ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$ MIKELAND!! X Re!! =RED bully!! $$$
  • :m01: Virus (MIKELAND BLOODLINE ) X Violet (SOJAHBOI DAUGHTER)

ข้อมูลรายละเอียดตามลิ้งข้างล่างนี้เลยครับผม
    http://pitbullzone.com/community/discussion/22164/-mikeland-bloodline-vs-sojahboi-daughtersss#Item_11

อัพเดทรูปใหม่ครับถ่ายแบบบ้านๆธรรมชาติๆไม่ต้องจับไม่ต้องดันครับ ตอนนี้อายุ 30วันน่ะครับ 2male-2female ราคา 50,000 พร้อม UKC+ส่งทั่วไทยน่ะครับ

:m80: สนใจลูกสุนัขสไตล์ Red bully โทรมาคุยกันครับผม 083-3001699 จิ๊บครับ
    i_live_huahin@hotmail.com

:o030:ขอบคุณพี่มาร์คครับ สําหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ :o030: image :m15:
    ไฟล์แนบ
    b40.jpg 94K
  • :065: :065: :065: :-bd
  • :m53:M1...... Mr. Bean! ตัวนี้ไม่แดงแต่ภูมิใจเสนอครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b20.jpg 117K
    b21.jpg 100K
    b22.jpg 97K
  • :m24: มาดูแดงๆกันมั่งครับM2............. Mr. Red pig ตัวนี้เรียบร้อยมาก อะไรมาก อยู่นิ่งๆไม่ยุ่งกับใครimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b30.jpg 118K
    b42.jpg 112K
    b44.jpg 112K
  • :m91: F1..................Red Cherry แดงๆขาวๆ น่ารักมากมาย 55555555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b7.jpg 83K
    b11.jpg 109K
    b12.jpg 120K
  • :m93: แดงๆตัวสุดท้ายแล้วน่ะครับ F2 ................Red Chilly ตัวนี้จี๊ดสุดๆเกเรมากๆเลยได้ชื่อนี้ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 109K
    b4.jpg 92K
    b13.jpg 103K
  • :m33: โทรมาคุยกันน่ะครับ ไม่ซื้อก็คุยกันได้น่ะ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยน่ะครับ :m40: image
    ไฟล์แนบ
    b45.jpg 112K
  • ลูกหมาน่ารักสุดๆสมบรูณ์มากครับ
  • แนว แนว...สุโค่ย...เยี่ยม
  • อยากเห็นพ่อกะแม่จัง

สวยมากครับ
  • กระดูกโคตรใหญ่เลย เลี้ยงได้สุดยอดมากครับ อ้วนจ่ำม้ำทุกตัวเลย ไม่ทราบว่าให้กินอะไรอ่ะครับ
  • ไม่ต้องสืบให้เสียเวลาสำหรับคนซื้อ ไม่ต้องปั่นให้กระจู๋แข็งสำหรับคนขาย บอกได้คำเดียว โคตรสวย
  • สวย จ้ำม่ำ น่ารักมั่กๆๆ ชอบๆๆ เหมายกเข่งเลยได้ไหมคะ ฮ่าๆๆๆ
  • อย่างงาม
  • เหอๆ...นึกว่าเป็นลูกหมี น่ารักมากครับ :063:
  • กลมปุ๊กเลย ยังกะลูกขนุน น่าขบเล่นแท้ ฮี่ๆ
  • wow very very good puppy~!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! can you give a puppy infor?
    my e-mail sizzle7909@hotmail.com thanks bro~!!!
  • ขอดูพ่อหมาหน่อยว่าใช่พิทบูลหรือเปล่า
  • น่ารักมากเลยทุกตัว
    โดยเฉพาะเจ้า M1 Mr.been
    ดูหน้าตามันแล้วอดยิ้มไม่ได้ :015:
  • **** สวยมากมายๆๆคร๊าบๆๆๆๆคุณจิ๊ปๆๆๆๆๆ แดงๆๆทั้งนั้นๆๆๆ ***
  • ขอดูพ่อหมาหน่อยว่าใช่พิทบูลหรือเปล่า

ถามได้ฉลาดมาก สงสัยพ่อหมาจะเป็นหมาหลังอานมั้ง
  • ชอบครับใครได้ไป อัพเดทตอนโตหน่อยนะครับ
  • สวยมาก ถ่ายรูปดีจริงๆ ทำให่มันเหมาะกับราคา และคนที่เข้ามาดูต้องยิ้มได้แน่นอน ไม่เหมือนไอพวกศักแต่ว่าขาย
  • คอหมาแดงดูยังยิ้มเลย น่ารักโคตร
  • น่ารักทุกตัวเลย ออกมาเป็น redbully อย่างโดน
  • :m53:เข้ามาอ่านกระทู้แล้วยิ้มแก้มปริเลยครับผม5555555ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆครับ :m01:

