ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาติขายลูstaff100%สายประกวดครับ
  • ขายลูกสุนัขamericanstaffพ่อเป็นลูกam.ch.the iceแม่เป็นสายam.ch.apple jack ผู้4เมีย3ลูกสุนัขอายุ36วันครับอยู่เชียงใหม่ครับส่งทุกจังหวัดที่มีสนามบินครับtel.085-0294804ฟู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    รี1.jpg 119K
  • M1ด้านหน้าimage
    ไฟล์แนบ
    รี2.jpg 119K
  • M1ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี3.jpg 118K
  • M1ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี4.jpg 118K
  • M2หน้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    รี5.jpg 120K
  • M2ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี6.jpg 118K
  • M2ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี7.jpg 120K
  • M3หน้าimage
    ไฟล์แนบ
    รี8.jpg 120K
  • M3ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี9.jpg 118K
  • M3ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี10.jpg 120K
  • ยืนสวยมากเลยครับ \:D/
  • M4หน้า ตัวนี้หางคตนิดนึงครับราคาพิเศษimage
    ไฟล์แนบ
    รี11.jpg 119K
  • M4ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี12.jpg 119K
  • M4ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี13.jpg 119K
  • f1หน้าimage
    ไฟล์แนบ
    รี14.jpg 122K
  • F1หน้าอีกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    รี15.jpg 120K
  • F1ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี16.jpg 117K
  • F1ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี17.jpg 120K
  • F2หน้าimage
    ไฟล์แนบ
    รี18.jpg 120K
  • F2ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี19.jpg 119K
  • ไหนหล่ะรูปพ่อกะแม่เกรียนป่าววะ
    บอกสายประกวด 100 แต่ไม่โชว์พ่อกะแม่
    ควยเอ้ย
  • เป็นตัวอย่างการถ่ายรูปลูกสุนัขที่ดีมากครับ
    แต่ขาดเรื่องราคากับรูปพ่อแม่ ถ้าทุกอย่างครบรับรองได้เป็น "ผู้เสนอขายสุนัขในบอร์ดตัวอย่าง"
  • ใจเย็นน้าผีผมยังโพสต์รูปลูกหมายังไม่เสร็จเลย
  • F3หน้า(เอามุนนี้แทนนะครับพอดีลืมถ่ายตอนอยู่บนโ๊ต๊ะ)image
    ไฟล์แนบ
    รี23.jpg 119K
  • F3ซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    รี21.jpg 119K
  • F3ขวาimage
    ไฟล์แนบ
    รี22.jpg 120K
  • พ่อเด็กๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2450.jpg 122K
  • หลายๆมุมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2451.jpg 120K
    IMG_2462.jpg 120K
  • ต่อครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2465.jpg 120K
    IMG_2469.jpg 118K
  • ลูกสุนัขราคา5000-7000ครับ ส่วนรูปแม่สุนัขเดี๋ยวสายๆจะลงให้ชมครับพอดีไม่ใด้ถ่ายไว้ต้องให้คนเลี้ยงเมลรูปมาให้เพราะผมแยกลูกสุนัขมาเลี้ยงเองตั้งแต่อายุ30วันพ่อพัธุ์กับแม่พันธุ์อยู่คนละบ้านครับ
