ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยครับฝั่งธน กทม
  • สวยครับ
  • ขอบคุณครับ
  • อยากจะหาพ่อพันธุ์มาผสมที่บ้านพ่อผมมีสวนทำการเกษตรแล้วหมาที่บ้านพ่อผมตายและ
    ต้องการหมาตัวใหม่ไปเฝ้าถ้าใครมีพ่อพันธุ์สวยๆๆ บอกเบอร์โทรติดต่อเเละ รูปของหมาคุณให้ผมด้วยน่ะครับ
    ราคาด้วย ขอบคุณมากครับ
  • ลืมบอกไปหมาผมตัวเมียน่ะครับ
  • อ้าวตึ๊งหรอครับมีเลี้ยงด้วยหรอเนี่ยคิดว่ามีแต่เราว่างๆก็มาเที่ยวแถวๆสุวรรณภูมิบ้างนะครับวิ่งอยู่แถวๆนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    0DCODCA33X722CA5M048OCAZAUFN6CAEH2C6NCATYQ2J5CAOZCFZKCAH6QIHSCA9RW991CASCN2JRCAHXPFH3CAN5CMFGCAN9MJZICAH1HHSZCA7Y57WACALYDFT1CAOQB3N4CA09BN1WCAIB28JUCAXGH3ATCA0FE6ATCA1724GH.jpg 4K
  • อยู่จุดไหนหรอครับน้าชายผมเป็นบรรเทา(ธน10-00)อยู่ซอยกิ่งเเก้ว41เลี้ยงพิทบูลเหมือนกันเเต่ของเขาเป็นสายบูลลี่อ่ะว่างๆๆเจอกันที่เกิดเหตุน่ะครับ
  • เหมือนของผมเลย...image
    อยู่แถวไหนเหรอครับฝั่งธน
    ไฟล์แนบ
    Lay2[1].jpg 18K
  • อออยู่ถนนจรัญสนิทวงศ์อ่ะครับหมาของคุณHellHouse86ก็คล้ายๆๆกับหมาผมเลยแต่ของคุณน่าจะเป็นตัวผู้สงสัยพี่น้องกันเเน่เลย
  • image

สายอะไรเนี่ยไครรู้มั่ง
  • ขำคุณQiller ถามไปทั่วบอกว่าสายโชว์ก็ไม่เชื่อแล้วตอนซื้อไม่รู้ประวัติมันหรอว่าลูกเต้าเหล่าใครสายอะไรหรือว่าใครให้มา :-j
  • ถ่ายพยาธิหน่อยนะครับ ท้องมันป่องแล้ว