ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทกับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW...แล้วคุณหละว่าไง
  • ป๋า ไปรวมกับตากล้าได้เลย

ของผมชอบห้องแอฟริกา ขอเพียงกองฟางเล็กๆก็พอ 555
  • พรุ่งนี้แล้วนะครับ
    การงานแถลงข่าวถึงงานของชมรมเรา ใครว่างก็เชิญไปร่วมงานกันได้
    ที่หน้าห้างเซ็นทรัล พัทยา ฝั่งชายหาดนะครับ

ทาง PATRIOT เอาสุนัขไปเปิดตัวด้วย ตัวนี้เงินล้านครับ ....image
    ไฟล์แนบ
    20090424192521_DSC02823.jpg 75K
  • มาตอบกระทู้เสร็จ

เลื่อนลงมาข้างล่าง HEAVY BULL BY น้าเรก
    ปล่อยทีเด็ดลงมาข่มขวัญอีกละ ตัวนี้สวย MAXXI
  • สำหรับค่ายที่จองบูธไว้นะครับ

โควต้าสุนัขเข้างานฟรี 4ตัว และ1ใน4นี้สามารถลงประกวดได้ฟรี1รุ่น
    ต้องส่งรายชื่อไปยังทีมงานด้วยนะครับ ทั้งสุนัขที่ลงประกวดและสุนัขที่จะเข้าไปโชว์ในบูธ
    ภายในวันที่ 12 พค.นี้นะครับ สามารถดูรายละเอียดและ DOWNLOAD แบบฟอร์มใบสมัครได้ที่นี่เลยนะครับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/22407/ด่วน-ถึงผู้จะส่งสุนัขลงประกวด#Item_34

• ถึงหมาตัวขวามือ มองจากมุมนั้นเห็นอะไรบ้าง
  • 555 คิดได้นะท่าน kornpote
    เออ....จิงอะ ถ้าคุยกะมันรู้เรื่อง จะฝากกล้องด้วยเลย อิอิ

วันนี้แล้วนะครับ กับงานแถลงข่าวของเรา
    ยังไงวันนี้ ขอทำหน้าที่แทนพวกเราทุกๆคน เผยแพร่มุมมองดีๆของอเมริกันพิทบูลและ อเมริกันบูลลี่
    เชิญชวนให้คนมาเที่ยวที่งานเยอะๆ มาเสพอารยธรรมของพวกเรากัน

และจะเอาภาพบรรยากาศมาฝาก ให้เหมือนทุกคน อยู่ในงานด้วยเลย ถ้าใครสะดวกก็ไปร่วมกันในงานได้นะครับ โย่ว โย่ว!!!!
  • ฝากเค้าไม๊ ยูตะimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 85K
  • ป๋า..งานนี้ตากล้าจัดหนักมาจริงๆนะ 5555 แต่ว่าเสี่ยยุทธกองฟางเล็กๆจะพอจริงหรอครับ อิอิ
    สวัสดีครับ bigchill งานนี้จะไปรวมกับเสี่ยยุทธที่ห้องแอฟริกาไหมเนี่ย image
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 128K
  • จารย์ยุทธคับ
    ไม่ทราบว่ามีแบบถ้วยรางวัลให้ดูมั้ยคับอยากเห็นคับ
  • ยิ่งใหญ่ม้วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • เอาบรรยากาศภาพงานแถลงข่าวมาฝากด้วยเน้อพี่ๆทั้งหลายอยากเห็นมากมาย
  • เมื่อวานบรรยากาศยิ่งใหญ่มาก รอดูภาพจากกล้องเทพนะพี่น้อง
  • อยากเห็นๆ อดไปทุกทีงานแบบนี้ เฮ้อๆๆๆๆ
  • พี่ บิว ไปด้วยคน อย่าไป 2 คน
  • แปลนบูธออกมาหรือยังครับว่า บูธใครอยู่ตรงส่วนไหนกันบ้าง
  • ไปด้วย ๆ ^^
  • สัญญาว่าไม่เกินวันอังคารจะเอามาให้ชมนะพี่น้อง สำหรับรูปงานแถลงข่าว
    เสาร์อาทิตย์ขอตัวหลบไปพักผ่อนกับครอบครัวหน่อย รูปเลยยังนิ่งอยู่ในกล้องเลย อิอิ
    กล้องจอนนี่ เองก็เหมือนกัน แผนเดียวกัน....

