ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • มุกไปรถคันไหน

• ซูโม่แมร่ง13เดือนเองยังไม่โตเต็มที่เลย ไอ้กะทิ11เดือนเพิ่งฮีตแรกหนัดเข้าไปอีก ถ้าติดขึ้นมางานเข้าแน่ๆ แค้นตัวเองจริงๆขังมันได้ตั้งเกือบ10วันเพลอนาทีเดียวเองแมร่งเอ๋ย
  • ไม่ไป็นไรพี่ถ้าติดก็ให้น้อยตัว จะได้แบ่งๆกันไปเลี้ยงเอาค่าอาหารให้เด็กๆ ถ้าไม่ติดก็ดีไปแสดงว่าเข้าช่วงที่มันยอมพอดีเพราะไม่ยังงั้นตัวผู้ทำยังไงตัวเมียก็จะไม่ยอม ออกมาจองตัวเมียสวยๆเลยแล้วกันพี่
  • ขอบคุณครับคุณเอก เมื่อวานเพิ่งโทรไปปรึกษากำลังคิดจะพามันไปทำหมัน กลับบ้านไปเหมือนมันจะรู้รีบจัดหนักให้เราเลย คราวนี้อยู่กรงตลอดสลับกันปล่อยมันร้องก็ชั่งมัน เมื่อวานกลับบ้านเห็นมันถูกขังมาทั้งวันสงสารเลยปล่อยออกมาให้มันวิ่งเล่นกันแล้วเราก็ยื่นเฝ้าตลอด เข้าไปปิดแก๊สแป๊บเดียวเอง
  • พี่เดียวมุกโทรหา

• โทรมาแล้ว พี่โทรกลับไม่รับสายสงสัยติดลูกค้าอยู่มั้ง
  • ท่าทางจะขับรถอยู่
  • พี่มีรูปปัจจุบันมาให้ดูไหมครับ

• คุยกันแล้วครับ รูปมีในโทรศัพท์แต่ไม่ได้เอาสาย link มา คุณเอกทำงานหรือยู่บ้านครับ
  • ว่างๆผ่านมาทางนี้เข้ามาดูตัวเป็นๆเลยดีกว่า จิบกาแฟกันซักแก้วหลังบ้านมีร้านกาแฟเพิ่งเปิดมาชิมดูใช้ได้เลย
  • วัดเด่คร้าบเพ่ๆน้องๆ
  • ทำงานครับ

• ช่วงนี้ไม่ได้ค่อยไปแถวนั้นปรกติผมจะกลับบ้านแฟนที่นครนายกบ่อยๆ แต่ช่วงนี้ไม่ได้ไป พี่ยุ่นไม่ไปงานพัทยาหรือพี่

