ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- - - - - UPDATE PEANUT JUICE THE JUICE BLOOD - - - - -
  • พอดีได้โอกาสถ่ายรูปมาใหม่เลยขอเอามาลงหน่อยนึงเน้อ :o022:

เจ้า PEANUT JUICE ครับตอนนี้เริ่มเฟริมขึ้นมาหน่อยและ เนื้อหนังเริ่มมา

อายุย่างเข้า 17 เดือนนิดๆแล้วครับ ไว้เจอกันในงานพัทยาได้เลยเน้อ :o046:

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 223K
    113.jpg 233K
    114.jpg 214K
    123.jpg 201K
    133.jpg 250K
  • ขอบคุนที่เข้ามาดูกันครับผม :o046: image
    ไฟล์แนบ
    122.jpg 212K
  • หล่อมากครับ
  • สุดครับ
  • หมาไรวะยีน หน้าไม่เป็นมิตรเลยยยยย :-D

สวยขึ้นเยอะเลย....ยีน =D>
  • หน้าของมันนี่ หรอยๆๆ
  • สงสัยต้องยกให้คนอื่นเลี้ยงแล้วมั้งยีน สวยขึ้นเป็นกองเลย มาและๆ ;-)
  • หล่อมากๆคับ ยีน

• ถ่ายรูปสวยมากครับ
  • อยากเห็นหน้าพ่อมัน
  • สวยครับ ถ่ายปิดปากได้ตลอดเลย อีกอย่างหมาสวยอยู่แล้ว น่าตานี่ รู้สึกเป็นมิตรมาก อิอิ แจ่มครับ >:-)
  • สวยมาก :-(( อยากตะโกนดังๆอยากได้มั้ง
  • wow น้องยีน...มันแฮนซั่ม...จริง ๆ หล่อครับ...สีได้ใจอีกต่างหาก...
  • โอยยย หมาก็สวย ถ่ายรูปก็สวย อิจฉาจังเลย ชักเสียดายเสียแล้วเรา :063: :065:
  • โธ่ไม่เท่าไรหรอก ไอ้น้ำถั่วตัวนี้

ชื่อแม่งน่าเกลียดว่ะ คิดชื่อเท่ห์ๆกว่านี้ไม่ได้หรือ ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ต้องจับถ่างขาก็ยังสวยใด้สุด ๆ เลย
  • หนาขึ้นมากเลย
  • สวยว่ะยีน
  • มันหรอยหว่ะ เจ๋งครับยีนส์
  • *****โธ่ไม่เท่าไรหรอก ไอ้น้ำถั่วตัวนี้ ชื่อแม่งน่าเกลียดว่ะ คิดชื่อเท่ห์ๆกว่านี้ไม่ได้หรือ ฮ่าๆๆๆ *****

มาร์คมึงเป็นเฮี้ยย...ไรว่ะอิจฉาน้องเค้าหรอ...555+
  • สวยครับ :006:
  • มรึงนะซิเป็นเหี้ยอะไร กรูเล่นกันน้องเขาแบบนี้ตลอด มรึงไม่ใช่เพื่อนอย่าเสือก โอเคไหม
  • ภาษาอังกฤษโง่แล้วเสือกอวดฉลาด ชื่อมันแปลเป็นไทยว่า น้ำถั่วลิสง โปรดเข้าใจไว้ด้วย ฟายยยยยย
  • โอ้ขอบคุนพี่ๆทุกๆท่านมากเลยครับผม กำลังใจเพิ่มขึ้นเยอะเลย :o027:

ป๋ามาร์คก็ไม่เป็นไรหรอกอย่าให้เค้ายุขึ้นง่ายสิ เสียเชิงป๋าหมด

เเล้วเจ้า PEANUT เนี่ยที่บ้านก็เรียกมันไอ้น้ำเต้าหู้เหมือนกันเเหละป๋า 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    135.jpg 167K
    125.jpg 225K
  • อ๋อ ที่แท้ชื่อมันแปลว่าอย่างงี้นี่เอง ถ้าอย่างงั้นผมข้ออนุญาติเจ้าของเรียกมันว่า ไอ้ถั่วแดงได้ป่าวครับ 555555