  • มาเชียร์ครับพี่ฟู่ ลูกหมาสวยมากเลยครับพี่ โดยเฉพาะm1นี่โดนเลยพี่ :m18:
  • ลูกสุนัขฟอร์มดีแทบทุกตัวเลยจริงๆครับ ผมชอบมากตรงมุมขาหลัง ปัจจุบันนี้หมาในบ้านเราที่มีมุมขาหลังสวยๆแบบนี้ เริ่มหายากแล้ว มุมขาหลังจำเป็นมากสำหรับการประกวดในแนวสแตนดาร์ด และที่สำคัญมันทำให้สุนัขเคลื่อนไหวเป็นธรรมชาติและสวยงาม

อีกอย่างที่ขอชื่นชมคุณฟูก็คือ การโพ๊สรูปลูกสุนัขให้เห็นอย่างชัดเจน ผมอยากให้ท่านอื่นๆที่ลงขายลูกสุนัขทำแบบนี้บ้างครับ มันยุติธรรมดีสำหรับคนที่ไม่ได้มาดูหมาด้วยตัวเอง จะได้ช่วยลดความขัดแย้งได้หมาไม่ตรงกับความต้องการด้วยครับ
  • ทำได้ดีมากเลยครับชัดเจนทุกตัว สวยมากครับ :006: :006:
  • น่ารักมากครับ... เชียร์อีกคน
  • เยี่ยมครับ ทั้งลูกสุนัขและการนำเสนอ หางคดนิดหน่อยก็บอก จริงใจดีครับ ขอให้ประสบความสำเร็จในการขายนะครับ ถ้าไม่มีสุนัขที่บ้านผมซื้อแน่ เอ็ม ๑
  • ยืนสวยแต่เล็เลยคับท่าน
  • ลูกหมาดีๆมาแล้ว :o001:
  • ไอ้ผีตัวแรกยังไม่ทันจะอะไร ก้ไปด่าเค้าแล้ว เขาโพสต์ ยังไม่ทันจะเสร็จเลย วันๆไม่ทำส้นตีนอะไรจ้องแต่จะด่าคน ไปเรียกมันน้าผีทำไม ควรจะเรียกไอ้หน้า he จึงจะเหมาะสมกว่า
    ควรจะเปลี่ยนไอคอนที่ไม่ล๊อคอินเป็นรูปหนังตีนหรือไม่ก็รูตูดแทน รูปหัวกะโหลกมันเท่เกินไป จำนวนผีเหิ้ยมันจะได้ลดลงหน่อย มีกี่ทีแล้วที่คนดีๆ ต้องหงุดหงิด เหตการณ์หลายๆอย่างวุ่นวายเพราะพวกแม่ ง
  • สงสัยต้องมีโครงการจับผีป่วนถ่วงน้ำบ้างแล้ว รู้สึกเริ่มเยอะเกินไปแล้ว การสนุกสนานบนความเดือดร้อนรำคาญของคนอื่น คนแบบนี้ต้องเอามาประจานเสียให้เข็ด เป็นผีก่อกวนโดนจับได้แล้วเอามาประจาน นี่น่าอายมากนะครับขอบอก

เตือนเอาไว้ก่อน อย่าสนุกมากจนละเมิดสุจริตชนครับ
  • ขอบคุณพี่มาคร์และทุกๆความคิดเห็นครับ
  • M1จองแล้วครับขอบคุณครับ
  • ถามแบบไม่รู้นะครับและต้องการจะศึกษาด้วย สายพันธุ์นี้ที่ไม่เรียกว่าว่าพิทบูเนี่ย มันจะดูกะหมาป่าวครับ เพราะผมดูแล้วมันก็เหมือนพิทบูเดะเลย
  • อเมริกัน สแตฟฟอร์ตไชน์ เทอร์เรีย ก็มีรากเหง้ามาจากพิตบูลนี่ละครับ เพียงแต่เป้าหมายในการพัฒนาแตกต่างกัน จึงทำให้หมาพันธ์เดียวกันกลายเป็นหมาสองสายพันธ์
  • นิสัยคล้ายพิทบลูแต่แรงขับน้อยกว่าพิทบลูครับ เรื่องดุกับหมามีครับแต่ก็ขึ้นอยู่กับการฝึกด้วยครับหากไม่ต้องการให้ดุควรพาออกสังคมพาเที่ยวเจอหมาแปลกถิ่นแปลกหน้าบ่อยๆ ลูกหมาระหว่างฝึกรอประกวดผมฝึกอย่างนี้ครับ ผมมีอาชีพเป็นแฮนด์เลอร์จูงสุนัขประกวดใด้ฝึกของลูกค้าบ่อยๆที่สัมผัสมาฝึกแล้วนิสัยดีหมดครับ แต่ก็ห้ามประมาทครับถึงจะมั่นใจแค่ไหนก็ตามหลีกเลี่ยงสิ่งเร้าดีที่สุดครับ
  • ลูกหมาสวยมาก ฟู่ ลูกหมาอยู่ที่ฝางหรือเปล่า เผื่อพี่ตั้มจะขึ้นไปดูบ้าง
  • ลูกหมาอยู่บ่อสร้างครับพี่ พี่ตั้มสบายดีป่าวพี่ช่วงนี้เห็นฟิตอาก้าน่าดู
  • งามแต้ๆหวะไอ่น้อง ใครมองหาแนวนี้อยู่ไม่น่าพลาดนะครับ
  • สุโค่ย....
  • พ่อสวย ลูกสวย ขอให้ขายหมดไวๆ นะครับ.. :)>-
  • สวยจริงๆ
  • M2จองแล้วครับ(จะไปเป็นเด็กอุดร)ขอบคุณมากครับ