เย็นวันอาทิตย์เลยถือโอกาสไปวนรถตรวจธงญี่ปุ่นที่เราติดตั้งตลอดถนนตั้งแต่พัทยาเหนือยันพัทยาใต้ มากกว่าสองร้อยแผ่น
    ใครแวะเวียนไปพัทยาต้องได้เห็น แค่นั้นยังไม่พอ เราติดจากพัทยาใต้ไปจนถึงที่จัดงาน สนามกีฬาในร่มเมืองพัทยาอีก

ระหว่างที่ผมอยู่ที่โรงแรม ก็เปิดดูเคเบิลของพัทยา มีการประชาสัมพันธ์ให้กับงานของเรากันด้วย

งานนี้ขอบอกใครพลาด ตายดีกว่า 555

=====ปล.ตอนไปวนตรวจธงญี่ปุ่น ฝนตก ถ่ายจากในรถครับ รูปอาจไม่เรียบร้อย ขออภัยด้วยทุกท่านimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3581.jpg 49K
    IMG_3583.jpg 43K
    IMG_3584.jpg 63K
    IMG_3585.jpg 46K
  • ขอความกรุณาทุกค่ายที่จองบูธมากับงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011นะครับ
    ช่วยโอนค่าบูธมาตามหมายกำหนดด้วยนะครับ คือไม่เกินวันที่ 10พค.

ช่วงนี้ใกล้งานเข้ามาทุกที
    ทีมงาน ตอนนี้ยุ่งกันมากๆ และเพื่อจะได้ทำตารางบูธ แจ้งให้ทุกค่ายทราบว่าใครอยู่ตรงไหน
    จะได้เดินหน้ากับงานต่อไปครับ ค่ายใดโอนมาให้แล้วก็ขอขอบคุณตรงนี้อีกครั้ง
    และช่วยกันบอกต่อๆกับค่ายต่างๆด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ทุกท่าน
    SCUBAPIT

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2616.jpg 88K
  • พี่bill พิธีกร เซ็กมากเลยพี่ผมโครตชอบเลย ได้เบอร์มั๊ยพี่ อิจฉาริษยามากครับ
  • เมื่อวานขับรถผ่าน ป้ายหายไปเยอะเลยว่ะ ไม่ค่อยเห็น
  • ไกล้แล้วๆๆๆๆๆๆ รอจนแทบไม่ไหวแล้วนะครับป๋า อืๆๆๆๆ อีกไม่นานน้องก็จะเจอพี่แล้ว555555555
  • ใจร้อนจะรีบมาแก้กรรมใช่เป่า ตากล้า
  • พิธีกรนอบน้อมมากเลยคับ 55555
  • เฮียเหลียงสุดหล่อ น้องเอา 13 ตัวนะครับผม
    m 3 ตัว
    L 4 ตัว
    xl 2 ตัว
    xxl 4 ตัว
  • เฮ้ย!!!!!! ไอ่ลื่น ผิดกระทู้ละ เอ็งอะ 555
  • จะได้ไปเที่ยวแล้วเว้ย....เก็บกดมานาน ฮ่าๆๆ
  • น่าไปมั่ง!!
  • งานนี้ไปทิ้งตัวเลยดีกว่า น่ามัน
  • john_pitbullnt มาเลย เด๋ว Jonny เหลียงพาลุยเอง
  • ไชโย.....มีคนเลี้ยงแล้ว เดี๋ยวงานนี้จอห์นนี่ เหลียง เลี้ยงครับ

ไม่อยากจะเชื่อว่า เฮียจะมีน้ำใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ เพื่อนๆยิ่งนัก
  • เราขอตามไปนั่งเป็นเพื่อนก็แล้วกัน อะไรเหลืออยู่บนโต๊ะที่กินได้ก็จิ้มกินไปก่อน คงไม่รบกวนมากเกินไปนะ เย้ๆๆๆ
  • โค้งสุดท้ายกันละนะครับ อีกอาทิตย์เดียว โย่วๆๆๆๆๆ

• สามารถเข้าไปจัดเตรียมบู๊ทได้วันไหนครับคุณยุทธ >:D<
  • ใครไปจัดบูธวันเสาร์รอบบ่าย1 แจกเหล้า-เบียร์
    ยุทธบอก
    เหลียงสั่ง
    มาเฟียออกตังค์
    บิ๊กบัง ชงให้..!!

