ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาติขายลูstaff100%สายประกวดครับ
  • ผีหน้าแตกยับ 55555 กำไม่ดูตาม้าตาเรือ 55555
  • bbomboyza@hotmail.com f1ครัฟ สนใจมาก รดได้ป่าวคราฟผม
  • สนใจจริงๆโทรมาใด้เลยครับคุยง่ายครับ
  • ขอชมลงรูปได้มืออาชีพมาก หมาสวยโคตร เจ๋งคับ
  • มั่นใจลูกหมาชุดนี้ขายหมดแน่ๆครับ
  • ลูกหมาทรงสวยมากครับ
  • ใช่พื้นที่ของpitbullzoneในการขายลูกสุนัขแล้ว น่าจะตอบแทนโดยการสอนการจูงสุนัขประกวดให้กับสมาชิกเว็บหน่อยซิ หายากมากเลยความรู้ด้านนี้...
  • สงสัยอะไรถามมาใด้เลยครับไม่รู้จะเริ่มยังไงไม่เคยสอนใครครับแล้วก็ไม่มีใครเคยสอนผมด้วยครับเลยเริ่มไม่ถูกที่ฝึกและจูงสุนัขประกวดเป็นก็เพราะชอบ ลงทุนนั่งรถทัวร์จากเชียงใหม่ไปกรุงเทพเพื่อไปชมงานประกวดทุกเดือน หมาก็ไม่มีประกวดกับเค้าแต่ตั้งใจไปดูว่าแฮนเลอด์เก่งๆเค้าจูงหมายังไงมีเทคนิคแท็คติกยังไงทําให้หมาโชว์แล้วก็จํากลับมาฝึกกับหมาที่บ้านลองผิดลองถูกเองหมด สมัยผมหัดจูงใหม่ๆแฮนเลอด์เก่งๆหวงวิชามากถามอะไรก็ไม่บอกแต่เดี๋ยวนี้ดีขึ้นเยอะคนรุ่นใหม่เก่งๆเยอะมากผมว่าในเอเชียแฮนเลอด์ไทยเก่งที่สุดครับ
  • น่าสนใจครับ
  • รูปแม่หมารอดูอยู่ครับ สนใจจะได้ตัดสินใจครับท่าน