ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ไม่ได้ชิ่ง จะไปไหนกันดีล่ะ เอาตอนเย็น ชุมแพมั้ย เพราะผมต้องไปรับแฟนสาวด้วย ก็ออกๆๆกันนั้นแระ

น้องนุ่งก็ทำงานเพื่อแบ่งเบาภาระพ่อแม่ แระก็มีตังออกค่าเหล้าพี่ด้วยกับพี่ๆๆนั้นแระครับ อิอิอิอิ
  • เหอๆจัดไป น้อง แชร์ๆไป 5555+
  • เอาๆเอาไงเอากันเพื่อนจัดไป
  • เบ้น พี่ขอเบอร์โทร เบ้น หน่อยคับ

จัดมาด่วนเลยนะคับ อิอิอิ

ไปไหนไปด้วยคับ
  • >>> ยาวไปๆ.....
  • >>> เบ้น R1 สวยอะ ใกล้เป็นความจริงแล้ว..
  • พี่เต้ รอแปปนะคับ

เดี๋ยวผมจะโทรคุยให้คับวันนี้ผมไม่ค่อยสบายคับ

ขอนอนแปปคร้าบ
  • เหอๆหายเร็วๆเด้อ
  • >>> ok คราบบูม หายไวไวนะจ๊ะ..
  • >>> อู๋น้อง.. กระจกหน้าแตกอันตรายนะ เพื่อนพี่โดนมากับตัวเองเลย ตาบอดหนึ่งข้าง เย็บทั้งหน้า ไส้ไหลออกมากองอยู่ข้างนอกตัว ขาและแขนเกือบขาด อันตรายจริงๆคราบน้อง...
  • โห...มันน่าจะตายตั้งแต่ไส้ไหลแล้วนะไม่น่าจะรอด :-D

เมื่อคืนกว่าจะเสร้จเกือบ...5ทุ่มครับพี่น้อง
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ

อะไรกันคับ ใส้ไหลแต่เช้า

น่ากลัวที่สุด
  • พี่เต้ ถ้าเห็นข้อความนี้โทรหาผมเลยนะคับ

เรื่องให้ผมหาให้จัดให้ได้ตามสั่งคับ

• พี่เต้

พี่แจ็ค เอาสายเลือด เรดบอย ลงให้ที่ห้องหมาแดงคับ

ไปดูได้เลยคับผม ดูแล้ว ซันนี่ เจอแน่นอนคับ
  • >>> บูม.. ขอบคุณมากน้องชาย สายเลือดมันช่างยั่วใจซะเหลือเกิน ฮา...ๆ
  • >>> ไส้กับขาและแขน ผมเติมเข้าไปเองอะคราบ..
  • ถ้าเราเอาหมาเราไปทำคงจะดีเนอะ พี่เต้

ได้เลือด สเตอร์รอย มานิดนึ่งผมว่ามันแน่ๆคับ พี่เต้
  • มันหน้ากลัวขนาดนั้นเลยหรอพี่
  • บ๊ะ หมาแต่ล่ะคนสายเลือดดีๆทั้งนั้น เอามากินแกล้มเหล้าท่าทางจะอร่อย

• พี่เต้ อู๋ พี่ตั้ม พรุ้งนี้กินเบียร์ไหมคับ หิวๆเรามาหาเรื่องคุยกันนุกๆ

กินข้างกุดป่องเอาหมาไปเที่ยวด้วยนะคับ จะว่างกันไหมน้อ
  • >>> เรื่องจริงๆคราบอู๋ ถ้าผ่านบ้านพี่แวะมาเติมน้ำได้ตลอดนะจ๊ะ ได้ข่าวว่าหม้อน้ำรั่ว...
  • >>> พอดีเลยเบ้นจะได้เอาดินเหนียวข่างกุดป่อง อุดหม้อน้ำรถเสี่ยอู๋ด้วย 555...
  • 55555คนมีตังทำไงก็ได้คับ55555
  • อู๋ว่าไงจะไปด้วยกันไหม
  • >>> บูมพี่ก็ว่าเป็นความคิดที่ดีอะ เราชอบแบบไหนเอาแบบนั้น เราเอาความมันและฮาคราบพี่น้อง..
  • จะเปลี่ยนคันใหม่ก็ได้นะ แต่ต้องเพิ่มตังค์ เพราะคันนี้แรงโครต... :-D

