ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • เรื่องทำบุญช่วยชีวิต โค...โคโยเตอร์ หรือเปล่าคับพี่ๆ
  • -*- รถพังเยอะเลยหรอคับวันนั้น ขอไปปั้มที่เดียวเลยมะได้หรอ
  • วันนี้ไปไหนกัน ไปด้วยคนดิ
  • เป็นไงบ้างครับกอล์ฟ ขุนพลที่จะตบเท้าเข้าบ้านเราอีกตัว โดนไหม???
  • เมื่อวานฟังกันจนเพลินเลยเหรอพี่เเต็ก
    ฟังกันมันไปเลย.5555
  • -ขอแจมด้วยครับอยู่ในตัวเมืองชลบุรีครับ ผมว่าแถวหน้าศาล(สะพานให่ม)ก็ดีครับเฮียปอนด์กับเฮียยุทธจัดเลยพี่
  • ปอง ได้ข่าวสอยไปแล้ว เอามาโชว์ตัวหน่อยคราบบบบ

คุณ บอย ยินดีครับผม เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

เพื่อนๆหายไปไหนกันหมดครับ อย่าเข้ามาอ่านกันอย่างเดียว
  • มันรู้อีก เราสายแอบ555+
  • สวัสดีคับ..กลุ่มชลบุรี
  • สวยคับแต็กเรามาทำแบบนี้มั้ง ถ้าได้จะดีนะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF7420_resize[1].JPG 107K
    DSCF7427_resize[1].JPG 96K
  • เดือนนี้รอชม นายแต๊ก ดังใหญ่แระ
  • วันงานพัทยา red kae ไปโชว์ตัวเเน่เลยพี่
    เห็นป๋าเขาบอกคับ
    ได้คับพี่เเต็ก
  • มาแล้วๆหาซ่าไปพักใหญ่เลย
    กลับมาคราวนี้ต้องเมาไม่ขับนะจ๊ะ
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • เฮ้ย เจ้า red kae นี่เจอเนินลูกระนาดนี่มันจะข้ามได้ไหมนี่ 5555 :-D

ออกจากคุกแล้วหรอเดอะต้น 55555
  • สวัสดีครับหนึ่ง ทางพัทยาจัดมิตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ จะขอไปเที่ยวชมบลูลี่งาม ๆ หน่อยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คด้วยนะครับ พี่ต๊ะโทรมาแล้วครับพี่

พี่แจ๊ค เจ้านี่มันสไตล์รถแดร็กเลยพี่ตอนนี้ (~หน้าทิ่มตูดโด่ง ) เมื่อวันก่อนโทรหาไม่ติดเลยนะครับ ว่าจะถามเรื่องที่พักที่เกาะเสม็ดครับ

ช่วงนี้นายต้นเปลี่ยนไปแล้ว เรียบร้อยขึ้นเป็นกอง แต่กวนทีนนนน เหมือนเดิม กร๊ากกกกกกก 555

Tack
  • ใครจะลงสัมภาษณ์อีกบอกนะ ขอเป็นแฟนพันธ์ จัดลงให้หมดเลย
  • มีข่าวมาบอกเพื่อนๆ ครับ อาณาจักรเดือนหน้าคอลัมของอาหาร F1 คาดว่าผมจะได้ลง ถ่ายทอดเรื่องราวแหล่ะครับ ขำ ๆ ฮา ๆ กันไป ยังไงอาจจะมีรูปที่ฝายลงด้วยครับ

เป็นไงจะดังแล้วล่ะ 555
    แต๊ก
  • ได้อีกหรอพี่ จริงป่าว ????
    เอ้าพวกเราพี่มาร์คเปิดช่องแล้ว ขอจองยาวสัก 12 ฉบับนะพี่ 5555

แต๊ก
  • ทำไมจะไม่ได้ละน้อง ขนาดแทรกคิวให้ยังได้เลยเห็นไหม แต่ขอหน้าตาดีๆหน่อยนะ ฮ่าๆๆ :-D
  • วางแผงแล้วซื้อแจกเลยแต็ก 5555

