ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทกับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW...แล้วคุณหละว่าไง
  • บู้ท pitbull จ.เลย จะได้อยู่ตรงไหนครับ เสี่ย ยุทธ แล้วโอนไป บช.ไหนครับ
  • วันจันทน์นี้คุณยุทธจะเปิดรับใบสมัครแล้ว อย่าลืมรีบสมัครกันนะครับ เราจะได้รู้จำนวนหมาแต่เนิ่นๆ เพื่อกรรมการจะได้ทำงานต่อได้สะดวก
  • ไม่เคยเจอ งานแบบนี้คับ รายละเอียดมีไรบ้าง วันไหนยังไงคับ ขี้เกียจอ่าน กระทู้
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21161/-เปิดตัวงาน-pattaya-super-bully-show-2011-/p1

รายละเอียด ดูตามลิงค์ด้านบนได้เลยครับ
  • พี่ยุท ลพบุรีโอนเงินไปแล้วนะคะ โอนไปตั้งแต่วันพฤหัส คะ
  • เมื่อวานกว่าจะกลับมาถึงบ้านกันก็สี่ทุ่มกว่า
    งานทั้งหมดถูกวางไว้อย่างเรียบร้อยหมดแล้ว ตารางเวลาเราจะจัดให้แม่นยำที่สุด เวทีวันแถลงข่าว แบล็คดร็อป ออกมาแล้ว แสง สี เสียง ครบครันเรียบร้อย พิธีกรโดยน้อง ชมพู่ ก่อนบ่าย ที่เคยมาร่วมงานกับเราครั้งหนึ่ง คนขึ้นเวทีแถลงข่าว หน้าที่ของทีมงานทุกคน มอบหมายกันเป็นที่เรียบร้อย

พวกเราขอเป็นตัวแทน ในการบอกกล่าวถึงกิจกรรมที่ยิ่งใหญ่ของพวกเราคราวนี้ ให้ทุกๆคนได้รู้
    ว่า พวกเราเจ๋งแค่ไหน...

ทางพัทยาต้องการเห็นงานนี้เป็นอย่างมาก และต้องการดันให้งานนี้เป็นงานประจำปี เกี่ยวกับคนรักสุนัข อย่างเช่น งานPATTAYA MUSIC FESTIVAL สำหรับคนที่รักดนตรี

D-DAY แถลงข่าว 6พค. ตั้งแต่ 6โมงเย็นเป้นต้นไป ใครว่างก็เชิญเลยนะครับ

เงินโอนของทางลพบุรี ได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับ ค่ายใดโอนค่าบูธมารบกวนโทรบอกผมด้วยนะครับ ช่วงนี้ผมยุ่งจริงๆ อาจหลงลืมได้ ยังไงก็กริ๊งมาได้เลย ที่ 086-3699364 ยุสส
  • เนื่องจากวันงานจะมีพิธีการค่อนข้างเยอะ เราจึงพยายามลดปัญหาที่หน้างาน งานนี้ไม่มีการรับสมัครหน้างานนะครับ เราปิดรับสมัครก่อนหน้างาน 1 สัปดาห์ เพื่อจะได้ทราบจำนวนสุนัขที่จะมาในงานทั้งหมด จะได้แบ่งรุ่น แบ่งพื้นที่สำหรับพักสุนัขได้อย่างเพียงพอ

ผู้จองบู๊ท นำสุนัขเข้างานได้ 4 ตัว ส่งประกวดได้ 1 ตัว โชว์ในงานได้ 3 ตัว ใครใช้สิทธินี้รบกวนแจ้งให้เจ้าหน้าที่ทราบด้วย
    ส่วนท่านที่ไม่ได้จองบู๊ต ค่าสมัครประกวดตัวละ 500 บาท หากประสงค์จะนำหมาเข้าไปในงานแต่ไม่ลงประกวด คิดค่าผ่านประตู 200 บาท/ตัว และสุนัขทุกตัวที่มาในงาน ต้องมีกล่องใส่ให้เรียบร้อย เราจะจัดพื้นที่เก็บสุนัขไว้ให้ต่างหาก และไม่อนุญาติให้จูงสุนัขเดินเล่นในงาน เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และความปลอดภัย

Download คลิกที่นี่

ใบสมัครประกวดงานพัทยา ท่านสามารถดาวน์โหลดโดย คลิกตามลงค์ด้านบนเลยนะครับ
    ส่งใบสมัครหรือสอบถามรายละเอียดได้ที่คุณนก โทร/แฟกซ์ 02 914 5354