:m76: รูปพ่อหมาตามลิ้งข้างบนเลยน่ะครับ :m56:

:m69: ขอบคุณครับคินสบายดีน่ะฝากบอกเฮียติ๊กด้วยคิดถึง....อิๆ :m81: image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 208K
  • สวยทั้งชุด บรีดดิ้งนี้ สำเร็จสุดๆ
  • ลูกหมาสวย น้ำเลี้ยงถึง :063: :063: :063: เต็ม10เลยครับ
  • รบกวนไปไหมคะอยากได้รูปสี่พี่น้อง ไฟล์ใหญ่หน่อยค่ะ อยากเอาไปตั้งเป็นหน้าdesktop ค่ะ ชอบจริงๆน่ารักอะ ขอบคุณค่ะ^^
  • avirut 7:57AM Permalink กระดูกโคตรใหญ่เลย เลี้ยงได้สุดยอดมากครับ อ้วนจ่ำม้ำทุกตัวเลย ไม่ทราบว่าให้กินอะไรอ่ะครับ

........................................................................................................................................

ให้กินนมแม่(สลับกับนมแพะ)ทุกๆ 3-4ชม.ตลอด24ชม. เปิดแอร์ตลอด24 ชม.(พักแอร์ประมาณ3-4ครั้งๆล่ะ20นาทีต่อวัน) และทีเหลืออยู่ที่สายเลือดครับผม
  • :o030: ขอบคุณมากครับพี่ yut_scubapit :m01:

:m57: ไม่รบกวนหลอกครับคุณAngie รูปมันขนาด 3.95MBอ่ะครับ ต้องการขนาดเท่าไหร่ส่งเมล์มาเลยครับเด๋วผมส่งให้ :m06:

:m54: ขอบคุณครับคุณ 1_amnat :o030:
  • น่ารักจังยังกะหมีแพนด้า M1 เหมือนตุ๊กตาน่ารักมาก
  • โอ้ หมาในฝันเลย น่ารักน่ากอดสุดๆ
  • สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่คิดที่จะซื้อเพราะมีแล้ว แต่ชอบวิธีที่โพสต์ขาย รายละเอียดครบ ตั้งใจถ่ายรูป
    คนที่ซื้อไปเอามาอวดบ่อยๆนะจะติดตามดู
  • 1MB ก็พอค่ะ หาเมลล์คุณจิ๊บไม่เจอ อยู่ตรงไหน เอาเมลล์แองจี้ไว้ละกันนะคะ puka_zanda@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ
  • >>> น่ารักมาก..ๆ คราบ
  • โอ่โฮ ว่าของเราสมบูรณืแล้วนะ
    เจอนี้เราชิดซ้ายเลยครับท่าน
  • พี่อยากเห็นลูกเจ้ากริซ ตัวF7 หน่อยนะครับว่าเป็นไงบ้าง
  • สวยสุดๆ ครับพี่น้อง
  • โทษนะครับ ขอชมใบเพ็ดของ virus แบบชัดๆ หน่อยครับ
    ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีนะครับ เพียงแต่อยากศึกษาสายทาง mikeland เพื่อตัดสินใจครับ

ขอบคุณครับ
  • สวยมากกก น่าร๊ากกกกที่สุด
  • *** สงสัยของดีแบบนี้หมดไวแน่นอนๆๆๆ ***
  • เย้.เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้าจิ๊บกอบกู้เอกราช เลี้ยงดีอะไรดี เก่งอะ ข้าน้อยขอคาระวะ
  • ยังอยู่ไม่ครับเนี่ยพี่
  • บอกได้คำเดียว สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ขอให้มีลูกๆสวยๆอย่างนี้ตลอดไปนะครับ สุดยอด
  • จับคู่ได้พอดีMIKELAND xSoljah boi แปลกๆแต่ออกมาดีนะ
  • ตัวเมียตัวนี้เคยจะขายหลายครั้งบอกว่าหมากากแต่ตอนนี้มันจ่ายลูกดีเอาไงดีวะจิ๊บ
  • อะไรๆก็MIKELANDกูไปดูลัดดาแลนด์มาแมร่งโคตรน่ากลัว
  • GHOST 9:44PM Permalink ตัวเมียตัวนี้เคยจะขายหลายครั้งบอกว่าหมากากแต่ตอนนี้มันจ่ายลูกดีเอาไงดีวะจิ๊บ
    ........................................................................................................................................

หมาตัวนี้ผมไม่เคยบอกขาย เคยมีคนมาดูที่บ้านแล้วถามขายไม๊ ผมบอกไม่ขายถ้าอยากก็ได้แพงอ่ะ และคําว่า
    "หมากาก"ผมไม่เคยพูด!!! หมาใครๆก็รักน่ะครับผม ด้วยความเคารพ....