พอดีไปเที่ยวมา ไมได้เอาที่ชาร์จแบตไปน่ะแต็ก 5555

image
  • กระดูกไอ้นี่บะลักกั๊กจิงๆว่ะ
  • เพื่อนๆ ท่านใดสนใจจะร่วมเดินทางไปเที่ยวพักผ่อน(รึเปล่าไม่รู้ ???) ที่เกาะล้าน วันที่ 7-8 ที่จะถึงนี้
    โทรมานะครับ ตอนนี้ทริปนี้ประมาณสิบกว่าคนและ (เพื่อนๆผมที่บึง)
    พี่แจ๊ค ผมตั้งใจจะซื้อแจกทั้งตลาดเลยว่ะพี่ 5555

แล้วก็ทริป พิทบูลชลบุรี ณ เสม็ดเสร็จทุกราย เมื่อไหร่ดีครับ เซ็ทกันไว้ยาว ๆ เลยดีกว่าครับ
    ไอเดียผมน่าจะเดือนกรกฏา วันที่ 15-16-17 ที่พักของพี่สาวพี่แจ๊คนะครับ
    แล้วก็เริ่มเก็บเงินกองกลางแต่เนิ่น ๆ สักอาทิตย์ละ 200 บาท กว่าจะถึงวันไปก็น่าจะเยอะอยู่
    เพื่อนๆ ว่าไงกันบ้างครับ ขอไอเดีย และ ความคิดเห็นหน่อยครับ
  • วางแปลนยาวๆเลย จะได้กะตังกันถูก
  • คล วางแบบที่แต๊กว่าไง อาทิตย์ละ 200 ถึงวันจะไปนี่ล่อไปคนละ 2,000 แล้วน่ะ
    พิทบลูชลบุรีครับ ไม่มีตัวไหนส่งเข้าประกวดเลยหรอ เดี๋ยวผมหาสปอนเซอร์ให้ 555
    -เจ็ท กอล์ฟ แก๊บ มายด์

รุ่นการประกวดต่างๆมีดังนี้
    ประกวดตามมาตรฐาน ABKC สองกลุ่มคือ Standard และ Extreme
    ไม่มีการแยกหมานำเข้า หรือหมาเกิดในไทย

4-8 MONTHS MALE
    4-8 MONTHS FEMALE

8-12 MONTHS MALE
    8-12 MONTHS FEMALE

1-2 YEARS MALE
    1-2 YEARS FEMALE

2-3 YEARS MALE
    2-3 YEARS FEMALE

3 AND UP MALE
    3 AND UP FEMALE

BEST MALE
    BEST FEMALE

****** สุนัขที่ร่วมประกวดควรมีอายุตั้งแต่ 4เดือนขึ้นมา เพราะลูกสุนัขในวัยนี้จะทำวัคซีนจนครบตามกำหนด และสามารถเทรน
    เพื่อร่วมการประกวดได้อย่างเหมาะสม******
    และทั้งหมดที่ลงต่อจากนี้เราจัดอยู่ในกลุ่ม Fun Show ทั้งหมดครับ ไม่จำกัดอายุ แยกแค่เพศผู้กับเมียเท่านั้น

BEST CLASSIC BULLY MALE
    BEST CLASSIC BULLY FEMALE
    http://theabkcdogs.org/breeds/american-bully/classic/

ตรงนี้เราเปิดโอกาสให้กับทุกสายของพิทบูลนะครับ
    ไม่ว่าจะเป็นพิทบูลสายโชว์ ,OLD SCHOOL GAFF หรือสายใดก็ได้ ที่เป็นสไตล์คลาสสิค

ใครมีหมาแนว UKC/ AKC แนะนำลงรุ่นนี้เลยครับ

BEST POCKET MALE
    BEST POCKET FEMALE
    http://theabkcdogs.org/breeds/american-bully/pocket/
    สำหรับคนชอบความกระทัดรัด ถ้าเป็นรถก็เหมือนพวก MINI COOPER เล็กแต่มันส์
    เวทีคุณอยู่ตรงนี้

BEST BULLY RED NOSE MALE
    BEST BULLY RED NOSE FEMALE
    ทุกสายเลยนะครับ รุ่นนี้ ขอเพียงคุณพก จมูกแดงๆ จมูกด่างๆ พร้อมกับหุ่นเตี้ยตัน กระชากใจ
    คุณก็มาลุ้นรุ่นนี้ได้เลย