ส่งใบสมัครพร้อมสลิปการชำระเงินได้ทั้งทางแฟกซ์ และทางอีเมล์ abcdogclub@hotmail.com
  • งานใช่จัดที่นี่หรือเปล่าค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    250320111674.jpg 157K
    250320111674.jpg 157K
  • น่าจะใช่มั้ง ไม่แน่ใจครับ
  • คู่นี้ตามมาจีบกันถึงนี้อีกแล้วนะ โหๆๆรักกันจริ้งๆๆๆๆอิจฉาวะ เชอะ
  • เฮ้ออออ ว่าเข้าไปนั่น เดี๋ยวงานงอกอีกตู

น้องเขาถามมา ก็ตอบไปน้องเขาไป จีบกันตรงไหนว่ะ
  • ยิมฯติดแอร์เย็นฉ่ำ ตรงข้ามกับทางลงหาดจอมเทียนไปหน่อยหนึ่งใช่เปล่า

image

image
    ไฟล์แนบ
    img_9495.jpg 142K
    ม้า.jpg 165K
  • งั้นใช่แล้วครับ จากสุขุมวิทเลี้ยวซ้ายเข้าไปตรงไฟแดง

แอร์เย็นมากจริงๆ แนะนำเตรียมเสื้อกันหนาวไปด้วยก็ดีครับ
  • ว้าวๆๆๆๆ สวัสดีครับ UNITEEN
    ใช่เลยครับที่นี่หละครับ ที่จัดงานของเรา ในรูปน่าจะเป็นงานประกวดโค รึเปล่า
    ไปเที่ยวมาด้วยหรอ ว่าปีหน้าจะไปเที่ยวเหมือนกันอะ เห็นทางเมืองพัทยาพูดถึงอยู่เมื่อคืน
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0069.JPG 145K
  • ปาร์คเวย์พร้อมแล้วสำหรับงานนี้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0185_resize_resize.JPG 70K
  • เอาพริตตี้ส่วนตัวมาให้ชม555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0163_resize.JPG 100K
  • สวัสดีค่ะพี่ยุทธ
    งาน Pataya International Livestock Show
    เป็นงานประกวด และแสดง วัว ควาย ม้า แพะ แกะ ไก่ชน ปลาสวยงาม ฯลฯ และเทศกาลรวมอาหารอร่อยภาคตะวันออก
    วันนั้นหน้าแตกเลย เข้าใจผิด คิดว่าเป็นงานเดียวกัน
    ไปถามเค้าว่าประกวดสุนัขพิทบูลที่ไหน ปล่อยไก่หมดเล้าเลย

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    img_9487.jpg 153K
    nuoa8.jpg 158K
    250320111688.jpg 174K
  • เอาเสันทางไปสถานที่จัดงานมาเผื่อ จะได้ไม่หลงทาง

image

จากถนนสุขุมวิทให้เลี้ยวซ้ายตรงสี่แยกไฟแดง(เขียว)
    image

ถนนที่ตรงไปยังสนามกีฬาๆอยู่ฝั่งซ้าย จากสี่แยกระยะ 2.6 กม.
    image

สถานที่จัดงานimage
    ไฟล์แนบ
    5ejw3.jpg 91K
    img_6949.jpg 152K
    img_6951.jpg 145K
    img_3418.jpg 150K
  • ข้อมูลเยี่ยมครับ
  • ช่วยได้เยอะเลยครับ เยี่ยมๆครับ สถานที่โอ่อ่าดีมากครับ
  • กลับมาแว้ว รบกวนถามมีบ้านที่มีเนื้อที่อนุญาตให้พริตตี้อยู่ร่วมกันได้มั่งครับ กลัวโรงแรมไม่พออ่ะครับ แนะนำด้วยครับ งานนี้จัดหนักครับ อิอิ
  • น้องuniteenนี่เป็นประโยชน์ต่อสังคมและประเทศชาติจริงๆ วันงานพี่เหลียงกับพี่ยุธจะให้ถ่ายรูปคู่

เอาไปโชว์เพื่อนๆที่โรงเรียนโม้ให้เต็มที่ว่ากระทบไหร่สุดหล่อมาล่ะ เป็นไงยุธดอกนี้ลื่นมั้ย
  • กลุ่มปทุมธานีโอนค่าบูทแล้วครับโทรบอกพี่ยุทเรียบร้อยแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K
  • สรุปใบสมัตร ประกวดสุนัข มีแยกหมานอก-ในหรอครับ ที่เขียนตอนเเรกบอกไม่แยก อายุหมาก็ไม่เหมือนเดิม
  • น้อง uniteen คงโกหกพี่ใช่มะ ที่ว่าไปปล่อยไก่ถามหาหมาพิทบูล

