ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คอพิทบูล รวมพลที่นครสวรรค์ครับ
  • ขอเชิญ คอพิทบูล ทุกท่านทั้งใหม่และเก่า ทุกค่าย ร่วมกิจกรรมลากน้ำหนัก ชักเย่อ และกิจกรรมอื่น
    สำหรับคอพิทบูลที่ชอบในกิจกรรม สะใจ เชิญร่วมงาน ด่วน
    ขอขอบคุณบอร์ดที่ให้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์ และ ขอบคุณพี่มาเฟีย สำหรับคำแนะนำดี ๆ เกี่ยวกับการจัดกิจกรรมในครั้งนี้

ขอบคุณมากครับ
    www.rednose2008.co.cc
    ไฟล์แนบ
    member-one22.jpg 62K
    nakronsawan3.jpg 34K
  • ไปเจอกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    rednose.jpg 39K
  • http://www.youtube.com/watch?v=2KOcOiffOQI
  • เจอกันวันงานคับหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    M2U03384-1.jpg 108K
  • สถานที่น่าจะเป็นหน้าเทศบาลนะครับ ลองเช็คสถานที่กับ คุณเชน ดูอีกทีนะครับ(ไม่รู้งานเดียวกันรึเปล่า):001::033::033::033:
  • ไม่ต้องสับสนนะครับ สำหรับงานที่เทศบาลก็มีครับ เป็นของบูลลี่ มีงานประกวดครับ แต่สำหรับเราชาวพิทบูลที่อยากออกกำลัง อยากโชว์ความจี๊ด เรามีกิจกรรมอย่างที่ได้ลงไว้ แผนที่ เราทำอย่างเป็นทางการครับ ไม่ผิดพลาดแน่นอนครับ สรุปมีทั้ง 2 งานครับ ไปได้ทั้ง 2 ที่ครับ หน้าศาลากลางเราจะมีงานลากน้ำหนัก ชักเย่อ และกิจกรรมอื่นครับ มาร่วมสนุกกันได้เลย รับรอง ท่านจะไม่ผิดหวังครับ สนุกแน่ ๆ ครับ ได้ข่าวว่าจะมีหมามาลาก มากกว่า 30 ตัว ครับ ข่าวล่าสุดครับ มันจริง ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-15.jpg 31K
  • นครสวรรค์ มีใครขายพิทบูลบ้างครับ อยากได้ paweewat5555@hotmail.com
  • ถ้าสองงานรวมกันได้จะสุดยอดมากครับ:063: (เห็นใจคนที่มาไกล) จะได้ไม่ต้องวิ่งไปวิ่งมาสองที่:001: หมาแดงก็สนใจบูลลี่ก็อยากชม:024:
  • ใจมันรักกันคนระแนวคับ

จี๊ดๆๆบ้าพลังแบบเเดงๆ

กับเตี้ยล่ำอุดมสมบูณคับ

ไครรักไครชอบเชิญคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00025-1.jpg 120K