BEST CLASSIC RED NOSE MALE
    BEST CLASSIC RED NOSE FEMALE
    พื้นที่สำหรับคนชอบของแดง ไม่ว่าจะเป็น OLD FAMILY หรือ ไม่OLD FAMILY
    ขอเพียงจมูกแดงๆ ทรงคลาสสิคสไตล์ มาวัดกันตรงนี้

BEST GOTTI LINE MALE
    BEST GOTTI LINE FEMALE

เอาใจคอGOTTILINEกันหน่อย เห็นว่าสองปีหลัง กระแสGOTTILINEมาแรงกันเหลือเกิน
    ...คนถามว่า จะเอาเกณฑ์ไหนมาตัดสินว่า ยังไงถึงเรียกว่า GOTTILINE เอาง่ายๆ
    แค่ในใบเพดฯ 3เจนเนอเรชั่น มีหมาGOTTLINEอยู่ รุ่นนี้เปิดแขนอ้ารับคุณทันที....

BEST CHEST MALE
    BEST CHEST FEMALE
    ใครที่ว่าแน่ ใครที่ว่าจิ๊กโก๋ กร่างๆ ต้องมารุ่นนี้เลย วัดใจกันไป ใครกร่างกว่ากัน.....

BEST KINK MALE
    BEST KINK FEMALE
    สำหรับคอ FREAK BULLY แบบเต็มองศา
    สำหรับกลุ่มที่รักความสะใจโดยเฉพาะ
    หางหักแบบสายฟ้าฟาด สั้นจุกตรูด แต่เราไม่ได้มาตัดสินว่าหางใครคตกว่ากัน
    เรามาว่ากันที่ TYPEของหมา ว่าใครสะใจที่สุด โดยเหมือนกับเราให้กรรมการตาบอด ในส่วนของหางไปเลย

และหมากล้าม เวทีของท่านอยู่ตรงนี้
    BEST MUSCLE TONE MALE
    BEST MUSCLE TONE FEMALE
    เหมาะสำหรับผู้ที่นิยมให้หมาเพาะกาย แต่ตัวเองเพาะไม่ไหว มาวัดกันใครกล้ามคมกว่ากัน

และท้ายสุดในกลุ่มของ FUNSHOW เราจะจบด้วย PEOPLE AWARD
    คือให้คุณเลือกว่าในกลุ่มนี้ท่านชอบตัวไหนมากที่สุด
  • เพื่อนๆคราบบบบ เสื้องานพัทยาผู้ใดสนใจจะสั่งบอกผมก็ได้นะ เพราะตอนนี้สั่งไป 2 ตัวแล้วจะได้สั่งเพิ่มครับ
    เพราะตอนนี้เฮียเหลียงให้ค่าคอมฯ ผมอยู่ บอกเอาไปเลยคัวละ 1 บาท 5555

แต๊ก
  • สั่งแต่ ตังค์ไม่จ่ายได้ไหมครับ แต็ก 555
  • เสื้อสวยจริงๆครับพี่น้องคอนเฟิร์มเลย
  • โห พี่ชายพูดยังงี้ จัดไปครับพี่เดี๋ยวผมสั่งให้พี่ตัวนึง
    แต่ว่าแลกกับ ที่พัก ห้องสวีท อ่างจากุชชี่ ที่เสม็ด โอเคป่าวววว ? 5555 5
  • แจ๊คครับ รีสอร์ทพี่สาวชื่ออะไรอยู่อ่าวไหน เผื่อจะแอบไปปลีกวิเวกครับ
  • แต๊กฉบับหน้าใครจะลงต้องรีบบอกแต่เนินๆนะครับ
  • เดี๋ยวเช็คให้ครับ พี่มาร์ค พี่สาวบอกหลายทีแล้วจำชื่อไม่ได้ซะทีครับพี่ 5555

เพราะผมไปหาทีไร เมาข้ามไปทุกที เมาทั้งเหล้าเมาทั้งสปีดโบส์ท 5555
  • ครับพี่มาร์ค คนนี้เลยครับพี่
    เพื่อนผมครับ ชื่อ เจ็ท (จะย่อง) ครับพี่ Tel.085-839-2091
    ที่แนะนำก็เพราะเพื่อนผมคนนี้ ก็ใช้ F1 เหมือนกันครับ และก็เลี้ยงหมาได้ดีมาก ๆ คนนึง

แต๊กครับ
  • ขอบคุณครับท่าน
  • เอาเสื้อให้ตัวนึงตาแต๊กจ่ายตังให้ด้วยนะ5555+
  • ว็ากก เอาชื่อฉันเลยนะ

พรุ้งนี้เจอะกัน10โมงนะ แต๊ก
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • ขอบคุณครับ คุณyoyol
    คล ร้านปิด เอ้ย ร้านเปิดวันไหนว่ะ จะไปถล่ม 555
    จัดไปเจ็ท !!!!

