และไปอย่างเร็วที่สุด และให้ทรมานน้อยที่สุด .... แต่นี่พวกมึง เอาเค้าใส่กระสอบ จับโยนใส่น้ำเดือดๆทั้งเป็น ถลกหนังทั้งเป็น ไอ้เลว..... คำที่เรียกพวกมัน มีคำเดียวจริงๆ .................. .................. ไอ้พวกเหี้ย!
  • เอ่อ... เข้ามาเพราะความสงสัยใคร่รู้ ดีนะอ่านความเห็นก่อนดูคลิปเลยรู้ว่ามันน่าจะโหดมาก ทำร้ายจิตใจ ไม่ดูดีกว่าเด๋วรับไม่ได้
  • พี่บังดูแล้วน้ำตาออกเลยพี่
  • พี่บังครับ วันนี้ทำไมพี่บังมาแบบดุ คุณเป้ไปทำอะไรให้หงุดหงิดหรือเปล่า555555
  • เวรกรรมมีจริง...ขอให้มันโดนมากกว่าสุนัขผู้ซื่อสัตย์ 2 เท่า....
    ทรมานยิ่งกว่า 2 เท่า........ไอ้พวกไร้หัวใจพวกนี้ไม่ควรตายอย่างสงบ..
    มันต้องทรมานอย่างที่มันทำกับสุนัข 2 เท่า
  • แม่ง ดูแล้วน้ำตามาไวกว่าคลิปรักพ่ออีก
  • จับพวกมันทุกๆคน ยัดถังขี้ (ต้องขี้หมาอย่างเดียว)

สะใจดี :o023:
  • เลวมาก
  • ไม่ต้องรอถึงชาติหน้า ขอให้พวกมันเจอในชาตินี้....สาธุ
  • อุ้มพวกแม่งขึ้นรถ จับมัด เอาไม้แทงตูด สะใจโว้ย :o023:
  • เลวสัท! ไอ้พวกเวรไม่น่าเกิดมาในชนชั้นนี้เลย
  • ระยำมาก ซาบเช่งคนที่กินมัน
  • ไม่รู้จะด่ายังไงดีวะ
  • อย่าไปด่าครับคนแบบนี้ จับมัดเชือกแล้วเอา BB GUN ยิงแม่งเลย

เอาปืนจริงยิงมันตายไวไปมันไม่ทรมานครับ
  • กรรมใดใครก่อกรรมนั้นย่อมตามสนองผู้ทำกรรมนั้น ..*
  • จังไรว่ะ
    กุเหนล่ะแม่งสงสารชิบหาย
    พ่อตายไงมาทำแบบนี้ กินดีๆไม่ว่าเสือกมาถลกหนังตอนยังเป็นๆกูรับไม่ได้ว่ะ
    เหี้ยสมคำร่ำลือจริงๆ
  • อยากเห็นพวกมัน เป็นโรคพิษสุนัขบ้าจัง 666
  • แมร่งโคตรเฮี้ยเลยวะ
    ขอให้แมร่งเกิดชาติหน้าเป็นหมาและโดนอย่างนี้บ้างว่ะ
    ขอให้คำอธิฐานขอข้าเป็นจริงด้วยเทอญ อาเมน
  • นี่เหรอมนุษย์ ไม่มีอะไรจะกินแล้วเหรอ
  • แมร่งโหดขนาดผมไม่สามารถทนดูได้จนจบได้คิดเอาเองก็แล้วกัน ไอ้ชาติชั่ว
    ไม่น่าเปิดดูเลยกรู ภาพมันติดตาจนยากจะลืม ทำไมจิตใจพวกมันถึงโหดร้ายได้ขนาดนี้หนอ
    ฆ่าให้ตายก่อนได้ไหม สัตว์ป่าที่ว่าโหดๆ มันยังไม่ได้เศษเสี้ยวของเดนมนุษย์เหล่านี้เลย
  • ติดตาจริงๆๆ ทำกันได้ ทุกสิ่งที่ดีๆๆแต่ชอบเสียเพราะพวกเศษมุนษย์แบบนี้
  • แม่งเหี้ยจริงๆไอ้พวกเศษมนุษย์ เลวยิ่งกว่าเดรัจฉาน
  • ไอ้เหี้ยยยยยยยยยยยยย ขอด่าอีกรอบ ใครใจไม่แข็งพออย่าดูครับ คุณนอนไม่หลับแน่
    ภาพหมาโดนถลกหนังออกทั้งตัว และยังไม่ตาย ผมจำภาพมันกระพริบตาได้ชัดเจน
    ตอนนี้แมร่งทรมานจิตใจผมมาก โธ่ไอ้สัดนรก พวกมรึงนี้นรกส่งมาเกิดชัดๆ
  • เอามดแดงกัดไข่แม่งเลย สะใจดี :o023:
  • เอามดแดงกัดทำไม ถลกหนังจู๋แมร่งดีกว่า
  • โห ! พี่มาร์คโหดกว่าอีก :o003:
  • ไม่น่าเปิดมาดูเลย ทำไมถึงทำกับเพื่อนที่ดีที่สุดใด้อย่างนี้ ฆ่ามันไปเลยยังดีกว่า แล้วเจ้าของหมามันคิดยังไงถึงขายมันไปทั้งที่รู้ว่ามันต้องไปตาย บางคนแค่แลกกับกะแป๋งตักน้ำ เคยดูไอทีวี บอกว่า80%มาจากไทย สายตามันตอนผงกหัวยังติดตา ไอ้พวกรถแลกหมาเจอเมื่อไรจะปล่อยพิทบูลรุมทั้งบ้าน
  • ให้งูเขียวเลื้อยเข้าตูดแม่งเลย :o003: