ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตื่นมาเจอแบบนี้ หมออยากจะบ้า!!!
  • ใครดูไม่ได้เข้าไปดูในเฟสบุคคลินิกได้เลยนะคะ http://www.facebook.com/DoctorPetClinic24Hr

• ตามคลิป คือเพิ่งตื่นลงมาทำงาน ก็เจอสภาพที่เห็น อยากจะบ้าไปเลยทีเดียว

ทรายแมว 10 ลิตร ยังไม่ได้เปิดใช้ กระจายทั่วคลินิก T^T เห็นทำหน้าตาเจี๋ยมเจี้ยมแล้วก็ดุไม่ลง

โมโหก็โมโห ขำก็ขำ ก็เก็บเข้ากรงทั้งแม่ทั้งลูก แล้วก็ก้มหน้าทำความสะอาดต่อไป เอิ๊กๆ
  • 5555ที่บ้านยิ่งกว่าเจอทุกวันค่ะ เจอทุกทีที่ปล่อยออกจากกรง เล่ะยิ่งกว่าโจ๊กอีก ได้แต่โทษตัวเองค่ะว่าทำไมไม่ตรวจสอบสิ่งของก่อนเราปล่อยเค้าให้อยู่กันเอง ทำโทษก็แล้วไม่สำเร็จยังทำอีกไม่อยากบอกว่ามีอะไรบ้างที่เสียหายเพราะมันทำได้ทุกอย่างเอามากัดมาเล่นมาย่ำยีก่ะขี้ก็เอามันเยอะมากกกกกกเลยโอมายก็อต เหนื่อยดับเบิ้ลเลยค่ะ แต่ในความเหนื่อยนี้เรายังได้ค้นพ้บความพยายามของเค้าที่เรามิอาจคาดการณ์ได้ มันสุดยอดจริงๆค่ะ ความพยายามเป็นเลิศ หมาพันธุ์นี้มันวิเศษจิงขอบอก5555
  • 55+ พอๆกันครับหมอบ้านผมต้องเก็บของไว้ที่สูงอย่างเดียวไม่งั้นบ้านพังครับ เจอบ่อย
  • หมอ..ห่วงเเต่ทำงานครับ มันเลย........เอาซะหน่อย อิอิ
    เเซวขำๆครับ.
  • เครียดจัดจิงๆๆ แหละ แฮะๆๆๆ
  • ผมว่าคนเลี้ยงหลายๆคนคงเข้าใจกันดีเน๊อะ ว่า "เจ้าพิทมันรู้ว่ามันผิด แต่ขอซักนิดเถอะเจ้านายยยยย" 555
  • จริงครับ

เวลาผมกลับบ้านถ้าบ้านผมพังมันก็จะทำหน้าตาหน้าสงสาร แล้วจะให้ทำยังไงล่ะทีนี้จะตีก็ตีไม่ลง
  • 555 ของ ญ ถ้ากลับไปแล้วบ้านเละ
    จะรู้ได้ทันทีตั้งแต่้เปิดประตูรั้วเลย
    มันจะทำท่าแบบตื่นๆ วิ่งไปวิ่งมา
    พอเราเข้าไปเห็นบ้านปุ๊บ
    แล้วถามว่าใครทำมันจะเดินหงอๆ ทำหน้าตาก็เป็นแบบในคลิปเลย
    เดินมาหาแล้วก็ยกมือมือ เหมือนขอโทษ
    พอเราจะตีมันมันก็หลับตาปี๋เลย
    555 ตีไม่ลง
  • 555น่าโมโหนัก 555(((แต่ขำน่าดู)))
  • ดูหน้าดิ่ เหอๆ สำนึกผิดเต็มที่
    กรงพังเลย -..-
  • 55+ หมานี่ก็เข้าใจทำเนาะ
  • ตอนเล่นคงจะสนุกน่าดู
    แต่มาดูตอนจบ .. ทำหน้าสำนึกผิดซะงั้น...5555
  • ผมก็ว่างั้นแหละครับ 55+
  • ..555++.....คิดถึงเจ้าตัวเล็กที่จากไปเลย....อายุแค่ 3เดือนทำบ้านเละพอๆกับคลิปของหมอเลย..
    ...ท่าทางคงปลดปล่อยเต็มที่..เอาซะเละเลย....55++
  • ความสุขของหมา แต่เหนื่อยเรา :o003:
  • รู้ทั้งรู้ว่าทำผิด แต่ก็ย้างทามได้ทุกวันเวลา
    ุ้ :002:
  • ฮ่าๆๆๆ :m32:
  • หนูไม่ค่อยว่างต้องเลี้ยงลูกขอคลายเครียดหน่อยนะแม่ :011:
  • ของผมมันกัดป้ายทะเบียนรถมอไซ
  • สุดๆเลยคับ :025:
  • ขี้ เยี่ยว ขโมยอาหารกินหมดกระสอบ พังกรง เอาลูกออกมาข้างนอก
    ทุกอย่างเกิดขึ้นในคืนเดียว
  • รู้หมดแต่มันอดไม่ได้....
  • สงสัยเจ้าตัวเล็กปวดท้อง ตัวแม่เลยหวังดีหาทรายมากลบให้ ^^ แต่มันกัดไม่ถนัดก็เลยเป็นอย่างที่เห็น 5555+
  • แม่หมาทำบิ๊กอายใส่ซะขนาดนั้น เป็นผมก็คงตีไม่ลงเหมือนกัน