อ๋อๆๆๆๆ พี่เพิ่งนึกออก เค้าจัดตรงกับตารางเวลาเก่าที่กลุ่มเราจัดนี่เอง ชิมิ 555

แสดงว่าไม่ติดตามข่าว ไม่เป็นไรวันงานพี่ให้น้องทำแบบที่ จอนนี่เหลียงบอกละกัน

น่าจะพอลบคราบความเสียใจในวันนั้นได้ เพราะได้ปะกบสองหล่อแห่งวงการ เป็นไงเฮียคืนไปเม็ดนี้ เคลิ้มมะ
  • วันนั้น คิดว่าเป็นงานเดียวกันจริงๆ
    มีร้านขายอาหารสุนัขด้วย เข้าไปถามเขา เขางงเต๊ก
    ยังมีคนอื่นมาถามด้วยเหมือนกัน
    แต่ไม่เป็นไร ถือโอกาสเที่ยวงาน Pataya Internationa livestock Show ไปในตัว

งานเค้าไฮโซมากๆ
    ชอบดูแข่งม้า ภาพประทับใจที่สุด คนขี่ม้าควงบ่วงคล้องวัว ถ่ายกับมือตัวเองนะเนี่ย
    คนขี่เท่ห์มาก ทราบมาว่าเป็นไฮโซเจ้าของรีสอร์ท Cha-am ATV Parkที่ได้รางวัลTHAILAND TOURISM AWARD 2010 ลงขี่ด้วยตัวเอง
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket

อู้หู ! ให้ถ่ายรูปปะกบสองหล่อเลยหรือ
    Photobucket

เปลี่ยนเป็นเสื้อใส่โชว์เพื่อนที่โรงเรียนไม่ได้หรือ
    จำคำพูดคุณอาจอนนี่เหลียงได้ว่า เด็กที่ยังขอเงินพ่อแม่อยู่ "แจกฟรี"

• สวัสดีครับ เรื่องใบสมัคร และเรื่องรุ่น เดี๋ยวจะแก้ไขให้ใหม่นะครับ พอดีเมื่อวานรีบไปหน่อย ไม่ทันได้ตรวจเช็คครับ ไม่มีการแยกหมาในหมานอกครับ
  • ใบสมัคร แก้ไขแล้วนะครับ

Download คลิกที่นี่
  • อา จอนนี่เหลียงได้ยินแล้วลมออกหูเป็นคำเรียกที่หยาบคายที่สุด ไม่ต้องถงไม่ต้องถ่ายแล้วรูป 350จัดเต็ม
  • น้องยู คล้องนะคะม่ายช่ายฆ้อง.. เฮีย ๆ ทั้งหลายน้องเค้ายังเด็กนะแคร่บบบบ/ผี0108
  • ขอบคุณ คุณน้าผี0108
    แก้คำที่ใช้ผิดแล้ว

ฆ้อง เป็น คล้อง
    อา เป็น คุณอา
  • วันที่22งานเริ่นกี่โมงคร๊าบ
  • 9.00 น เป็นต้นไป
  • หมดเขตสมัครวันไหนคับ
    ค่าใช้จ่ายตัวละ500
    ถ้าสมัครตัวเดียวแต่ลงสองรุ่น
    ก็จ่าย1000บาทผมเข้าใจถูกต้องมั้ยคับพี่
  • ใช่แล้วครับ
  • เล่าเรื่องให้ฟังครับ โรงแรมหรือรีสอรืทที่นำสุนัขได้ ที่เป็นนพันธ์ใหญ่ ผม ตรวจแล้วราคาไม่แพงครับ อยู่พัทยาเหนือครับ ราคาเริ่มต้น ที่ 1200 -1800 บาทครับ ห่างจากริมทะเล 10 เมตรครับ ชื่อเซนทรัล การ์เด็น รีสอร์ท ครับ เบอร์โทร 038411029 ผมจองแล้วครับพิบูลอุบลครับ
  • ขอบคุณข้อมูลดีๆครับ aa22 ;-)
  • สังคมเราต้องการคนแบบนี้หละครับ ขอบคุณ aa22มากๆเลย ที่เอาของดีๆมาแนะนำ

ส่วนน้องuniteenอย่างไปเรียกว่าอาจอนนี่ เหลียงสิ คร้า

พี่ยุสสส คนนี้ ฟังแล้วเศร้าใจแทนจริงๆ กร๊ากๆๆๆๆ
  • ล็อคอินผิด 555ใช้ชื่อนี้ดีกว่า

วันที่ 21 พค.นี้ คือก่อนงานหนึ่งวันนะครับ ทางเราจะเปิดให้ทุกๆบูธเข้าไปในบริเวณงาน
    เพื่อเตรียมความพร้อมต่างๆ และตกแต่งบูธ ตามแต่ละค่ายว่าจะโชว์ศักยภาพขนาดไหนฝากข่าวประชาสัมพันธ์อีกเรื่องนะครับ

