ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

3 เดือนแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยคับ
  • image image image

ให้กินแคลเซียมเม็ดดีรึป่าวคับ
  • อย่างหล่อ เลย ครับ........ :015:
  • หล่อครับ เหมือนหมูน้อยเลย
  • สวยอ่ะอยากได้มาเลี้ยงอีกตัวจังเลย.......ผมว่าคุนเลี้ยงเค้าดีแล้วแค่ทำทุกวันให้เหมือนวันแรกที่ได้เค้ามาก้อพอแล้วววววววววว
  • มีอนาคตแน่นอนตัวนี้
  • อู้ย ! 3 เดือนเลี้ยงได้ใหญ่มากๆ
  • วิธีแนะนำ หัดให้มันยิ้มซะบ้างนะ เดี๋ยวจะไม่มีใครมาบ้าน ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • โหดเหี้ยมสุดๆ เจอที่ำหนวิ่งอย่างเดียว ล้อเล่นน่า มันน่าโหดดีค่ะ
  • ไม่รับแขกเลย ฮ่าๆๆ ว่างๆๆพาไปเสริมดั้งบ้างนะครับ หน้าหักเชียว ฮ่าๆๆ
  • ครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาคับ
    มีอะไรดีแนะนำหน่อยนะคับ
  • ตัดหู เปลี่ยนไปเยอะเลยนะครับ
  • เท่ห์มากครับ หน้าเหมือน50cent
  • ตันๆอย่างนี้ซิน่ารัก

• หมาเหี๊ยไรเนี่ย
  • ผีเหี้ยไรนั่น
  • ดูกี่ทีก็ชอบทุกที สวยครับ คอนเฟิร์ม
  • ขอบคุณที่แวะมาบ่อยๆคับท่านKriangsak
    ท่านbombeนี่ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ท่านเข้ามาตั้งแต่ผมตั้งกระทู้
    ขายคอกนี้และยังแวะมาตลอด และท่านอื่นๆที่ยังจำกันได้
    นี่เป็นเหตุผลที่ทำให้ผมรักสังคมนี้คับ
    ;-)
  • ผมพูดตามที่ผมเห็นครับ ผมชอบหมาคุณจริงๆ เค้าหล่อดี :063:
  • หน้าโหดดีจังท่าทางจะเอาเรื่องอยู่นะครับนี่
  • ท่าน Kriangsak ถ้ามางานอำนาจขอชนจั๊กแก้วเด้อ
  • ครับผมไปครับ ว่าแต่พี่ชื่อไรครับ
  • ผมชื่อซันคับ
    อยู่อุบล
    ส่วนไอ้เตี้ยนั่นพาไปด้วยแน่ irom man คับ
  • โดนจริงๆเลยน้อง หูตั้งแล้วหน้าเปลี่ยนไปเยอะเลย งานที่อำนาจเจริญ วันที่ ๔ มิ.ย. เอามาโชว์หน่อยนะครับ .... อยากเห็นด้วยจริงครับ