ล้อเล่นนะครับขำๆในบรรยากาศฝนพรำ :m32:
  • สีมันดูๆไปก็คล้ายสีถั่วแดงถั่วลิสง เหมือนกันนะ ฮ่าๆๆ
    อยากรู้ว่าฝรั่งมันคิดอะไร หมาคอกนี้ทุกตัวมันลงท้ายชื่อด้วย Juice หรือว่ามันมีอาชีพขายน้ำผลไม้ว่ะ
    เสี่ยยีนส์ ลูกหมาขายหมดยัง ไม่เห็นมาโปรโมทต่อเลย หรือว่าหมดแล้ว

ผีบางตัวมันไม่รู้เรื่อง เสือกตลอด ขอให้กรูได้มีส่วนร่วม ชอบโชว์เก๋าอยู่เรื่อย น่ารำคาญ
    เจ๋งจริงลงชื่อรบกับชาวบ้านไปเลยดีกว่าไหม จะมาหลบๆซ่อนๆทำส้นอะไร
  • ขอเมลล์กับเบอร์โทรติดต่อหน่อยสิครับ
  • หน้ามันก็ดูเหมือนถั่วดีจริงๆครับท่านยีนส์ฮ่าๆๆ หักๆคล้ายๆกัน

พี่มาร์คช่างสังเกตุแฮะว่าชื่อลงท้ายด้วยน้ำผลไม้ฮ่าๆๆๆๆ
  • image

นี่ซิตัวเจ็บในตระกูล Juice อลังการณ์มาก มันชื่อ Crunk Juice
    ไฟล์แนบ
    CRUNK3rs.jpg 63K

• สุดยอดมาครับตัวนี้
  • ยังเหลืออยู่ 3 ตัวอะพี่มาร์คเดี๋ยวรอตัดหูก่อนค่อยอัพอีกทีครับ

ส่วน CRUNK JUICE นี่หมาในฝันเลยละพี่

เเต่ถ้าจะฝันต่อไปเพราะมันถ้าจะไม่ขายอะพี่ 5 5 5 :o046: image
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 210K
  • อะขอโชว์รูปเก่่าก่อนละกันครับ เพื่อมีใครสนใจ 5 5 5

ผู้ 2 เมีย 1 เน้อเรียงตามรูปเลยครับ ราคา 20000-25000 บาทพร้อมใบ UKC ครับ

ใครสนก็โทรมาได้นะครับลูกๆไอ้ MARIO มัน :o022: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 109K
    8.jpg 53K
    89.jpg 122K
  • เคยติดต่อให้หมวดเป๋เหมือนกัน แต่มันใจแข็งไม่ยอมขาย
  • สุดๆไปเลยเพ่
  • สวยครับน้องยีน ว่างๆขอเข้าไปหานะครับ
  • ปากมันอันเดิร์นะ อย่างนี้ไม่ผ่านเกณฑ์มาตราฐานคะแนนตก
  • ซื้อเพราะ มันอันเดร์ กับมัน คิ้ง เนียและถ้าไม่เดร์ไม่คิ้งไม่ซื้อจริงมะยีนส์
    อิอิ :o028:
  • พี่ตั้ม experimental ยิงหาผมหน่อยโทรศัพท์ผมโดนล้างเบอร์หมดเลยพี่
  • ชื่อไทยมันชื่อไอ้ถั่วแระต่างหากพี่
    ไปอยู่บางปะกงแคมป์ หล่อกว่าเดิมอีกเว้ยเห้ยยย
  • ไรพี่พูดให้ถูกๆหน่อย เดอร์ คิ้ง ตูดโด่ง ขาตึง หลังแอ่น เอ๋อเร๋อด้วย

แต่ไม่รู้ทำไมพอมองรวมๆเเล้วโดนก็ไม่รู้อะพี่ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 223K
  • น่านเจอ 28k แทรกเฉยเลย image
    ไฟล์แนบ
    113.jpg 233K
  • บอกแร้วระวังใหม่ 28K ขานี้หมอผีมาเองเร้ยยย
  • เท่ห์ได้ใจจริงๆ
  • โหตั้งชื่อสะเสียเลย PG CAMP ไม่ใช่บางปะกง เว้ยเหยโหๆ

ใหม่พรุ่งนี้ไปป่าวเอาหมาไปตัดกะจู๋
  • ช่ายๆตอนนี้เค้ามีกลุ่ม PG CAMP กันเเล้วนะพี่

สนปะๆ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    179.jpg 119K
  • เจ้า PEANUT JUICE โดนมากเลยครับยีนส์