• เซงเลยคร้าบงานเข้าวันเสาร์ ไปราชการ กับนายคร้าบ งานเลี้ยงรุ่น จปร.26
    ที่ จ.ชลบุรี ผมต้องขอโทษเพ่เอกด้วยนะคร้าบ ยังเอารูปวันงานมาฝากผมด้วยนะคร้าบ
    ครอบคุณเพ่ๆน้องๆ ชาวปทุมฯ ล้วงหน้าเลยคร้าบ
  • ไม่ได้ไปครับติดงานเหมือนกันวันที่ 23 หมอนัดที่ศิริราชตอนเช้าด้วย ไอ้2ตัวที่บ้านก็เป็นสัดอยู่ไม่ได้ไปไหนเลยเลิกงานกลับบ้าน ออกจากบ้านมาทำงานมีอยู่2อย่างครับ
  • กินข้าวเที่ยงกันรึยังครับพี่น้อง หิวข้าวตาลายแล้วปวดหมอง กลับบ้านนอนดีกว่า
  • หวัดดีตอนพึ่งตื่นครับพี่ๆ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆทุกท่าน......อิอิ
  • เจอกันที่งานครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    t6.jpg 257K
  • ดูคึกคักจริงๆๆ พี่ยุ่นงานเข้าซะงั้น ฮ่าๆๆ ระวังเยอะๆๆครับพี่
    พี่เอกสรุปว่าไงครับเรื่องเดินทาง
  • พรุ่งนี้ใครเดินทาง ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ เจอกันที่พัทยาครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 257K
  • พี่kadayหาทางไปก่อนขากลับเด้วกลับด้วยกัน
    เจอกันครับพี่ๆน้องๆทุกท่านimage
    ไฟล์แนบ
    ber01.jpg 267K
  • รออ้นมันเต็มแล้วอ่าดิ นึกว่าไอพานทองออ่นไม่ไป ที่ไหนได้2คนเลย
    พี่เอกนั้งรถไปลงพัทยา ให้พี่มุกมารับมัย
  • ขอให้เดินทางด้วยความปลอดภัยครับทุกๆท่าน เก็บถ้วยรางวัลและภาพในงานมาให้ชมด้วยน่ะครับ จะคอยติดตาม
  • พี่อ่ะไม่ไปหน่อยหรอพี่ 5555+
  • เงียบหายออกเดินทางกันกี่โมงเนี่ยยย ไปกันดีๆๆเน้อ เจอกันพรุ่งนี้สายๆๆๆ
  • ไปไม่ได้พรุ่งนี้เข้าบ่าย3เลิก5ทุ่ม เดี๋ยวรอดูรูปแล้วกัน เดินทางปลอดภัยเที่ยวให้สนุกเด้อ
  • พี่มุกเอากล้องไปป่าวหว่า อ้นไม่รู้จะเอาไปดีป่าว เริ่มขี้เกียจ
  • กล้องมันไม่หนักเท่าไหร่หรอก เจอสาวๆสวยๆในงานแล้วไม่มีกล้องถ่ายแล้วจะเสียใจน่ะจะบอกให้
  • มีกล้องแต่เลนไม่ถึง สู้ไม่มีดีกว่า พั้ยุ่นเล่น18-55 มันอนุบาลแล้วแล้วงานนี้ มันต้อง70-300แล้ว 555+image
    ไฟล์แนบ
    230740_1975936113568_1098030917_2285212_80060_n.jpg 83K
  • กลับถึงบ้านกันอย่างปลอดภัยนะครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    35460.jpg 111K
  • ต้องถามเจ้าเป้ หลับก็จะหลับ ข้าศึกก็มาประชิด.....ให้เข้าบ้านก่อนก็ไม่เข้า....และน้องที่โทรจะเข้ามาหา สงสัยดึกจริงโทรไปไม่รับสาย สงสัยหลับ ก็4 ทุ่มกว่าแล้ว 55555555 รถเป้เจ้าหมวยตดเหม็นตลอดทางเลย น้องอ้อมก็คุยเก่งชวนคุยตลอดไม่ให้เปหลับ ส่วนตัวพี่เจอลมเย็ยพัดเข้าหน้าสวิทย์ก็จะตัดแบบอัตโนมัต.ZZZZZZZZZZ
  • tovๆๆๆๆๆๆๆimageimageimageอันนี้รอบเย็นเข้าชิงbest in showimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 259K
    b3.jpg 230K
    b4.jpg 209K
    b2.jpg 57K
  • jigky อันดับ3 extream 12-24 months.imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b6.jpg 210K
    b5.jpg 209K
    b7.jpg 237K
    b8.jpg 201K
  • ส่วนคิ้มเบอรี่เสียดายมากเจ็บขาอย่างไม่คาดคิดไว้งานเมืองทองแล้วกันเป้เอ้ยimage
    ไฟล์แนบ
    py 139.jpg 274K
  • ดีใจด้วยนะมุข ได้รางวัลทั้ง แม่ทั้งลูกเลย...
    ...แล้วซื้ออะไรอะไรให้เป็นรางวัลน้องหมายังเนี่ย..อิอิ...
  • แฟนตอฟเค้ามาให้กำลังใจถึงที่เรย
    ตอฟเคืองจัดฝรั่งมาจีบตอฟทั้งงานเลย
    วันนี้แฟนตอฟเค้ากลับหัวหินแล้ว วันงานพูดอังกฤษคล่องมากimage
    ไฟล์แนบ
    b8.jpg 264K
  • 555 แฟน ต๊อป..55555555
  • สั่งกะเพราได้พะแนงลุงkaday อิๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b11.jpg 244K
    b9.jpg 223K
    b10.jpg 193K
  • เป้เปิดโทรศัพท์ไว้เด้อ พรุ่งนี้พี่ตื่นแล้วโทรหา มีธุระจะคุยด้วย
  • สุดๆๆครับงาานนี้ ไม่เปนไรพี่เป้ ไว้งานต่อไป
  • ง่วงนอนโคตรๆเลย เมื่อไหร่จะ7โมงว่ะ อ้นเอารูปในงานมาให้ชมมั่งดิ อยากเห็นใจจะขาดแล้ว
  • นังคิ้มกลับถึงวิ่งปร้อเรยimage
    ไฟล์แนบ
    b13.jpg 185K
  • พี่ตั๊มชอบละซิตัวนี้555+แดงๆงามๆเห็นตัวจริงแล้วมันมมาก สีโอวัลตินใส่นมรอบที่แล้วหนองโพimageimage
    ไฟล์แนบ
    b17.jpg 138K
    b18.jpg 209K
  • ยินดีด้วยนะมุกเสียดายรีบกลับไว้งานน่าเจอกัน...ตัวบนนี้และokจัดไป
  • พี่จัดก่อนเลยเดี๋ยวจะรอดูผลงานimage
    ไฟล์แนบ
    1237695743_R4s6T-L-1.jpg 78K
  • ยินดีด้วยครับท่านมุก เดินสายกวาดรางวัลเลยน่ะ
  • ได้พัก2วัน เดี๋ยวเย็นๆต้องจัดหนักให้เจ้าตัวเล็กทั้ง2แล้ว ช่วงนี้เอาอีกแล้วกัดรองเท้าแทะของในบ้าน สงสัยพลังงานมันเหลือเยอะยังงี้ต้องโดน
  • เมื่อวานพาพวกมันไปว่ายน้ำฝนเจือกตกเฉยเลย ตากฝนกันหลังกระบะทุกตัว
    image
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 170K
  • ช่วงนี้เด็กที่บ้านไม่ได้สปริงโพลเลย.....แห้งเหี่ยวตามๆกัน.imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4456.jpg 21K
    DSCF4458.jpg 24K
    DSCF4462.jpg 53K