ส่วนดินเหนียวกุดป่องเอาไว้อุด...เต้ แล้วกันนะจ๊ะ....555+
    image
    image

ไปดูเเมนยูฉลองแชมป์ก่อนนะ ใครจะไปตามมาเด้อ หน้า ROBOT
    ไฟล์แนบ
    bm1.JPG 178K
    bm2.JPG 190K
  • เปลี่ยนเลยอู๋คันนี้คงจะดีกว่าคันนั้นน่าลอง
  • >>> สงสัยจะอุด......ไม่อยู่งานนี้คราบ.
  • ฉลองแชมป์รอเลย แฟนๆปีศาจแดง...ฮิ้วๆๆๆ
  • ก็ได้แค่พรีเมียร์แหละพี่ แชมเปี้ยนลีก ของบาซ่าเค้า คริ คริ แซวเล่น ค้าบบบบบบ :o003:
  • คริ คริ คริ

ผี แชมป์คับ
  • พี่ตั้มแล้วมันรถไรอ่ะพี่ ขอรูปหน่อย ท่านผู้เฒ่านี้เอามายั้วอีกแล้ว ฟรอมเยอะจริงๆๆท่านผู้เฒ่านิ คริคริ

• อะไรชอบก็จัดไปอู๋
  • ก็บอกแม่ดิ ว่ารถอู๋ ซื้อมาไม่ได้ใช้เลย มีแต่น้องขับ แม่ซื้อให้อู๋ ใหม่หน่อย คนละคันเลยจะได้ไม่ต้องแย่งกัน :-D
  • มีแต่คนรวยๆทั้งนั้นเลย อะ

ฮ่าๆๆๆอิอิอิ

• เบ้น พี่ขอเบอร์โทร เบ้น หน่อยนะคับ

ด่วนคับ อิอิอิอิ

• ชอบก็จัดไปน้อง...ฮิ้วๆๆๆ
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    bmw1.JPG 154K
    bmw2.JPG 163K
    bmw3.JPG 171K
    bmw4.JPG 192K
    bmw5.JPG 172K
  • 55555555555 จัดไปพี่
  • >>> จัดมาเลยเสี่ยอู๋จะได้แย่งกันซ่อม.. ฮา...ๆ
  • ธรรมดาละน้อง รถใช้งานก็ต้องมีการสึกหรอบ้าง ตามสภาพอายุการใช้งาน พอใจก็ซื้อ ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ ไม่ได้ว่ากันครับ .... :-))
    ฉันใดก็ฉันนั้น ก็เหมือนพวกเราเลี้ยงหมานั้นล่ะ หมาสวยก็ว่าสวย หมาไม่สวยจะให้ว่าสวยได้ไงแล้วแต่ชอบ ครับ
    เลี้ยงดีก็ได้ดีเลี้ยงไม่ดีก็ได้แค่เลี้ยงเท่านั้นละครับ.... :-))
  • ครับเริ่มเข้าใจเหตุผลทั้งสองฝ่ายแล้วล่ะครับ ต่างฝ่ายต่างมีเหตุผลของแต่ล่ะคน อีกคนก็รักน้องอยากให้ได้ของดีๆๆ อีกคนก็ต้องการขายรถอันนั้นก็เป็นการตัดสิ้นใจซื้อของผมเอง ดูแล้วผมเริ่มตะงิกๆๆว่ามันคงจะยาวไปมากกว่านี้ เลยได้บทสรุปแระว่า กระจกที่มันแตกพี่ตั้มจะทำให้ให้มันสภาพเดิม เรื่องสีผมก็จะเก็บเอง หมอน้ำผมทำแล้ว แต่แบทผมก็จะขอส่วนลดลงบ้างแต่ก็ไม่ถึงกับหน้าเกียจ ตามนี้น่ะครับพี่น้อง
  • เหอๆ คิดมากไปอะป่าว... :-))
  • อู๋คิดมากนะมึง
  • ไม่รู้แระ ยิ่งมีกันน้อยๆๆๆอยู่ อิอิอิ
  • ถ้าอยากจะมายืมก็ได้นะครับ(รถ)น้ำเติมเองเด้อ ....555+
    ขอนแก่น-เมืองเลย ล่อเกือบ 2000.... :-(
  • ล้อแม็กขายไหมพี่ตั้มสวยจริงๆ
  • รถใครคับ

สวย ..........
  • ฝนตกซะเเล้ว .....ว่าจะไปดู คาราบาวซะหน่อย เหอๆ :-))