ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมเป็นมือใหม่คับคนเดียวกับที่ขอคำเเนะนำคือผมสนใจที่จะเลี้ยงสุนัขพันธ์นี้ คือว่า ที่คลอง6 ไปด้วยได้ไหมคับอยากไปเห็นสุนัขจิงๆเเล้วลองประมานตัวว่าจะเลี้ยงมันไหวไหม งานมรเเค่วันเสาร์รึว่าวันอาทิตย์ รึทั้ง2 วันเลย ของคุฌคับ
  • ไปได้ทุกคนเลยครับ:o060: มาถูกป่าว ตามแผนที่เลย:o058: งานมีแค่วันเสาร์ วันเดียวครับ:o009:

เป็นงานสบายๆ:o044: คนเลี้ยงหมามาเจอ มาคุยกัน กันเองๆ:o039: ปรึกษาหารือกันได้เลยครับ:o032:
  • คุณหยกครับ
    ไลแผ่นหนัง jock ให้บ้างนะครับ
  • Red Nose Family Club เราจะไปงานนี้แน่นอน แล้วก็ไปที่งานนครสวรรค์ต่อ ครับ 555555
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-14.jpg 31K
  • *** มาเลยคร๊าบพี่น้องไม่มีหมาเราก็ต้อนรับคร๊าบ

เค้ามาดูก่อนได้คร๊าบๆๆ กันเองๆๆๆ

ไม่มาดูแว้วจะร฿เรอะคร๊าบว่ามันดีแค่ไหนนะ555.+++
  • :063:ใช่ครับพิทบูลน่าสนใจกว่าที่ท่านคิด
  • พรุ่งนี้ 15.00 เป็นต้นไป เด้อออ
  • ใครมีอุปกรณ์ลากน้ำหนักและรถว่าง:m001:ก็เอามาโชว์ให้ดูหน่อยนะครับ
  • meeting ที่ไหนของคลองหกคับ ใน ม.ราชมงคลรึป่าว

เราเคยเลี้ยงอยู่ที่คลองหก ช่วงแต่ก่อนจะพาไปเล่นใน ม. บ่อยๆ

แต่ช่วงนี้จะอยู่ที่รามอินทรา ไม่ค่อยได้พาไปคลองหกเท่าไหร

มีใครพอจำได้มั้ยหมาเราชื่อ สีหมึก เป็นตัวผู้ตัวสีดำ อีกตัวชื่อ บลูลี่ เป็นตัวเมีย สีบลู

ถ้ามีข่าวคราวยั่งไง บอกวันเวลาด้วยคับ อาจจะได้ไปเจอกันชาวpitbull
  • วันนี้เลยนะครับพี่