ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โน๊ต.......อย่าเมาเปนเด็กแว้นเยอะ..ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่นรถถร่อน...5555
  • เเกม....มาช่วยเปนสัปเร่อหน่อย...เดี๋ยวผีเข้าบ้าน
  • เออ............เอาฮื้อยาวไปยาวไป555555555
  • น้องนก...เอารูปเซมเบ้.....มาดูหน่อยว่าโตพอที่จะไปเอาคืนไอ้เจ๋งยัง....5555555
  • โจ้......เอาเมาแคมฟ็อกมาก...มาดูบ้นกานหน่อย...
  • ขาดไผ่ไปแหมหนิ....
  • หมดล่ะ.....เอาข้ามบ้านเลยอ่ะ....
  • ท่านเจ้าสำนัก...จัดไปอย่าให้เสียคราบบบบ...ไอ้ขายาว...
  • อ้ายอำพล.........ตื่นๆ....ขี้ไก่ลุกเจ้า...ขี้เหล้าลุกคว๋าย......เปนตึงขี้ไก่ขี้เหล้า
    บ่าฮู้ว่าจะลุกเจ้าลุกคว๋ายยยย5555555555...แต่ถ้าขี้หมา.....ต้องเพ้ว.......
  • อ้ายเก่งคับ...บอกเมียอ้ายเก็บผักแคมาตวยเน้อ......แกงแคแลน....
  • วันเสาร์เจอกานคราบพี่น้อง.....
  • ให้เกมส์มาเป็นสัปเร่อเลยหรอ 555
  • วันที่ 7 ไปเจอกันที่ไหนก่อนหรอพี่ต่าย
  • พี่ก้อว่างั้นอ่ะ.....ที่ถามหาคนอื่นก้อเพราะเรื่องนี้อ่ะคับเกม....
    ว่าไงคราบบบบบบบ....หลายไปไหนกานหมดล่ะท่าน....ลงมติกานให้คายจจะไปมั้งง..
    เจอกานที่ไหนก่อนอย่างไร.....ว่ามาคราบบบบบ
  • 55เอาของแปลกให้เจ้าสำนักแดกหน่อย(แลน)ไม่งั้นอดขายาว เอิกๆๆ
  • 55555เอาบั้งหางไปเลยสำหรับเจ้าสำนัก...
    images by free.in.th
  • ของแปลกแบบนี้ ม่ายใหวมั้งคร้าบ
  • แต่ ถ้าไอ้ ขายาว จัดมา จะจัดให้เป็นระเบียบเลยแหละ 555
  • พี่นัท ขอเบอร์เช้ารถตู้หน่อยครับ
  • ตัวอะไรขายาว น่ากัวหรือน่ากิน
  • น่ากลัว จะไม่กินนั้นสิคร้าบ555
  • ตัวอะไรหรือท่านจอห์น
  • อันนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันคร้าบ ต้องถามพี่น้องชาวลำปางล่ะ คร้าบ...5555 อ้าว ชาวลำปางมาต้องหน่อยเว้ย5555
  • เดี๋ยวขึ้นไปหาคำตอบเองดีก่า
  • โว้ว ไมไ่ด้เข้า 2 วัน ต่ายมายาวเลยบ่ะเฮ้ยยยยย ต่ายเรียงคิว เอ่มมม เรียงตัวเลย ชัดเจนนน
  • วันเสาร์ โน้ตเลิกงาน 5 โมง 6 โมงล้อหมุนได้มั๊ยครับผม นัดเจอกันที่ปั๊มไหนสักปั๊มก็ง่ายดีนะ
    เติมน้ำมันแล้วก็ไปกันเลยไรงี้ รึจะไปเจอที่สวนหลวงก่อนก็ได้ แล้วออกไปพร้อมกัน
    จะได้ไม่ต้องโทรถามทางกันให้วุ่นวาย ใครมีข้อเสนอแนะมั๊ยครับ
  • ออกมากันเร็ว จาได้มีเวลาเยอะๆ เอามันสักบ่าย3 เลยดีมั้ย ฮ่าๆๆ
  • ออกมาบ่าย 3 กลับเที่ยงคืน ... ประสบการณ์นี้ต้องมาลองครับ เหอ เหอ
    รอบนี้มาดูพี่จอนถักสายจูง 8 เส้นให้เห็นกันจะๆไปเลยครับ
  • เอางั้นเลยเหรอ เปรม.... เหนื่อนคนเดียวอ่ะสิ
  • เอ้าหน่อยนะพี่ ... ยังมีอีกหลายๆท่านที่ยังไม่ได้เห็นฝีมือกะตา มีของดี เราต้องโชว์ครับ
  • ขนาดนั้นเลยก่ะพี่จอห์น เลิกงาน 5 โมงอ่ะเส่ะพี่
    ไอ้ที่ว่ามีเวลาเยอะๆ นี่คือ มีเวลากินดื่มกันเยอะๆ ก่ะครับพี่ ^^
  • จาได้มีเวลา...หาความาเกี่ยวกับ พิทบูล ไงล่ะ
  • ฮ่อๆ ครับๆ ฮี่ๆ

จะไปถัก 8 เส้นมั่งลุ ถักเป็นกะ 4 เส้นเนี่ยยย
  • ผมว่ามาเช้าหน่อยก้ดีครับ เพราะเราจะลาก ทำกิจกรรมกันตอนไม่มีแดดน่ะครับ มาหกโมงก็มากินเหล้าอย่างเดียวน่ะกาครับ หมามาร้อยกว่าตัวต้องเร็วหน่อยดิ5555555 โดดงานเลยโน๊ต กร๊ากกกกกกกก
  • ถูกต้อง อย่างที่เก่งบอกนั้นล่ะ ถะถะถูกต้องคร้าบ
  • ยังจะมานี้อีก คุยกันบ้านเราพอดิ55555
  • นั่นไง ยุให้โดดงานซะงั้น 555+ อย่ายุนะพี่ กะลังคิดอยู่เลย 555+

โดนเรียกกลับบ้านเลยพี่จอห์น เอิ๊กๆๆๆๆ
  • หวัดดีท่าน hnote keng john podtht taii ning nat lamphun และท่านอื่นๆท่ี่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยนะครับ เช้านี้ลำปางอากาศดีไหมครับ ที่อำนาจเจริญอากาศดีมากเลยครับ
  • อากาศดีมากคราบบบบ.....ฝนตกทุกวัน.....
  • 555+ ตกจนน่าเบื่อแล้วคร้าบพี่น้องงงงง

เอ้อ เรื่องวันเสาร์เอาไงกันครับ ไปกี่โมง เจอกันที่ไหน
  • เย้ย หายไปไหนกันหมดอ่ะ เที่ยงแล้ววววว ชาวลำปาง
    ต้องไปแจ้งความคนหายมั๊ยเนี่ยยยยยยย
  • ออกมาบ่าย3นั้นแหละ มาถึงก็เกือบ4 ก็พอดีแหละ
  • ฮี่ๆ รอถามชาวลำปางก่อนนะพี่จอห์น รอมติ เพราะหายไปไหนหมดไม่รู้ ^^
  • ผมออกบ้านตอนเที่ยงๆคราบบบบบบบ.....ไปลำพูนเลย...คนอื่นว่าไงกาน....
  • คายจะไปกับผมมั้ง.......โทรมาหาได้เลยคราบบบบ....0806789993
  • เกือบลืม....ไปนอนนะคับ....
  • เยี่ยมมาก น้องต่าย ต้องให้มันได้ยังงี้สิ ฮ่าๆๆๆ
  • ถึงก่อนเมา มันก่อน