ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • บ่นไรกันพวกนี้ เจ้าชู้กันจิงๆ
  • พี่มาร์ดมาเปิดที่102หน้าเลยวุ้ย 5555555555+
  • มันจี๊ดในใจimage :p
    imageมันต้องแบบนี้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    197478.jpg 37K
    197476.jpg 31K
  • กล้ามแม่งสวยวะตัวนี้โดนวะ
    ลองดูตัวนี้ของพี่นะ555+image
    แถมอีกหน่อยตุ่นแคระimage
    ไฟล์แนบ
    818Fador.jpg 29K
    migi.jpg 77K
  • มาเร้ยยยย หมาเป็นหนึ่งในตำนานหมากล้ามสวยยุคบุกเบิกของเมืองไทยกันดีกว่า
  • ตามนั้นครับพี่มาร์ค นักศึกษาคนนึงจะทำ ไม้ได้คุยนะแต่ทำด้วยเรียนด้วยอะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • อ้นทำหรือใช้แฟนทำ
  • แอบไปดีวันกัน วันหลังอ้นไม่ต้องพาแฟนไปได้ป่าวเดี๋ยวพี่ไปด้วย
    ดูแล้วชุ่มช่ำดีจัง555+เอาไอ้โต้ไปลองมั่งดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    t4.jpg 297K
  • นั่นงัย ว่าแล้วต้องนัดกันไปเจ้าชู้ พวกนี้เผลอไม่ได้จิงๆ
  • น้องมันชวนพี่หยังผมมันขัดไม่ได้ฮ่าๆแต่แฟนผมเลี้ยงเรดโนสนะ
    กัดไม่เท่าไร แต่สะบัดทีไร ไปไม่เป็นทุกที
    บูลลี่ตอนเด็กแค่นี้ก้อพอ555+image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 283K
  • ช่วยๆๆกันครับพี่มาร์ค เพราะหมาอ้นเลี๊ยงที่บ้านแฟนครับ พื้นบ้านห้องพักครบกว่า อิอิ เรื่องเจ้าชู้มันผลพลอยได้ เฮ้ยมันไม่ได้ครับ555+
    เลี๊ยงแล้วมีความสุขก็ดีครับ55+
  • ไปก่อนครับพี่ๆๆที่รักทุกท่านพรุ่งนี้มีเรียนเช้าเดี๋ยวไม่ตื่น อิอิ ฝันครับ555555+
  • อยากใหญ่กันบ้างป่าวพี่ๆ(โดยเฉพาะ อ่นอ้น)image
    ไฟล์แนบ
    DSC01530.JPG 109K
  • ตกลงไอ้ที่ปล่อยน้ำออกมานั่นหัวดับเพลิงหรือเปล่าต้น ฮ่าๆๆๆๆ
  • เส้นรอบวงมันเท่าๆกันแหละพี่
  • ซวยระดับโลก
  • image
    ไฟล์แนบ
    robust50.PNG 241K
  • testimageimage
    ไฟล์แนบ
    t6.jpg 285K
    t1.jpg 285K
  • สวยดีคับพี่มุผมว่าพอดีแล้วคับพี่
  • ท่านมุกไอ้tovสวยมักมั่ก สงสัยงานเน้ มีถ้วยกลับ บ้านอีกตามเคย
  • มุกพี่แนะอย่าง ถ้าจะใส่โลโก้ตรงพื้นที่เข้มกว่านะจะลองพ้ืนด้วยสีทีสว่างแต่เป็นแบบสกรีนบางๆ ฟุ้งๆก็ได้ โลโก้จะไม่จมโดยเฉพาะรูปล่าง แต่รูปบน ok image
    ไฟล์แนบ
    198006.jpg 80K
  • ขอบคุณครับพี่เพิ่งลองทำมือใหม่ครับ
    งั้นลองดูอีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    ber2.jpg 220K
  • ขำๆimage :o043:
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 158K
  • ลองทํามั้งคับพี่5555554image
    ไฟล์แนบ
    8888.jpg 53K
  • สวยครับดูอินเตอดีครับ
    เก่งจริงๆ ฮ่าๆๆ
    รลกวนส่งไฟล์เต็มมาให้ทีครับทางเมลก็ได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2814.JPG 155K
  • พี่อ๊อดมันดูใต้ดินมากๆๆ ฮ่าๆๆๆ
    ต้นครับซวยโครตๆๆละแบบนั้นimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2858.JPG 206K
  • ไม่ต้องลงละโหลดมาไว้แล้ว แต่อ้นไม่บลูลี่นะ ฮ่าๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2875.JPG 231K
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    สินค้าใหม่ หมดอายุปี 12/ 2010 (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ)

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131
  • เพื่อนพี่เปิ้ลหาคนทำให้แปบเดียวเรยเค้าออกแบบเสื้อผ้าส่งออก
    ไฟจริงรูปบนเลย ย่อเลยเป้อย่าบี้นะ555+
    ไอ้ทิกเอาลงเลยงานพัทยาimage
    ไฟล์แนบ
    kim3.jpg 269K
  • เจ๊งดีคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    9999.jpg 109K
  • พี่มุกครับ รองานต่อไปละครับฮ่าๆๆขอทำแบบจริงจังซะหน่อยก่อน เด่วพี่มาร์คเค้าจะหาว่าขี้คุย ฮ่าๆๆ

พี่เป้ หวัดดีครับ
  • ลงไปเลยน้องเชื่อพี่เด้วตรูเชียเองเชื่อพี่จัดไป
    กล้ามพอได้แล้วอัดบำรุงขนให้มันผ่านเลย
  • ฮ่าๆๆๆๆขอบคุณครับพี่ ขออีกหน่อยน่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2819.JPG 234K
  • เจ้าทิกเกอร์นี่มันฟิตน่าดูชมเชียวนะอ้น

