ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาของผม บ้านๆๆ พื้นๆๆ
  • :002:สวัสดีครับน้าๆๆทั้งหลาย ผมชื่อ สุดฤทธิ์ นะครับ พ่อผมไปรับผมมาเลี้ยงจากไหนก้อไม่รู้ มีคนเค้าอยากให้ผมมาอยู่กะพ่อ ผมก้อเลยมา วันแรกที่ผมมาถึงบ้านพ่อ ผมมอมแมมมากๆๆ พ่อผมเห็นแล้วอึ้งเลย ไม่คิดไม่ฝันว่าผมจะหน้าตา ประหลาดๆๆ ขนาดนี้ พ่อแอบบ่นมานี่เหรอ พิตบูล แห่ะๆๆๆ ผมหล่ะอายหน้าตาตัวเอง :019:
    ไฟล์แนบ
    DSC_1129 (Small).JPG 55K
    SoodRit.jpg 105K
    SoodRit 2.jpg 111K
    SoodRit 1.jpg 108K
  • :028:พ่อผมบอกให้วิ่งเยอะๆๆๆ โตมาเผื่อจะดีขึ้น ผมก้อวิ่งแทบขาดใจเลย พอผมอยู่มาแล้วก้อโตขึ้นได้ ซักพัก พ่อผมก้อ พาไปไหนก้อไม่รู้ แถวๆๆวัดไผ่ตัน แล้วผมก้อหลับไป ตื่นมาอีกที หู ผมหล่ะ เจ๊บๆๆ มึนมากๆๆเลย มารู้ที่หลังว่าหู หายไปตั้งเยอะ แต่ไม่โกดพ่อครับ พ่อบอก ตัดๆๆไปเหอะ เผื่อจะหล่อขึ้น ฮ๋าๆๆๆ ผมก้อเลยยอม :018:
    ไฟล์แนบ
    DSC_1064 (Small).jpg 26K
    DSC_1139 (Small).jpg 43K
    DSC_1399 (Small).JPG 31K
    DSC_1392 (Small).JPG 31K
  • :045:ผมชอบขุดๆๆๆๆทำลาย ต้นไม้ไปเรื่อยๆๆๆ ให้พ่อโดน คุณย่า ด่าเล่น พ่อเลยชอบสงสัย เอะ จะขุดไรนักหนา แต่ ผมก้อ หยุด ไม่ได้ ตอนนี้ ผมเลิกชอบขุดแล้ว แต่ ผมชอบแทะครับ ฮ่าๆๆ ผมเดิน ตรวจ บริเวณบ้านตอนดึกๆๆก่อนเข้านอนกะพ่อด้วยครับ แล้ววันนึงเจอตัวไรไม่รู้ยาวๆๆกระโดดกัดจมูก เจ็บมากๆๆๆ พ่อเห็นแผลเลยรีบพาไปโรงบาลตอนดึกๆๆๆ โดนให้น้ำเกลือครั้งแรกในชีวิต อย่าให้เจอตัวยาวๆๆอีกนะ เดี๋ยวคราวหน้าจะเอาคืน ข้อหาทำผมจมูกบวม :062:
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_061 (Small).jpg 35K
    DSC04730 copy (Small).jpg 76K
  • พ่อพาไปว่ายน้ำครั้งแรกแต่ว่ายไม่เป็น ก้อเลยใส่ ชูชีพ เสียชื่อ พิตบูลมั๊ยครับ แห่ะๆๆๆ แต่ยังไงผมก้อขอ safety ไว้ครับบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0495 (Small).JPG 55K
    DSC_0489 (Small).JPG 65K
    DSC_0488 (Small).JPG 46K
  • :m041: จริงๆๆแล้วไม่มีอะไรหรอกครับ พ่อ แม่ ผมว่างจัดเลยมานั่งดูรูปเก่าๆๆ แล้วฮาดี ยังไง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผมมมมมมมมมมม บ๊ายๆๆๆ :m047:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0828 (Small).JPG 42K
    DSC_0850 (Small).JPG 35K
  • :063::063::063::006:
    ไฟล์แนบ
    untitled4.JPG 78K
  • โอโฮ เจ้าสุดฤทธิ์ ไฮโซมากเลย สวมเสื้อLacoste ซะด้วย

(อิจฉาจัง) แซวเล่นครับ.......... น่ารักดีครับถ้าทางจะซนเอาเรื่อง
  • :o062:น่ารักมากเลยครับ
  • รูปตอนโตเห็นแล้วนึกถึง พิทบูล แนว Old SchooL จัง :065: เท่ห์แบบคลาสสิค
  • ผมว่าหมาตัวนี้โชคดีที่ได้อยู่กับเจ้าของแบบนี้ ท่าทางมีความสุขทั้งคนและหมา.สายไหนครับเนี่ยสวยครับ.
  • หุ่นแบบลูก บีเจ เลย อีกหน่อย ก็ บึก
  • สวยคลาสสิคครับ
  • เห็นรูปตอนมาใหม่ๆกับปัจจุบันพี่เลี้ยงมันได้ดีมากๆเลยแล้วพี่จะได้รับสิ่งดีๆคืนจากมัน
  • มาเจอไอ้เมล์หน่อยมา ไอ้สุดริดเนี๊ยยยยย มาๆๆๆๆ

โห่ พ่อมันหล่อจริงวุ้ย ฮ่าๆๆๆ ระวังสาวๆติดน้า
  • ขอให้รักมันก้อพอคับ....:063:
  • พี่ครับอายุกี่เดือนแล้วหรือครับ น้ำหนักเท่าไร หรือครับ