ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาขี้บ่น -*-
  • ขอลบแล้วกันค่ะ เดี๋ยวจะหาว่าเอาหมามาล้อเล่น

ขอโทษด้วยค่ะ
  • น่าสงสาร :024:
  • เท่าทีดูไม่เห็นจะขำอย่างหมดพูดเลย มีแต่น่าสงสาร เจ้าของหมากับคนดูคงไม่ขำไปกับหมอหรอก
  • อาการดีขึ้นรึยังครับ
  • อยากทราบสาเหตุและวิธีป้องก้นครับ น่าสงสารครับ ขอบคุณครับ
  • ขำตรงไหนวะ หดหู่
  • มีทางหายไหมครับ
    สาเหตุเกิดจากอะไรหรอครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    น่าสงสารจัง :m07:
  • ไม่ใช่เดี๋ยวจะหาว่า.. หมอเอามาล้อเล่นจริงๆแหละ ขำมากมั้ยหมอ จะได้ช่วยขำ
  • ขำมากๆๆๆๆ555555555555หมาใกล้ตาย ขำๆๆๆๆ
  • คุณหมอดามหูก็ไม่อยู่ เอาไปผสมเทียมก็ไม่ติด ตัดหูก็ไม่สวย(อันนี้เพื่อนบอก) ไปครั้งเดียวไม่ไปอีกเลย ขอโทษนะคับ
  • อ่านกะทู้หมอเมื่อวาน หมอยังไม่เหมาะที่จะดูแลลูกคนอื่นครับ ผมไม่ขำเลย เปิดดูสงสารสุนัขมาก ทำไมหมอบอกขำๆ หมาป่วยใกล้จะตาย เจ็บขนาดนั้น หมอบอกว่าให้ดูขำๆ ผมจะพยายามขำเพราะผมเรียนมาน้อยครับ
  • เอางี๊หมอลองเช็คประวัติคนไข้ ที่ไปครั้งเดียวแล้วหายไม่มาอีกเลยเยอะแค่ไหน
  • เขาก็ขอโทษแล้วไง ไม่พอใจอีกหรอว่ะ
  • วินิจฉัยยังไม่ค่อยเก่งค่ะ เคยพาลูกไป บอกอะไรมามากมาย อย่างน่ากลัว หมดเงินไปเยอะ แต่พอไปหาหมอแถวซอยสยามคันทรีคลับ หมอบอกว่าหมาเหนื่อย แค่ให้เขาพักผ่อนไม่เสียสักบาท แล้วก็ปกติจริงๆ
  • เห็นแทบทุกเวปหมาเลย หมอมุ่ย
  • เพิ่งพาไปลูกชายไปหาเมื่อวันก่อน เราว่าหมอเค้าก็โอเคดีนะ ดูรักหมาดี ดูไม่หยิ่งเหมือนพวกหมอโรงบาล ไปโรงบาลในซอยเนินมาเข็ดเลยแพงมาก แถมหมาไม่หายถามไรก็ไม่พูดไม่รู้ ถามมากๆก็ทำท่ารำคาญ หมาเข้าโรงบาบทีไรตัวสั่นงกๆ ขู่ไม่ให้หมอเข้าใกล้เลย แต่ไปหาหมอมุยอะ ไอ้ตัวแสบไม่ขู่หมอเลย ดีใจด้วยซ้ำยังกะพามาเที่ยว เราว่าหมามันคงรู้อะว่าหมอรักหมาจิงป่าว เวลานั่งคุยกันเรานั่งโซฟา หมอนั่งพื้นเล่นกับหมา เลี้ยงหมามานานไม่เคยเห็นหมอที่อื่นทำแบบนี้ เป็นกำลังใจให้คุณหมอละกันนะ สู้ๆ
  • พิทบูลโซน มันจะพังก้อเพราะคนแบบ ผี ๆๆๆทั้งหลายเนี่ยแหละ

พวกคุณ เม้นอะไร โปรด ให้ ความเกรงใจกันบ้าง

ไม่แปลกที่คนดีๆๆ ในที่นี้ หายเกือบหมด มีแต่คนใหม่ๆๆ

ได้โปรด ไม่อยากให้เว๊ปนี้ มีแต่โชว์หมาอย่างเดียว

ทุกวันนี้ เนื้อหา เริ่มไร้สาระขึ้นทุกวัน มีแต่ความรุนแรง

เอาใจเขาใส่ใจเราหน่อย ถ้าอยากให้ สังคมมันไปได้ดี
  • นานๆมีลูกค้าทีก็มีเวลาว่างงี๊แหละ เล่นแต่เนต