อรุณสวัสดิ์เพื่อนๆชาวพิทบลูชลบุรี

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2495.jpg 59K
  • ประกาศ!!!! ผู้ใดพบเห็นบุคคลอันตรายสองคนนี้บ้างครับ ได้หายออกไปจากบอร์ดสักพักแล้ว
    พร้อมกับมีคดีติดตัวคือ ฆ่า แล้ว ข่มขืน
    ถ้าผู้ใดพบเห็น กรุณาแจ้งด้วยครับ เราจะได้ส่งตัวกลับเขมรอย่างถูกต้องครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG5364.jpg 139K
  • เอาเข้าไปพี่แหม๋ได้ทีเอาใหญ่เลยนะ
    พี่แจ็คก็หายนะนานๆโพสทีติดเหล็กแหงเลย :o037:
  • ไรวะ...เพิ่งกลับจากฮ่องกงจะถูส่งไปเขมรอีกแล้วหรอ.....5555
  • น้องมันคงไปลั้นลาอยู่อ่ะนะ 555image
    ไฟล์แนบ
    16102010935ต้น.jpg 280K
  • คิดถึงน้องเสื้อเขียววะ ใึครมีเบอร์ติดต่อมั้งมะ
  • เดี๋ยวจะติดต่อเรื่องที่พักให้นะ เดอะแต็ก

วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร หนักๆหัวจังว่ะ

เดอะต้นออกมาได้ก็ กวงส้งติง เลยนะน้องชาย 5555
  • โอ๊ยยยย อย่างฮาเลยว่ะ 555
    โอ๊ต แมร่งปล่อยของที เอาซะหนักเลย ในรูปนี่อยากรู้ว่าใคร อยู่อีกข้างนึงว่ะ <<แต่ไม่เป็นไรนะ ไม่ต้องเอามาลง เพราะเสียวจะเป็นตรูเอง 555>>
  • -คล ร้านเปิดวันไหนเนี่ยะ จะได้ไปอุดหนุน แต่อาทิตย์นี้ไม่ว่างนะ ไปเกาะล้าน
    -พี่แจ๊ค พี่เป็นเหมือนผมวันนี้เลยครับ ปวดหัวตุบ ๆ ๆ เมื่อคืนหนักไปหน่อย

แต๊ก
  • แย่แล้วๆรูปไรว้านั่น งานงอก

พี่แจ๊คผมอะมันงูโดนตีก็ฉกไปทั่ว

ส่วนพี่ปลาไหลไหลไปเรื่อย กร๊ากกกกก
  • เดี๋ยวเปิดร้านจัดมิสติ้งย่อมๆเลยนะ พี่แจ๊คเดอะต้นละพวกๆอย่าลืมละ อาทิตย์หน้าน่าจะเปิดได้
  • ตาแต๊กกะม่อนมันไม่ต้องชวนมันมาแน่555+
  • ต้น พี่เห็นรูปแล้วพี่รับไม่ได้ว่ะ คนรักครอบครัวอย่างพี่เห็นแล้วผื่นขึ้นเลย
    เอางี้ไหมต้น เดี๋ยวพี่เอาไปโพสให้ใน facebook ดีม๊ะ 5555
    ปล ไม่ต้องเกรงใจพี่นะครับ กร๊ากกกกกก

เออ ๆๆๆ พวกเราอย่าลืมไปร้านคลกันนะครับ ต้องรีบไปหน่อยนะร้านนี้อ่ะ เพราะเด่วโต๊ะเต็ม 5555
    หรือไม่เด่วร้านก็ปิดแล้ว ฮ่า ๆๆๆ ล้อเล่งนะคราบบบบบบบ

แต๊ก
  • อย่างนี้เปิดร้าน กินฟรีป่าวว่ะคล :-))

image