และอีกเรื่องนะครับ ข่าวนี้สำคัญมากๆๆๆๆๆๆ=====

รอน รามอส ABKC DIRECTOR OF JUDGE กรรมการของงานในครั้งนี้

จะเข้ามาตรวจดูความพร้อมภายในงาน และจะเปิดอบรมให้กับทุกๆคนที่สนใจ
    ในการเข้าสายจูงสุนัข การเดิน การโพส และเทคนิคต่างๆในสนามประกวด ตามABKC
    เพื่อให้ทุกๆคนที่เข้าประกวด เข้าใจไปในทิศทางเดียวกัน

ก็ขอเรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับ ในวันเสาร์ที่ 21 พค.นี้ เวลา 4โมงเย็นจนถึง 6โมงเย็น
    ขอให้ทุกคนพกความสุขมาให้เต็มที่ แล้วมาปลดเปลื้องกันในงานนี้นะครับ
  • เพิ่งว่างมาเปิดดูบอร์ด
    โอ้....โห สงสัยเครื่องของแต่ละค่ายเริ่มร้อนกันละ
    เห็นเอาขุมกำลังมาโพสอัพเดทกัน ฮึ่มมมมๆๆๆๆๆ เลย

ทั้งหมากล้ามของหมวดเป๋ ไม่รู้สิงห์สนามซ้อมรึเปล่า
    หรือ ลูกCASH FLOWของ PIT OF GOD ก็กดซะเตี้ยแป้กเลย
    หรือ ไอ่ PEANUT ของGUPAO PIT ที่บำรุงกันสุดๆเพื่องานนี้
    นึกไปถึงเมื่ออาทิตย์ก่อน ลูกไอ่ต๊าฟจาก ค่ายBUFFALO BONE ที่ถอดบล๊อคพ่อมันมาเลย
    และ ลูก WEEZYของ ปทุมธานี ที่ชื่อ เบอร์บาตอฟอีก ซี้ดดดด

งานนี้สงสัยสนามแตก หมาสวยๆบานเลยนี่หว่า อยากให้ถึงงานเร็วๆซะละ
    อากาศ ลิซึ่ม เริ่มมาละ

ไหนของใครมีอะไรอีก เอามาโพสข่มขวัญกันหน่อยเป้นไร.....
  • วุ่นวือไปด้วยก๊าบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2402.JPG 104K
  • จัดไป ใครมีสมุนตรงรุ่นกะวุ่นวือ มีหนาวอะ งานนี้

*******ประกาศ******
    ท่านใดโอนเงินให้ผมแล้วไม่ได้โทรบอก ครับ
    เงินเข้ามาวันที่ 2พค. ครับ ท่านใดเป็นเจ้าของเงินก้อนนั้น ให้รีบโทรบอกด้วย
    ไม่เช่นนั้น กระผมขอยึดไว้เสพ เป็นการส่วนตัวนะครับ

ประกาศอีกครั้งนะครับ ท่านใดโอนเงินค่าบูธมาแล้ว กราบเรียนกรุณาโทรบอกข้าพเจ้าคนนี้ด้วย
    เพื่อรักษาสิทธิ์ของตัวท่านเองนะครับ
  • โอนเงินแล้วก็รีบ ส่งใบสมัครแจ้งหมาที่จะลงประกวด และหมาที่จะนำไปโชว์ตัวในงานด้วยนะครับ
  • คุณยุทธคับเปิดและปิดรับสมัคตอนใหนคับ :o046:
  • อ้าวอ่านไม่หมดขอโทษด้วยคับ แล้วเจอกันคับ :o039: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2467.JPG 101K
  • งานนี้ผมไปก่อนหนึ่งวันครับ จะได้พักผ่อนเต็มที่กะพริตตี้ก่อน555555555 แล้วพบกันครับ
  • งานนี้พี่ๆเพื่อนๆต่างพากัน พักผ่อนอย่างเต็มที่ ส่วนผมก็ตั้งใจไว้ว่าจะไปก่อน 1วันเช่นกันครับ :-))
    SP_BULLIES น้องหมา สวยมากครับ :063:
  • คุณพี่กล้าครับ เรามาเปิดห้องสูทอยู่พักผ่อนกันดีกว่า น่าจะเก๋กู้ดนะ 555

• ผมชอบห้องป่าดิบชื้นนะเสี่ยยุทธหรือห้องเวทีมวยก็ได้55555555555 ไวอาก้าไม่ต้องเดี๋ยวเตรียมยาไปทาเอาเอง5555555
  • เอาห้องพยาบาล หรือ ICU ดีกว่ามั้ง ดูแลเป็นอย่างดี เหนือกว่าห้อง VIP อีก มีทั้งเครื่องช่วยหายใจและเครื่องปั๊มหัวใจ ฮ่าๆๆ