ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDBULL x E BOLA!!!! KURUPT BLOOD meet T.I. BLOOD.. [ PUPPY AVAILABLE ]
  • ขอบคุณครับ Angie
    แบบที่หน้าผีบอก ผมไม่เรียกเรดบลูลี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    f19.JPG 119K
  • คงไม่ได้เอาไป ถ้าน้าผีอยากดู มาดูที่คอกก้อได้ครับ คอกผมอยู่ไกล้ๆที่จัดงาน
  • ขอชม f2 สักมุมสองมุมได้ไหมพี่เรกที่เคารพ
  • พี่เรก ผมสึกมาและ หัวทรงเดียวกับพี่เป๊ะ555

เดี๋ยวผมแวะไปเยี่ยมชมแน่ครับ

ส่วนน้าผีครับ กรุณาอย่าเสี้ยมครับ ผมโทรไปขอโทษพี่เรกมาเป็นชาติแล้วครับ และก็พร้อมจัดโปรใหม่พิเศษกว่าคนอื่นๆแน่นอนครับ ผมพลาดผมก็โทรเคลียร์ของผมแล้วครับ พูดให้ดีๆนะครับ ขอบคุณครับ
  • จัดให้ตามคำขอแล้วครับ น้าผี f2.
    หวัดดีครับหมวด ได้บุญมาเยอะป๊ะไปบวดอะ B-) imageimage
    ไฟล์แนบ
    f21.JPG 114K
    f22.JPG 118K
  • โห f2 นี่ ท่าทางหัวจะไม่ใช่เล็ก ๆแน่ สวยมาก ๆ เลยครับ
  • น้าเรกครับ ลูกหมาชุดนี้เหลือตัวไหนบ้างครับ แล้วอายุเท่าไรแล้วครับ
  • วันก่อนโทรไปน่าจะเหลือ2ตัว
  • ขอรูปด้วยครับคนที่โทรไปเมื่อวานนี้
  • EMAIL ME THE PRICE OF M2-F2 throwdownbullz117@gmail.com
    -vino-
  • ขอดูรูป m3 f1 ที่พี่บอกว่ายังอยู่ อัฟเดทหน่อยครับพี่ ผมตี้ที่โทรไปเมื่อวานครับ
  • วันนี้ไปดูลูกหมาที่บ้านพี่เรกมาอย่างงาม อยากได้ f1ขอเวลาหาตังสักพักนะครับพี่เรก
  • อัพ f1 ให้ดูทีคับอยากเหนมากกกกกกกกก
  • มีคนเอาแล้วก้อยังอยากเหนเอฟ 1 อัพให้ดูทีจ้า