ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้จักเพื่อน pitbull ครับ
  • ผมพึ่งเลี้ยงพิทบลูครับยังไม่มีเพื่อนเลย อยากรู้จักเพื่อน อยากได้คำแนะนำครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • แนะนำตัวเองก่อนมั้ยคับ
  • อืม55 ยินดีที่ได้รู้จักน่ะ ว่างเอาน้องหมาลงชมบ้างสิ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ ทำไมไม่เอารูปน้องหมา มาลงให้ชมบ้างละครับ.. :-D
  • ลืมแนะนำตัวครับ ผมชื่อสุบัน น้องหมาชื่อเทอโบครับ อยู่ลำพูนครับ
  • ขอโทษครับผมยังใหม่ครับ ผิดพลาดไรไปก็ขอโทษด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled4.JPG 19K
    untitled.JPG 17K
  • แนบไฟล์-เลือกรูป-แทรกภาพ-แสดงความคิดเห็นครับ
  • ตอนนี้ได้แนบไฟล์ไปแล้วครับเอามาให้ชมก่อนสักสองรูปน่ะครับ ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ
  • แทรกภาพโตยคับ
  • ยินดีที่รู้จักครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    New Image.JPG 65K
    untitled4[1].JPG 57K
  • ใช่สายกัดรึเปล่าครับ
  • ไม่ใช่สายกัดครับสายโชว์ครับ พรุ่งนี้ผมจะพาเขาไปตัดหูแล้วครับ
  • ชื่อออยค่ะ ยินดี่ที่ได้รู้จัก สุบน
  • ครับ เออออยอยู่ที่ไหน จังหวัดไรครับ