ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่ไหนสั่งตัดชุดลากบ้างครับ
  • ที่ไหนสั่งตัดชุดลากบ้างครับพอดี
    อยากจะได้มาฝากสุนัขที่บ้านimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1757.JPG 119K
  • เหตุผลที่ไม่มีใครตอบคุณ เพราะเขาตอบกันเบื่อแล้ว เพราะเข้าเพิ่งถามกันไปอาทิตย์ก่อนนี้เอง
    ลองไปดูที่jj ร้านคิม กับร้านปุ๊ดู รายละเอียดค้นหาดูนะ
    หมาสวยดี...

700บาท ร้านคิม ร้านปุ๊ไม่ทราบราคา
  • หูไม่เท่ากันอ๊ะป่าว ร้านคิมน่าจะมีมั้ง
  • หน้าโคตรดุเลยหมาตัวนี้.... ผมว่าลองหาดูก็ได้นะครับ.จะสั่งตัดเลยหรอครับ..
    ลองดูกระทู้เก่าๆดูสิครับ.... เห็นมีคนขายขายอยู่ครับ..
  • ฝากด้วยๆๆ .....ท่านใดเคยเห็นตระกร้อ แนวนี้บ้าง

ประมาณว่าแบบเป็นเหล็ก ครอบอ่ะคับ

รูปอาจเล็กหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    ht_navy_canine_k9_and_military_dogs_ss_10_jp_110505_wmain[1].jpg 23K
  • หรือท่านใดแนะนำหน่อยก้อได้ตะกร้อ แบบ ไม่อึดอัดเกินไป แข็งแรง
    จะใส่ตอนฝึก เพื่อป้องกัน กับเหตุการณ์ไม่คาดคิด
  • เคยเห็นมีขาย ในสวนจุตจักร ร้านที่คนขายเป็นแขกปากีสถาน ที่เห็นมันมี2ชิ้น มีหนังกับตะกร้อสแตนเลส ราคา1200 ถ้าเอาแค่หนัง350 บาท จากการดูด้วยสายตา หมาหน้าสั้นไม่หน้าจะใส่ได้ มันออกมาแบบมาสำหรับหมาจมูกหรือหน้ายาว ถ้าแนะนำให้ซื้อ รอจนกว่าหมาโตเต็มที่ดีกว่า เพราะมันมีขนาดเดียวปรับอะไรไม่ได้มากนัก

• ร้านพี่ปุ๊ ก็700ครับผม
  • คับๆขอบคุณมากคับพี่ๆๆ
  • ในความคิดผมให้มันโตเต็มที่แล้วค่อยสั่งครับ เพราะหมามันจะขยายได้อีกน่ะครับ ลองแบบนี้ก่อนไหมครับ แม้กระทั้งงานแข่งลากที่ข่อนแก่นผมยังเห็นเขาทำชุดลากเองแล้วเอามาใส่ให้หมาแข่งด้วยครับ ทำเองมันภูมิใจครับ ลองทำดูครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 100K
    IMG_0085.jpg 176K
    IMG_0081.jpg 145K
  • คับๆๆจะลองทำดูคับ
  • ขอบคุณคับคุรกร เรื่องตะกร้อ รอโตอีกสักนิดก้อแร้วกัน คับ