ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่แม็คด้วยนะครับที่ไปรับตัวแสบช้ามากกก...
    รับมาปุ๊บลูกสาวให้ชื่อว่า ชาบู ครับ มาถึงก็แนะนำตัวกับเจ้าถิ่นเก่าซักพัก ก็ซนเลยครับ ที่เห็นเป็น ลูกผสมบางแก้วครับ อายุพอๆกันเลย
    แต่ขนาดต่างกันมาก ตอนนี้ก็เงียบ สงสัยหลับไปแล้วครับ ร้องอยู่ซักประมาณ ชั่วโมงนึงครับ
    ยังที่พี่เค้าบอกมาครับ ว่าติดคนมากๆ เพราะตอนแรก ที่ร้อง ผมก็ออกจากบ้านไปดู ก้เงียบแล้วก็เล่นกับไข่หวานต่อ (ลูกผสมบางแก้วอ่ะครับ) แต่ซักพักจะคอยหันมามองว่าเรานั่งอยู่มั้ย ถ้าแอบก็ร้องเลย 555 เดวไว้จะอัพรูพให้ดูเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1415 (Small).JPG 52K
    CIMG1414 (Small).JPG 48K
    CIMG1413 (Small).JPG 55K
    CIMG1412 (Small).JPG 48K
    CIMG1411 (Small).JPG 48K
  • มีอีกนิสส....
    ไฟล์แนบ
    CIMG1417 (Small).JPG 51K
    CIMG1416 (Small).JPG 51K
  • อยู่กับลูกผสมด้วย ไม่รู้เหมือนกันหรือป่าวครับ

ลูกผสมบางแก้วเหมือนกัน ของคนข้างบ้านครับ :017::017:

ชาบูขนมันสวยจังเลยครับ :063::063:
    ไฟล์แนบ
    55554.jpg 50K
    55553.jpg 51K
  • :o001: ดีใจด้วยครับ ใด้สมาชิกเลี้ยงพิทบูล เหมือนกันแล้วครับ ผมก็เลี้ยงผ่านมาใด้ไม่กี่เดือนครับ เลี้ยงตั้งแต่ยังเล้กๆจนตอนนี้เริ่มโตๆกันแล้ว จากหน้าตาน่ารักน่าชัง ตอนนี้เริ่มเหี้ยมเริ่มหล่อกันแล้วครับ แต่นิสัยยังน่ารักอยู่ครับ อิอิ แปลกแต่จริงนะครับ สงสัยอยู่กับมันมาก เลยคิดว่ามันไม่เปลี่ยนแปลงขนาดเลย 555+ สงสัยเจอทุกวันเลยไม่รู้ว่าโตขึ้นแล้ว จนคนอื่นมาบอกครับ
  • ไข่หวานนี่ตัวผู้เหรอครับ
    อิอิอิ
  • มี 3 ตัว ตัวเมียหมดเลย มีแม่มันอีกตัวครับ แต่แม่มันไม่ค่อยเข้ามาเล่นกับชาบูเลย คอยจะวิ่งหนีอย่างเดียว 555
  • :o001:มีความสุขกับการเลี้ยงนะคับมีอาไรก็โทรมาถามได้ตลอดนะคับอ้ออย่าลืมเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบนะคับ:o032: