ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>> ตัวผมเองไม่สนโลกอยู่แล้ว สบายๆง่ายๆ ผมแซวอู๋เล่นๆและก็แซวมานานหลายครั้งแล้ว มันเป็นเรื่องโจ๊กๆตลกๆ แต่ที่คุณพิม เอาไว้อุด...เต้แล้วกันนะจ๊ะ มันกวน...คราบ ok ไหม..
  • ....ก็โจ๊กๆไง น้องไม่ตลกหรอ เหอๆ ok. บ่ล่ะ :-))

• มาเมากันดีกว่าคับ

• เบ้นเมาที่ไหนน้อง ไปด้วยหน่อย ไม่อยากไปงานคาราบาวกลัวตายทรงผมยิ่งกวนตีนเค้าอยู่ โทรเรียกด้วยเด้อ
    แล้วไอ้อู๋ล่ะ ป่ะๆๆพี่ตั้มพี่เต้ด้วย หาร้านนั่งเบาๆกันดีกว่า หนักมาหลายวันแล้ว

• มาเอาบัตรกับผมไปเที่ยวซิพี่แคร์ผมไม่ได้ไป
  • ไปด้วยคนได้ปะคับ เพื่อนแคร์ น้องอู๋ น้องเบ้น
  • >>> ผมก็โจ๊กได้ตลอดคราบ ถามผมตลกไหม ก็ตลกดีเหมือนกัน เหอๆ..
  • >>> และผมขอจบอยู่แค่นี้ โตๆกันแล้ว..
  • มาดิเพื่อนบูม มาๆๆ เบาๆกัน
  • ลูกผู้ชายตัวจริง กระทิงแดง อิอิ
  • ขอบคุนคับ เพื่อนแคร์

วันไหนไปก็พอไปเบาๆมั่งละกันคับ อิอิอิ
  • เจอกันหน้าเวทีเด้อพี่น้อง... :-))
  • ไปแบบเบาๆไม่ได้ครับเพราะไม่ได้ขี่มอไซขี่บั้งไฟไปครับเพื่อนบูม
  • นี่แหละตัวแรงของจริง
    ไฟล์แนบ
    AVFRJP1CAWR3047CAY21F55CA10HX77CAQD42JOCAS2A25CCA8QPSD9CASPVE87CA3X7ER4CA5599B6CAPQ29M0CA9FZPMTCABWC8FFCAEPJUMECAT4VERQCAMMR3PECAXSI0NBCAXKNN9XCAL02JRN.jpg 1K
  • นั้นเดี๋ยวได้ ตูดแตกกันมั่งละคับงานนี้ เพื่อนแคร์

แล้วคุนเพื่อนจะบังคับมันแบบไหนคับ ..........
  • มาเปิดบ้านก่อน อิอิอิ
  • ตื่นเช้ารึยังไม่นอนพี่แค มาแต่เช้ามืดเลย ไปอุดรมั้ยครับ
  • อยากไปแต่ไม่มีตังเอิ๊กๆๆๆๆช่วงนี้อยากจน
  • lanna รอเช็คน้องหมา ครับ น่าจะได้เจอกัน k ouzaa55image
    ไฟล์แนบ
    199057.jpg 179K
  • วันเสาร์ ไปแข่งกลับมาแล้วมาดิ้งกันหน่อยนะพี่น้องเมืองเลย ....สงสัยคงไม่ค่อยได้กินเหล้าด้วยกัน ...เหอๆ :-))
  • พี่ตั้มเดี๋ยวผมซ้อมคอไว้รอเด้อ
  • พี่ก็ขับรถตามไปเลยพี่ กลับมาคงหมดแรงแล้ว
  • หวัดดีคับพี่น้อง

• คัดเตอร์มาๆลูกพ่อ (อู๋สู้ๆ)555

• แสดงว่าอู๋จะเป้นเจ้าภาพอะดิ 5555+
    พ่อต๋อมแต๋ม หายไปไหนน้อ ....แขวะหน่อยเดียวมีฉุน...เหอๆ :-))
  • วันนี้พวกพี่ๆไปดื่มที่ไหนกันคับ...
  • ท่านผู้เฒ่าจี่เกิบใส่เขาเลยหนี
  • เด็กมันเก่งจริงดูให้จบเทพสุดๆคับพี่น้อง

• >>>555อ่าว..ๆ ไอ้หัวดอ ผมไม่เคยหนี คุณอยู่ของคุณไป ผมพอจะรู้นะไคร..
  • >>> ไม่ได้ไปไหนคราบพี่ ผมก็อยู่บ้านนี่และ มามาวกันต่อดีกว่า บ้านผมบ้านเบ้นก็ได้ ขาดหายหน้ามาหลายงานแล้วนะ..
  • >>> เด็กมันเก่งจริงๆคราบเบ้น..เอิ๊กๆ
  • น้าผีมาจากไหนว่ะ ล็อคอินเข้ามา สำนวนการพิมพ์ เรียกท่านผู้เฒ่าน่ะ มีบ่กี่คนหรอก
    กรุณาอย่ามากวนน้ำให้ขุ่นครับ

พี่เข้า กทม. คืนนี้เด้อ ใครว่างก็เข้ามาเล่นที่รานเป้นเพื่อน เจ๊หน่อยเด้อ :-D

ไปคนเดียวเหอๆ :-D
  • พี่ตั้มไปคนเดว มีไรแอบแฝง ป่าวพี่............. :-?
  • อย่าลืมของฝากนะคับ พี่ตั้ม

................... :015:
  • น้องเบนซ์ เอา vdo ลงยังไงอ่ะ
  • วันนี้ไม่มีใครอยู่หรอ
  • >>> มีคราบพี่ศัก มัวแต่ไปดูโคกันมาคราบเด็จ..ๆ ทั้งนั้น ถามเบ้น-อู๋ ดูคราบพี่ศัก อิอิอิ..
  • >>> สวัสดีตอนเช้า..ๆ พี่น้อง..
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะ พี่เต้ :015:
  • พี่เต้ยังไม่ได้นอนต่างหากคับพี่หล้า5555

อู๋เมื่อคืนมีแต่เจ็บๆทั้งนั้นใช่ไหมเพื่อน อิอิ
  • เจ็บไรว่ะ
  • โดนน้องจ๋อมเล่นงานละซิพี่5555
  • เพิ่งมาถึง ขอนอนกอน... :*
  • ตายๆๆงานเข้าแล้วมั้ยล่ะ
  • เบนท์ ก้ชอบพาพี่เต้ ไปเสีย ตัว เอ้ย เสียคนอยู่เรื่อยยยยยยยย ฮิ้ววววววววว
  • รู้แบบนี้ไปคนเดียวดีกว่า ถ้าไปคนเดียวนะจะเอาน้องเค้ามานั้งตักชักคน จะดีมั้ยพี่เต้ เบนซ์ 5555

ไม่เป็นไรแล้วครับเบนซ์ ห้อมแก้มทีหนึ่งก็หายโกดแล้วอ่ะ อิอิอิ
  • แค่หอมจริงอะ 5555

• ที่ไหนวะ
  • ที่วังสะพุงครับพี่ สนใจป่าว อิอิอิ
  • เงียบจัง