สนไม๊ครับ Tossagan..?
  • เจอ แบด แน่นอนคับวันแรกจะเสนอน้าคนแรกเลย
  • บูธใครอยู่ตรงไหนบ้างครับ ท่านผู้จัดงาน
  • โอเคครับบิ๊กชิว ผมไปบ่ายวันเสาร์นะครับ :-?
  • เช้าเลย เดี๋ยวไม่มีเวลาตัดกรรม ฮ่าๆๆ
  • งานเริ่มกี่โมงครับ
  • พร้อมimage
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • ตามที่ท่านจอมยุทธ บิวฮาราจูกรุ ว่าเลยท่านทศกัณท์

เข้าไปเตรียมบูธได้ตั้งแต่วันเสาร์เลยนะครับ

ขอตอบเพื่อนผีก่อนนะครับ คุณpnamwhan
    บูธของแต่ละค่ายถูกวางไว้แล้วนะครับ
    โดยบูธของแต่ละค่าย จะเริ่มตั้งแต่บล็อค A7-A21และB7-B21ซึ่งเป็นตำแหน่งที่ดีของงานประกวด
    โดยตอนแรกตั้งใจจะไว้สำหรับ 3ค่ายสปอนเซอร์หลัก แต่ในที่ประชุมบอกว่า งานนี้เราทำเพื่อส่วนรวม คนซื้อบูธเท่ากับเป็นผู้สนับสนุนงานเหมือนกัน ให้ทุกท่านได้ประโยชน์เต็มที่
    และตั้งแต่บล็อค A1-A6 และ B1-B6 จะเป็นจุดพักสุนัขของผู้ที่ไม่มีบูธ
    ส่วนสปอนเซอร์หลัก จะมาอยู่ทางด้าน บล็อค C นะครับ

ในวันก่อนวันงานหนึ่งวัน ป้ายชื่อของแต่ละค่าย จะถูกติดอยู่ที่บูธซึ่งเป็นเต็นท์โดมสีขาวเหมือนกันทุกบูธ ใครจะตกแต่งอะไรก็เต็มที่ แต่บูธของผมเน้นผ้าสายรุ้ง สายสิณย์ ออกแนวสิ่งเร้นลับ 555

ประตูเปิด 8โมงเช้า พิธีเปิดอย่าสงเป็นทางการ 10.00 น.ครับผม

image
    ไฟล์แนบ
    193740.jpg 93K
  • ขอบคุณครับ
  • พอได้ปะคับเฮียยุธ ....พิด,โลก...เป็นจ.เล็กคนเล่นหมายังน้อยอยู่แต่ผมจะพยามทำคนรู้จักมันให้ได้คับ

image
    หมาถึงจะสู้ไม่ได้ แต่ให้ชุดหล่อไว้ก่อนอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 216K
    เสื้อ.jpg 146K
    เสื้อ.jpg 211K
    ธง.jpg 164K
    1.jpg 211K
    1.jpg 131K
    เสื้อ.jpg 134K
    Backup_of_คอกบอย1.jpg 258K
    1111.jpg 257K
  • อยากให้ถึงวันงานเร็ว ๆ จังครับ
  • เมื่อวานไปพัทยามา เห็นป้ายข้างทางแล้วครับ แต่มองยากมาก เพราะมันดำ ต้องไปไกล้ๆถึงรู้ว่า อ๋อ ป้ายงานหมานี่เอง
  • บูท จังหวัด ร้อยเอ็ด เป็นว่างๆ ว่าจะทำอะไรดี ไม่มีอะไร ไป โชว์เลย ขอทำ ลาบ ร้อยเอ็ด ได้มั้ย ครับ แหะๆ ล้อเล่นน่ะครับ อีก 3 วัน เท่านั้นพวกผม จะออกเดินทาง คืนวันที่ 20 ใครอยากได้ ขอฝากร้อยเอ็ด ยกมือ ค๊าฟฟ
  • เดพ และเพื่อนๆมาถึงวันไหนครับ วันเสาร์จะได้เจอมั้ยครับ
  • อย่าให้ป้ายหายก่อนเน้อ อยากไปแย่แร้ววววว ตอนแรกก้อกลัวไปไม่ถูก แต่ถ้ามีป้ายบอกทางแล้วค่อยเบาใจหน่อย จะได้ตามป้ายไปเลย ขอบคุณนะคร้่่า :o046:
  • อดใจไม่ไหวแล้ว ออกเดินทางตอนนี้เลยดีกว่า55
  • อีก 2 วันจะออกเดินทาง แย้ววววว ทำไมเหลือเวลาน้อย จังเลยยย