ว่าแต่โลโก้ใหม่สวยดีนะท่านมุก แล้วโลโก้วันงานพัทยาหละเอาแบบไหนดีครับ
  • ขอบคุณฮ่าๆๆครับพี่ตั้ม ก็ต้องฟิตกันต่อไปครับ คนมันชอบ ใครหาว่าทรมาน ก็ปล่อยแมร่งไปเหอะยิ่งฟังยิ่งไร้สาระ คนเราชอบออะไรควรทำให้ถึงที่สุด ถึงแม้มันอาจจะไม่เป็นที่ยอมรับมาก แต่ก็ถือว่าเราตั้งใจกันสุดๆแล้ว
    โลโก้เท่าที่คุณกับป๋ามุก คงใช้ตัวเดิมครับดัดแปลงนิสหน่อยครับพี่ตั้ม image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2820.JPG 174K
  • ขอให้เจอแต่สิ่งที่ดีที่สุดเข้ามาในชีวิตนะครับ สุขภาพกายใจแข็งแรง การงานการเงินรุ่งเรื่องตลอดปีตลอดไปครับ HBDครับพี่เป้ พี่ชายที่แสนดี O:)
  • วันเกิดเป้เหรอเนี่ย เฮงๆรวยๆ นะเป้
    คนเกิดเดือนนี้เยอะแฮะ ฮ่าๆๆๆ
  • ... HAPPY BIRTHDAY TO PAE... อายุมากขึ้นมาอีก1ปี ขอให้มีความสุขนะครับ วันงานพัทยาเดี๋ยวจะไปร่วมฉลองด้วยครับ...
  • ขอให้มีตังแต่งงานไวๆเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN8131.jpg 106K
  • เหนื่อยมากพาหมาวิ่งรอบหมู่บ้านไปสี่รอบ เกือบสองกิโล ฮ่าๆๆๆวิ่งเบาๆสลับกับปั่นจักรยาน วันนี้ลองวิ่งตอนมืดเพราะกลับมามืด วิ่งเสร็จฝึกปริงโพล พอเริ่มสนุก แล้วก็เลิกเลย ฮ่าๆๆ

ให้พักแปป เปิดแอร์เอาข้าวให้กิน เกลี๊ยงงงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2842.JPG 143K
  • ขอคุณทุกคนคับimage
    ไฟล์แนบ
    92535.jpg 22K
  • เอาภาพตัวแรงมาลงเลยนะพี่ชาย ฮ่าๆๆ
  • idol ผมเลย
  • สุดยอดเลยน้องอ้น เอาภาพหมากิจกรรมมาฟากกลุ่มอำนาจฯได้ดูบ้างนะครับ เพราะตอนนี้กลุ่มทางโน้นกำลังให้ความสนใจ ร่วมใจกันสร้างกิจกรรมดีๆระหว่างผู้เลี้ยงกับสุนัขตัวโปรดนะครับ
  • ยินดีมากครับพี่
  • ตื่นกันรึยังครับพี่ๆๆที่รักทั้งหลายยยย
    พี่มุกพี่เป้ครับ ฝึกโพสท่าน้องหมากันรึยัง มีเวลาก็ฝึกๆๆบ้างก็ได้นะครับ image
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 217K
  • ช่วงนี้กำลังเพิ่มความกระชับทุกสัดส่วนหนากำลังดีตัวแข็งๆ
    กล้ามตูดกล้ามหัวไหล่พอมีเดี๋ยวค่อยหัดโพสimage
    ไฟล์แนบ
    tov1.jpg 255K
  • เวลาใกล้มาแล้วหมาสวยโพสได้ยิ่งสวยกว่าเดิม
  • หวัดเด่คร้าบ เพ่ๆน้องๆ ชาวปทุมฯทุกท่าน วันหยุดเน้ใครไปทำกิจกรรมที่ไหนกันบ้างเนี่ย
  • อยากเอาเจ้าขิงไปด้วย ตอนนี้ซ่าแบบเงียบๆ ไม่คอยเห่า แต่ตูจะปีนออกอย่างเดียว.....เมื่อคืนโคตรลุ้นเลย น้องมาจากเมืองเอกมานั่งคุยด้วยมานั่งดูหมา จู่ๆไฟดับซะงั้น นานด้วย หมาโต หมาเล็กหอบเป็นแถว ต้องจุดเทียน ดีนะที่ก๊อกน้ำหน้าบ้านยังไหลเพราะตัวที่ใช้ป๊มดับหมด ทีนำแข็งในตู้เย็น เทใส่กระมัง ชุบเช็ดตัวกันทั่วหน้า ไม่งั้นตัวร้อนกันหมด ลมนอกบ้านก็เงียบ ในบ้านพอไฟดับก็ร้อนขนาดเปิหน้าต่างประตูรอบบ้าน..เกือบชั่วโมงได้ลุ้นอย่างเดียวเมื่อไหรไฟจะมาเช็คลูกหมาตลอด ...พอไฟมาเหมือนมันรู้ จากซึมๆคึกคักกันใหญ่ เอาผ้าเย็นปูพื้นเลย พัดลมเป่าแบบจ่อๆเลย สักพักหลับสบาย แต่ต้องคอยเรียกชื่อเป็นระยะสักพัก ก็ปล่อยให้นอนตามปรกติ .. imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4069.jpg 59K
    _--1.jpg 46K
    _--2.jpg 48K